Tuyển Ref Rightwaybux đây , site ngon , bonus ngay khi đăng ký , refback 200% !

Đã reg và click hết ads hôm nay cho Huy rồi nhé.

ID: linhdv
LR: U1518182

bonus để cuối tuần pay một thể cũng được, đỡ tốn nhiều fee:)

Đã reg và click hết ads hôm nay cho Huy rồi nhé.

ID: linhdv
LR: U1518182

bonus để cuối tuần pay một thể cũng được, đỡ tốn nhiều fee:)

hihi cám ơn linhdv đã ủng hộ ! dạo này làm ăn sereobux sao rồi linh ^^ !

---------- Post added at 09:53 PM ---------- Previous post was at 09:51 PM ----------

ID hoangminh9299
Đã ref site và click hết Ads

LR U8673613

cám ơn Hoàng , có gì không hiểu cứ hỏi Huy nha !

Đã reg và click hết ads hôm nay cho bạn. Thông tin dưới chữ kí nha.
Bạn rb site sereobux qua LR luôn nha. Bạn ghi rõ:

Site :
RB: $$$
BN : $$$

cho mình dễ hiểu. Thanks.

P/S: Sau này có site mới thì mail cho mình nha. tại mình ko có nhiều thời gian, chỉ check mail và click mỗi ngày thôi chứ ko lên forum cập nhật thường xuyên.

hihi cám ơn linhdv đã ủng hộ ! dạo này làm ăn sereobux sao rồi linh ^^ !

Mới nhờ admin chuyển sang pay cho mình qua AP rồi, chờ rút hết tiền còn tồn trong đó thì sẽ đầu tư và tuyển ref lại Huy ah :)

Đã reg và click hết ads hôm nay cho bạn. Thông tin dưới chữ kí nha.
Bạn rb site sereobux qua LR luôn nha. Bạn ghi rõ:

Site :
RB: $$$
BN : $$$

cho mình dễ hiểu. Thanks.

P/S: Sau này có site mới thì mail cho mình nha. tại mình ko có nhiều thời gian, chỉ check mail và click mỗi ngày thôi chứ ko lên forum cập nhật thường xuyên.

Huy bit rồi ^^ !

---------- Post added at 11:19 AM ---------- Previous post was at 11:17 AM ----------

Mới nhờ admin chuyển sang pay cho mình qua AP rồi, chờ rút hết tiền còn tồn trong đó thì sẽ đầu tư và tuyển ref lại Huy ah :)

haizzz Huy đang chờ nó pay qua LR mà mệt ghê , thấy nó ít pay qua LR lằm thỉ phải , Huy cũng tính ngưng ref , rút hết tiền ra rồi mới chơi tiếp , chơi mấy site invest này tính toán nhức cả đầu hix !

haizzz Huy đang chờ nó pay qua LR mà mệt ghê , thấy nó ít pay qua LR lằm thỉ phải , Huy cũng tính ngưng ref , rút hết tiền ra rồi mới chơi tiếp , chơi mấy site invest này tính toán nhức cả đầu hix !

Hôm nọ có mail cho nó, nó bảo nó có ít Lr lắm mà có quá nhiều người request pay bằng lr nên bị chậm. Còn AP thì thoải mái :)
Mình request hôm trước hôm sau nó pay cho mình qua AP rồi, nhưng mà mình không request trực tiếp AP được mà phải request pay qua PP rồi bảo nó send qua AP cho mình nên phải chịu fee cao (0.81$). Còn hơn 20$ nữa cơ, cố gắng rút hết:)

Nó hơi khó khăn tý nhưng được cái uy tín thì vẫn ok :)

Hôm nọ có mail cho nó, nó bảo nó có ít Lr lắm mà có quá nhiều người request pay bằng lr nên bị chậm. Còn AP thì thoải mái :)
Mình request hôm trước hôm sau nó pay cho mình qua AP rồi, nhưng mà mình không request trực tiếp AP được mà phải request pay qua PP rồi bảo nó send qua AP cho mình nên phải chịu fee cao (0.81$). Còn hơn 20$ nữa cơ, cố gắng rút hết:)

Nó hơi khó khăn tý nhưng được cái uy tín thì vẫn ok :)

hihi Huy cũng vừa kêu ref ngừng click , rút hết tiền ra đã, rồi mới đầu tư tiếp ! hèn chi chờ nó pay qua LR cả 5 năm ngày rồi mà vẫn chưa thấy đâu , tưởng nó làm khó dể chứ ! haizzz cố chờ vài ngày nữa xem vì mình thật sự rất ghét PP !

ID hoangminh9992
Đã ref site và click hết Ads ( bạn xác nhận lại nhé ! ^ ^ ! )

LR U8673613

Cám ơn Minh nha ^^ ! đã thấy bạn trong danh sách ref !

---------- Post added at 09:36 PM ---------- Previous post was at 09:28 PM ----------

Đã bonus xong cho 1 số bạn ngày 17/8/2011

đã kích hết hôm nay cho H
babibu 21

---------- Post added at 09:27 AM ---------- Previous post was at 09:24 AM ----------

sr H nha, hwa P lu bu chiện nhà nên wen kích cho H cái id babibu ùi =.=
tni P kích lại cho H nha.
Sr H :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,441
172,528
Latest member
cuongnguyen68

Most viewed of week