Got Paid Tuyển ref SEOSPRINT - giải đáp mọi thắc mắc về SEO

chauduc

Junior
Reactions
15
MR
0.000
1. Если выполняли мои задания обязательно чистим куки (ctrl+shift+del) меняем IP
2. Заходим на yandex.ru.
3. Первые две строки в выдаче поисковика РЕКЛАМНЫЕ ОБЪЯВЛЕНИЯ НЕ НАЖИМАТЬ!
4. ВЫСТАВЛЯЕМ РЕГИОН Сочи -(справа сверху в настройках поисковика) ЭТО ВАЖНО ИНАЧЕ ОТКАЗ!!! ПРОВЕРЮ ПО ВЕБВИЗОРУ!
5. вставляем поисковый запрос (переход на сайт только из поисковой системы!)

доставка макдональдс сочи

6.Переходим НЕ ПО РЕКЛАМНОМУ ОБЪЯВЛЕНИЮ а по выдыдаче 3-10 место наDost**ka-S*chi.narod.ru
7. Задерживаемся на выданной странице сайта как минимум 30 секунд, затем делаем 4 неспешных перехода по сайту, с активность на каждой странице по 15 секунд.

nhờ thớt chỉ mình làm nv này với

l102

Junior
Reactions
52
MR
0.160
Đã cán mốc 200 nhiệm vụ bác nhé
ID: 2205294
Username: freeb0ytlh
WMR: R577021874521 (Bác bonus vào ví này cho tiện nhé, thanks)

rongdatbg

Junior
Reactions
21
MR
0.000
ID: 2141626
WMr: R151000868187

Sao bacs SVAL k bonus nhi da reg va avtice thah cong :( lau ui khong choi Seo lai, gio vo lai tk bi xoa :(, phai creat acc moi:(

K giúp mà còn đòi $ nửa chán ghê. hàn chi bị cấm chơi event bên kia

Mà cái này job fake ip ma ông biết làm ah.Sao bảo chơi ip việt.:binhsua163:

bị cấm chơi event là do gay chứ đâu phải do ích kỷ :binhsua146:
job fake IP thì cách làm có j khác ko cần fake đâu, cách làm tương tự thôi à! quan trọng là phải fake thì chủ job mới trả tiền :binhsua172:

Reactions
133
MR
0.000
Vì đặc thù công việc, Sval không onl 4rum thường xuyên được (tương lai có rảnh hơn hay không thì mình không rõ), nên các bạn đủ điều kiện bonus cứ bình tĩnh nhé, lúc nào onl, Sval sẽ check một lượt luôn.

Vì đặc thù công việc, Sval không onl 4rum thường xuyên được (tương lai có rảnh hơn hay không thì mình không rõ), nên các bạn đủ điều kiện bonus cứ bình tĩnh nhé, lúc nào onl, Sval sẽ check một lượt luôn.
Chuẩn rồi, thấy bác ây onl đấy, nhưng không thấy vào, nhưng tầm 1- 3 ngày sau vào thì check 1 thể, bonus đầy đủ, uy tín

bị cấm chơi event là do gay chứ đâu phải do ích kỷ :binhsua146:
job fake IP thì cách làm có j khác ko cần fake đâu, cách làm tương tự thôi à! quan trọng là phải fake thì chủ job mới trả tiền :binhsua172:

Gay thì phải tốt bụng tí đi. Mình manly 100% nè.
Tốt bụng thì mấy anh trai mới mến chứ.
chỉ đi bạn Gay đẹp trai:binhsua146:

Gay thì phải tốt bụng tí đi. Mình manly 100% nè.
Tốt bụng thì mấy anh trai mới mến chứ.
chỉ đi bạn Gay đẹp trai:binhsua146:

Gay đẹp trai thì cũng cần $ học phí nhé, Joker trong phim Batman đã từng nói là: Nếu bạn giỏi 1 việc j đó, đừng bao giờ làm điều đó miễn phí :binhsua172: Xem phim Batman ắt sẽ biết!

Gay đẹp trai thì cũng cần $ học phí nhé, Joker trong phim Batman đã từng nói là: Nếu bạn giỏi 1 việc j đó, đừng bao giờ làm điều đó miễn phí :binhsua172: Xem phim Batman ắt sẽ biết!

Ghét k thèm làm được rồi. cái job co 0,6 rub đòi phí 0,5$ lấy đâu ra tiền mà trả

Đấy, tự làm được thích hơn nhiều đúng không nào! :binhsua169:

Biết cái gọi là tinh thần đồng đội không. cái gì không biết thì hỏi chứ ah. Mấy bạn newbie khác thấy vấn đề sẽ k phải hỏi lại.

sao lúc nào cũng phải $ nhỉ. trước mình biết cách dk coin toàn làm free chứ đâu lấy tiền đâu ah

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,781
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week