Referrer Tuyển Ref Seosprint(refback 80%+ Bonus+Hướng dẫn Jobs)

Lâu lâu mới thấy chị ghé qua nhà em, dạo này kiếm chác nhiều không chị share em với;))

upppp cho cậu vì sự nhiệt tình đối với newbie :binhsua141:

Rjm ơi, cậu này mới chơi mà tớ dạo này bận quá không có thời gian để support và viết bài hỗ trợ, tớ chuyển cậu ấy sang làm ref cậu nhé. nếu bạn Hoàng Huy Triệu đồng ý thì tớ chuyển.

Rjm ơi, cậu này mới chơi mà tớ dạo này bận quá không có thời gian để support và viết bài hỗ trợ, tớ chuyển cậu ấy sang làm ref cậu nhé. nếu bạn Hoàng Huy Triệu đồng ý thì tớ chuyển.

ok được cậu, chỗ nào support nhiệt tình thì chuyển tớ sang đó cũng dc, vì nếu ref cho cậu mà hok tớ hok biết làm cũng chẳng mang lại gì cho 2 bên cả. :binhsua02:

ok được cậu, chỗ nào support nhiệt tình thì chuyển tớ sang đó cũng dc, vì nếu ref cho cậu mà hok tớ hok biết làm cũng chẳng mang lại gì cho 2 bên cả. :binhsua02:

vậy giờ thế này, tớ xóa cậu ở danh sách, xong cậu vào link này: http://www.seosprint.net/userinfo.php?user=1007639

ấn vào nút màu vàng sẽ thành ref của bạn Rjm nhé. nhờ bạn ấy support, bạn ấy cũng pro đấy.

ok cậu, đã làm xong. Ref mà cũng có vụ chuyển nữa à, hay đấy

:) ừm, chỉ cần tớ xóa đi là cậu có thể làm ref bất kì ai. chắc phải 2 hôm nữa tớ mới hết bận. thông cảm cho tớ nhé.

:) ừm, chỉ cần tớ xóa đi là cậu có thể làm ref bất kì ai. chắc phải 2 hôm nữa tớ mới hết bận. thông cảm cho tớ nhé.

^^ có sao đâu, hỗm rày hok có làm captcha, nên hok có thu nhập nên mới pm cậu hoài đó chứ.

mấy bạn đăng ký bằng link ref của tớ thì PM YH tớ + active nhé, không active 1 tuần, không online 1 tuần mình xóa hoặc chuyển upline

đã đk nhé.
id: ID: 1050935
lẩu rắn: U0429627

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,560
170,649
Latest member
khanh2925