Referrer Tuyển ref Seosprint và Vip-prom (List job update hàng tuần)

keywiinee

Newbie
Reactions
28
MR
0.000
Insuree Balance
0
Close. Lí do: Có công việc cá nhân, đã k thể onl đc nhiều nữa :m020:

p/s: anh em nào muốn del ref thì pm hộ :D

Last edited by a moderator:
Up nào. Nhận list job thường xuyên, chi tiết, dễ hiểu.:binhsua161:

acc việt thì cho 1 slot

- - - Updated - - -

ý là ip việt à
20charrr

Tools gì đây cậu...? vừa bị ban acc... hình như do làm chung list job thì phải....?

Tools gì đây cậu...? vừa bị ban acc... hình như do làm chung list job thì phải....?

làm list chung trước sau gì cũng bị ban, giống bác phamvantruong do, acc bị ban và toàn bộ ref bị ban theo luôn, cẩn thận thì hơn

up đánh dấu 1 cái :D mong bác úp list job đc như bác nói mai ref sau ngủ đã
mà bạn cho mọi người yahoo ref xong pmm lấy list cho dễ nhé :D

làm list chung trước sau gì cũng bị ban, giống bác phamvantruong do, acc bị ban và toàn bộ ref bị ban theo luôn, cẩn thận thì hơn

Làm chung list job thì sao trời. K lẽ bạn làm job đó, thằng Nga nào đó cũng làm job đó thì thằng đó cũng bị ban sao?
Mình thấy lí do thường bị ban là vì clear cookies k sạch, IP nhảm (có IP tận vùng sâu vùng xa, thấy là biết fake rồi), làm job cẩu thả bị trừ điểm danh tiếng wa nhiều, xài chung LR, pass chung, trên ID giống giống nhau....

Chứ list job thật ra là cũng từ job trong Seo mình tìm ra thôi. Với lại update hàng tuần mà. Job hết tiền lấy job khác làm :D

Làm chung list job thì sao trời. K lẽ bạn làm job đó, thằng Nga nào đó cũng làm job đó thì thằng đó cũng bị ban sao?
Mình thấy lí do thường bị ban là vì clear cookies k sạch, IP nhảm (có IP tận vùng sâu vùng xa, thấy là biết fake rồi), làm job cẩu thả bị trừ điểm danh tiếng wa nhiều, xài chung LR, pass chung, trên ID giống giống nhau....

Chứ list job thật ra là cũng từ job trong Seo mình tìm ra thôi. Với lại update hàng tuần mà. Job hết tiền lấy job khác làm :D

Dùng IP Việt mà cậu.... Danh tiếng không bao giờ âm cả.... mà cậu chưa trả lời tớ thì phải :binhsua153:

Hình như bác mới chơi seo ah....tớ thấy tớ làm chung list job quá trời có bị gì....quan trọng là các bác fake IP , nó biết , mở nhiều acc nó biết thì nó ban thôi....thêm nữa là các bác làm job gì mà 1 IP quất muốn hết list job ,trúng lại cái job chung chủ thì nó report là bác no clear cookie .... nên các bác làm seo lưu ý điều đó...clear cookie , đổi IP khi làm tầm 10-12 job ... chứ có nhiêu đó quất thì cứ bị trả job hoài....

Trường hợp cậu phamvantruong bị ban acc và toàn bộ các acc ref cho cậu ấy là chính xác, mình không nghĩ là do làm chung list mà là do có kẻ xấu đi report, đại loại như là tố cáo cậu ấy multi acc, các acc ref đều là của cậu ấy, có khi admin nó thấy các acc làm các job giống nhau nó lại tin thế là nó ban sạch

Nên các bạn ref cho thớt thì lỡ có bị cũng nên chuẩn bị tinh thần, lúc đó đừng đổ lỗi cho thớt

"Trường hợp cậu phamvantruong bị ban acc và toàn bộ các acc ref cho cậu ấy là chính xác, mình không nghĩ là do làm chung list mà là do có kẻ xấu đi report, đại loại như là tố cáo cậu ấy multi acc, các acc ref đều là của cậu ấy, có khi admin nó thấy các acc làm các job giống nhau nó lại tin thế là nó ban sạch

Nên các bạn ref cho thớt thì lỡ có bị cũng nên chuẩn bị tinh thần, lúc đó đừng đổ lỗi cho thớt"
dân Việt Nam thật là vờ lờ...............................................

Bạn chủ thớt . mình có 1 acc bên VIP reg lâu rồi mà chưa có ref cho ai... mình hỏi bạn có bao nhiêu JOB bên VIP để minh đăng ký bên tool VNAJ làm thêm :D. chứ mình lười add JOB bên VIP lắm.. 5 acc SEO của mình 1 ngày chiếm hết Time rồi.

hôm qua đã làm xong 1 job đầu tiên và đã nhận tiền, hix, chưa tới 40% nhưng chủ thớt đừng del mình :binhsua117:, đang cố gắng từng ngày :binhsua162:

up đánh dấu 1 cái :D mong bác úp list job đc như bác nói mai ref sau ngủ đã
mà bạn cho mọi người yahoo ref xong pmm lấy list cho dễ nhé :D
Lỡ hôm nào mình bận 1 2 ngày k onl thì khổ mọi người. Send wa gmail, mình send lại cho lẹ :D

- - - Updated - - -

Dùng IP Việt mà cậu.... Danh tiếng không bao giờ âm cả.... mà cậu chưa trả lời tớ thì phải :binhsua153:
Tool nào chiến bằng tay thì ok. Ah còn trường hợp cậu dùng IP Việt mà vẫn bị ban thì nên check lại mọi thứ. Chứ ref của mình làm chung 1 list job ào ào. Có người fake luôn mà cũng có ai bị ban đâu :binhsua10:

Last edited by a moderator:
Trường hợp cậu phamvantruong bị ban acc và toàn bộ các acc ref cho cậu ấy là chính xác, mình không nghĩ là do làm chung list mà là do có kẻ xấu đi report, đại loại như là tố cáo cậu ấy multi acc, các acc ref đều là của cậu ấy, có khi admin nó thấy các acc làm các job giống nhau nó lại tin thế là nó ban sạch

Nên các bạn ref cho thớt thì lỡ có bị cũng nên chuẩn bị tinh thần, lúc đó đừng đổ lỗi cho thớt

Thế ah. Tks bác. Mà bạn nào rảnh rỗi sinh nông nổi report để lấy chén cơm của anh em thế nhỉ :binhsua85:

"Trường hợp cậu phamvantruong bị ban acc và toàn bộ các acc ref cho cậu ấy là chính xác, mình không nghĩ là do làm chung list mà là do có kẻ xấu đi report, đại loại như là tố cáo cậu ấy multi acc, các acc ref đều là của cậu ấy, có khi admin nó thấy các acc làm các job giống nhau nó lại tin thế là nó ban sạch

Nên các bạn ref cho thớt thì lỡ có bị cũng nên chuẩn bị tinh thần, lúc đó đừng đổ lỗi cho thớt"
dân Việt Nam thật là vờ lờ...............................................

Bạn chủ thớt . mình có 1 acc bên VIP reg lâu rồi mà chưa có ref cho ai... mình hỏi bạn có bao nhiêu JOB bên VIP để minh đăng ký bên tool VNAJ làm thêm :D. chứ mình lười add JOB bên VIP lắm.. 5 acc SEO của mình 1 ngày chiếm hết Time rồi.

Chiến Seo hết thời gian rồi thì wa Vip làm gì. Vip lèo bèo tính luôn job cấm IP VN chỉ đc 80 job thôi. Dành cho ai chưa biết làm. Wa đó làm cho đỡ bị ban ^^!

Chiến Seo hết thời gian rồi thì wa Vip làm gì. Vip lèo bèo tính luôn job cấm IP VN chỉ đc 80 job thôi. Dành cho ai chưa biết làm. Wa đó làm cho đỡ bị ban ^^!
cho 1 slot làm thêm VIp nhé... hihi mình làm thêm lấy tiền add vô JOB của mình thôi :D
cho mình ID bên VIP đi bạn

- - - Updated - - -

muốn chơi 5 acc SEO thì làm thế nào? chỉ cách mình với
Bạn làm thế này ... -> clear cookie ->chạy tool xong -> reset modem , reset máy tính cho đỡ nặng máy -> clear cookie -> chạy acc 2

cho em 1 chân bác ơi @@ chăm chỉ là em :binhsua03: bác có dùng tool SSJM thì tốt quá @@

Đã REF cho bạn ID:468279
Bạn active cho mình và gữi JOB cho mình nhé
inbox hay mail : [email protected]

không pit mail của bạn là gì đê Pm nưa buzz YH thì ko thấy tl

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,894
170,957
Latest member
go88itcom1