Got Paid Tuyển ref SEOSPRINT - giải đáp mọi thắc mắc về SEO

Hỏi bác chủ tý, đợt trước mình cũng làm seo 1 thời gian rồi bận nghỉ cả nữa năm nay. Acc iếc quên sạch sẽ rồi, giờ muốn làm ref cho bác. Mình k có HMA nên định dùng IP VN thôi. Một ngày nếu muốn kiếm khoảng 2$ thì tốn bao nhiêu thời gian nhỉ, mình muốn kiếm ít tiền tiêu vặt chứ không ham hố.
Thứ 2 là giờ đăng ký webmoney thì đăng ký loại nào cho hợp lý nhỉ,

đăng ký wm thì đăng ký b.t thôi, cái loại reg có ngay k cần nâng lên ý
còn 2$ thì tùy trình độ và khả năng chứ k nói trc đc

đăng ký wm thì đăng ký b.t thôi, cái loại reg có ngay k cần nâng lên ý
còn 2$ thì tùy trình độ và khả năng chứ k nói trc đc

Trình độ thì mình ko phải newbie, trước cũng chiến kiểu này kha khá, từ hồi vip nổi mà seo chưa có tiếng mấy. Nhưng hồi ý toàn chiến kiểu click GA, giờ đọc qua thấy bảo ban IP VN hết rồi. Nên k rõ làm các job khác như nào

Hỏi bác chủ tý, đợt trước mình cũng làm seo 1 thời gian rồi bận nghỉ cả nữa năm nay. Acc iếc quên sạch sẽ rồi, giờ muốn làm ref cho bác. Mình k có HMA nên định dùng IP VN thôi. Một ngày nếu muốn kiếm khoảng 2$ thì tốn bao nhiêu thời gian nhỉ, mình muốn kiếm ít tiền tiêu vặt chứ không ham hố.
Thứ 2 là giờ đăng ký webmoney thì đăng ký loại nào cho hợp lý nhỉ,

2$ mà chơi 1 acc thì phải co lib job tầm 90-100job mà ip việt nữa thỉ chắc khoảng 5-6 h/daily

còn nhé, ráng sưu tầm 180 jobs 0.2 rúp, 1 phút làm 3 jobs 0.2 rúp, 1 tiếng làm xong hết 180 jobs 0.2 rúp = 36 rúp = 1.xx$ rồi đó!
Job bạn nói có click tak.ru không, làm nhiều job click link tak.ru thì có được tính đâu nhỉ, sao nhiều job thế??

Lâu lâu mới làm seo, giờ nhìn job click mà nản quá, giờ làm job gì thì ổn ổn hả mọi người. Mình làm độ 2 tiếng liệu có được 1$ ko. Và mấy job đó trong category nào ý nhỉ :-s
Pro nào giúp với

Job bạn nói có click tak.ru không, làm nhiều job click link tak.ru thì có được tính đâu nhỉ, sao nhiều job thế??
job click k đc là do acc tak.ru đó die hoặc bạn đã click ads đó r
Lâu lâu mới làm seo, giờ nhìn job click mà nản quá, giờ làm job gì thì ổn ổn hả mọi người. Mình làm độ 2 tiếng liệu có được 1$ ko. Và mấy job đó trong category nào ý nhỉ :-s
Pro nào giúp với
job ổn với ai fake ip thôi chứ ip VN cũng mệt

job click k đc là do acc tak.ru đó die hoặc bạn đã click ads đó r
Mình thấy link tak.ru có mấy đâu bạn, làm khoảng 20 job có click link tak.ru là hết link, click tiếp là không được tính.
Thế nên mình mới hỏi trankiembach là làm thế nào để làm nhiều job ~ 0.2 rup vậy?

Mình thấy link tak.ru có mấy đâu bạn, làm khoảng 20 job có click link tak.ru là hết link, click tiếp là không được tính.
Thế nên mình mới hỏi trankiembach là làm thế nào để làm nhiều job ~ 0.2 rup vậy?

ông đó nói z thôi chứ k ai làm hết đc đâu =.=, mà có vài blog họ chọn thể loại ads khác, chứ phần lớn toàn là mmo nên ads giống nhau, đọc bài viết khác hình như nó ra ads khác, nhưng tỉ lệ khó

Mình chỉ giả định đặt ra bài toán như vậy thôi chứ mình chưa nói đến tính khả thi ngoài thực tiễn của nó mà cậu :D

Mình chỉ giả định đặt ra bài toán như vậy thôi chứ mình chưa nói đến tính khả thi ngoài thực tiễn của nó mà cậu :D
Thực tiễn thì không có tính khả thi đâu cậu, mình đã từng thử qua rồi.

Báo danh, tổng số click & bai tập > 100

ID: 2167387
R : R175273860623

Báo danh, tổng số click & bai tập > 100

ID: 2167387
R : R175273860623

Còn bonus đâu mà báo danh. Ông thớt bỏ bonus rồi.

Mà mình nghĩ thớt nên bonus nv cho AE đi. Mình thấy có mấy upline để nv 1-2 rup chỉ cho ref của họ làm thôi. Lâu lâu làm 1 cái cho AE lấy tinh thần thớt ơi.

Có ai rút được tiền qua PM trên SeoSprint ko ? hay nó bỏ PM rồi nhỉ các bạn ? :-S

Có ai rút được tiền qua PM trên SeoSprint ko ? hay nó bỏ PM rồi nhỉ các bạn ? :-S
Tạm thời nó bỏ rồi. Nó nói là do hoạt động k hiệu quả. Sẽ mở lại khi thích hợp. Bạn vào phần tin tức sẽ thấy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,754
172,816
Latest member
kedayroi

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week