Other Tuyển REF seosprint, vip-prom: RB 80% + Bonus 10$ and more

Status
Not open for further replies.
bủa nay máy mình bị sao ah. tất cả các ad như tak.ru hay txtrek ... một số cái nủa không thể chuyển qua link trang quảng cáo được bấm vô toàn về trang chủ của tak.ru hoặc txtek ah. cấm ip của minh rồi sao ta

bủa nay máy mình bị sao ah. tất cả các ad như tak.ru hay txtrek ... một số cái nủa không thể chuyển qua link trang quảng cáo được bấm vô toàn về trang chủ của tak.ru hoặc txtek ah. cấm ip của minh rồi sao ta

Là do quảng cáo đã click rồi, hoặc các ads đó quy định số click theo IP. Với tak, bạn thử Ctrl+Click chuột trái xem.
Nếu ko đc, thì làm nv khác, đừng cố đấm ăn xôi nhé!

Là do quảng cáo đã click rồi, hoặc các ads đó quy định số click theo IP. Với tak, bạn thử Ctrl+Click chuột trái xem.
Nếu ko đc, thì làm nv khác, đừng cố đấm ăn xôi nhé!

uhm cái nào không click được mình cancel hết ah. mà acc đã active mà ta đã nhận tin nhắn verify cả seo và wprom rồi mà ta

cái trạng thái làm việc là rate 20 điểm hả bạn. còn cái verify thì mình đã xong rồi mà

Trong thời gian chờ lấy bằng tn, e quyết tâm tham gia và học hỏi seoprint để tăng thu nhập mới dc. Còn tham JSS chắc e k làm tiếp dc rồi, thấy nó sao sao ấy.

Trong thời gian chờ lấy bằng tn, e quyết tâm tham gia và học hỏi seoprint để tăng thu nhập mới dc. Còn tham JSS chắc e k làm tiếp dc rồi, thấy nó sao sao ấy.

Uh, seo nói riêng và các site Nga nói chung, chủ yếu lấy công đổi $ mà, chỉ mất thời gian, chả mất gì thêm ;))

Nhận bô nút nào :binhsua57:

Seosprint BN1+BN2
ID: 996056

Vip-Prom BN2 - lâu đạt 100 HĐ quá :binhsua23:
ID: 276567

Sorry bác, em quên :))

LR: U1624972

Xong rồi nè:

Thanks so much!

đăng kí 1 chân hướng dẫn e này.nếu được thì buzz anh héng :p(a là fan của em trong đợt thi miss MMO):p

đăng kí 1 chân hướng dẫn e này.nếu được thì buzz anh héng :p(a là fan của em trong đợt thi miss MMO):p

Miss abc trả lời: " Để em hỏi ý kiến chị alice coi anh hieungheo có đáng tin ko nha:binhsua37:"
Alice nghĩ thầm : "Mình có nên giao trứng cho ác ko ta? :m021:Mà thui để coi thái độ hieungheo có ngoan ko đã :m121:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,033
173,105
Latest member
Hung34

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week