Other Tuyển REF seosprint, vip-prom: RB 80% + Bonus 10$ and more

Status
Not open for further replies.
Xin vui mừng thông báo, tài khoản Seosprint của tớ đã lên Master. Điều đó có nghĩa là, tớ sẽ nhận được 10% từ ref (từ 5% lên 10%, 10% là tối đa nhé). Có nghĩa là, ref sẽ nhận được 80% x 10% = 8% từ số tiền làm được, + với Bonus khủng nữa.

Ghê quá ta :binhsua112:

ID: 980017
BN 1 cho mình nhé

Done nhé:

Thanks so much!

cho em hỏi, trong seo pờ rin, cái hàng rào là làm được nhiều lần trong ngày hả mọi người... cụ thể là được tối đa bao nhiêu lần, và cùng 1 IP hay sao mọi người...

cho em hỏi, trong seo pờ rin, cái hàng rào là làm được nhiều lần trong ngày hả mọi người... cụ thể là được tối đa bao nhiêu lần, và cùng 1 IP hay sao mọi người...

Là được làm 1 lần trong 1 ngày bạn à!
Sang ngày khác thì IP có thể khác.

Đã đăng ký ref tất cả site Nga của chủ thớt, ID đã active.

Mới chơi nên có gì khó khăn mong được chỉ bảo :">

sao toàn cái khó vậy trời hay do mới làm chưa quen nhỉ:-ss
may cai dau * thì biết điền sao đây, ia biết chỉ với
http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=104999&cnt=bc9f11404b93ea316d0a2d7d6ff73cc0
In Google trying to drive, psychedelic akiledohisP find psych * delich ** kayi.blog * p * tc * m only visit a search engine, check! makes 3-4 transition of 30-40 seconds each, the references in the report to find the right and click on two different links under the label paid promotions on the site opens, wait 30 seconds + transition (each) back to the blog and click on any ads in the header, making the transition to commercial site. Everything is simple and fast. reusable
p/s sao ko add dc yh bác zen nhỉ
cho mình hỏi thêm là khi nó yêu cầu như này Сайт - 15 ссылок nghĩa là mình enter 15 lần vào site no đúng ko? hay minh hiểu sai

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,034
173,105
Latest member
Hung34

Most viewed of week

Most discussed of week