Got Paid Tuyển ref SEOSPRINT - giải đáp mọi thắc mắc về SEO

Bác SVAMTA cho hỏi mình đã tạo job, đã trả tiền cho seoprint như yêu cầu, bây giờ muốn xem job của mình như thế nào để quản lý thì vào chỗ nào.
Mình đã chuyển tiền cho Seoprint từ chiều qua (24/6/2013) bây giờ vào danh mục job không thấy đâu cả, theo số id của job thì có những job số id cao hơn (chắc là job lập sau) đã xuất hiện, còn job của mình không thấy có.

có list job ko bác !!!!!!!!!!!

không có bạn ạ.

up hộ bác kiếm nhìu mềm

cảm ơn bạn.
Bác SVAMTA cho hỏi mình đã tạo job, đã trả tiền cho seoprint như yêu cầu, bây giờ muốn xem job của mình như thế nào để quản lý thì vào chỗ nào.
Mình đã chuyển tiền cho Seoprint từ chiều qua (24/6/2013) bây giờ vào danh mục job không thấy đâu cả, theo số id của job thì có những job số id cao hơn (chắc là job lập sau) đã xuất hiện, còn job của mình không thấy có.

bạn ra yahoo mình chỉ cho nhé

Nick ref hồi xưa lâu rồi lười toàn click thôi giờ làm có được reback không :((

ID : 1508114
Lập từ lâu lắm rồi mà cũng bỏ cũng lâu lắm rồi, giờ chơi lại, em cũng chỉ làm được mấy cái nhiệm vụ click, vk.com thôi.
Hay khi nào rảnh, anh dạy em làm mấy nhiệm vụ đăng kí,... với
P/s : Không biết anh có lập nhóm trên fb không nhỉ ? anh lập đi cho em vô lót dép học hỏi với

- - - Updated - - -

Chỉ được cái giống em. :binhsua74:

trc có cái nick lâu không vào nên bị xóa rồi (

nếu muốn chơi bạn có thể lập lại.

Lập từ lâu lắm rồi mà cũng bỏ cũng lâu lắm rồi, giờ chơi lại, em cũng chỉ làm được mấy cái nhiệm vụ click, vk.com thôi.
Hay khi nào rảnh, anh dạy em làm mấy nhiệm vụ đăng kí,... với
P/s : Không biết anh có lập nhóm trên fb không nhỉ ? anh lập đi cho em vô lót dép học hỏi với

không lập hội riêng cho seosprint, có hội mmo4me rồi mà. em cho anh wmr để bonus nhé.

bạn cho mình xem ID đi, reback là tự động mà, còn bonus mình sẽ bonus thêm

R257581277409 nha anh
Zino

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,423
171,479
Latest member