Other [Tuyển ref RB 100%] Vagex RB hàng tháng

đầu tháng oy` chưa thấy RCB nhỉ ?:D
cần biết PP của bạn, mình đã RBC hết cho các bạn kia rồi còn bạn k đưa PP sao mà mình RCB ... bạn qua trang 1 xem dùm mình nhá

---------- Post added at 09:35 PM ---------- Previous post was at 09:31 PM ----------

Đã ref id binban79
PP : [email protected]
À sẵn bạn chỉ mình cách tắt tiếng video

Cho mình hỏi cre để bạn refback ghi ở đầu topic là cre của ref hay cre của bạn nhận dc tử ref để rcb
đã ghi nhận.
bạn vào phần loa của youtube chỉnh tới phần nhỏ nhất (lưu ý k tắt tiếng mà là chỉnh nhỏ nhất có thể làm thế các video kế cũng ở chế độ đó)

đã RB tháng 8

---------- Post added at 09:29 AM ---------- Previous post was at 09:27 AM ----------

bạn ơi cho mình hỏi, cái này tài khoảng PP phải veri mới đc trả tiền phải không bạn
vagex k pay cho PP unverify chỉ pay cho verify rồi thôi bạn có thể nhờ người veri PP mà k cần thẻ có thể liên lác với [email protected] <<< bạn này biết cách đó pm hỏi đi

vumy

Newbie
Reactions
191
MR
0.000
THIEN HIEU PHAM sent you $0.20 USD
Transaction ID: 0RB68759J6486145S

Dear Vu Le,

THIEN HIEU PHAM sent you a payment of $0.20 USD.
Note from THIEN HIEU PHAM:

RB vagex thang 8
thanks nhe

---------- Post added at 12:01 PM ---------- Previous post was at 11:55 AM ----------

đã RB tháng 8

---------- Post added at 09:29 AM ---------- Previous post was at 09:27 AM ----------

vagex k pay cho PP unverify chỉ pay cho verify rồi thôi bạn có thể nhờ người veri PP mà k cần thẻ có thể liên lác với [email protected] <<< bạn này biết cách đó pm hỏi đi

ko cần thẻ, zậy mốt mình rút tiền thẻ đó đc ko bạn ơi

---------- Post added at 12:26 PM ---------- Previous post was at 12:01 PM ----------

vm8787 (3010credit) ------> cái này là số credit bạn nhận đc từ mình phải ko? vì account credit của mình là 34323

thanks nhe

---------- Post added at 12:01 PM ---------- Previous post was at 11:55 AM ----------

ko cần thẻ, zậy mốt mình rút tiền thẻ đó đc ko bạn ơi

---------- Post added at 12:26 PM ---------- Previous post was at 12:01 PM ----------

vm8787 (3010credit) ------> cái này là số credit bạn nhận đc từ mình phải ko? vì account credit của mình là 34323
34323 nhưng tháng trước của bạn là hơn 400 rồi mình đã pay lun rồi thì tháng này phải trừ ra chứ bạn ^^!
Về việc vẻify thẻ red_dragon veri dùm tất nhiên đó giống như là thông tin giả nên bạn mún rút về bank thì phải làm thẻ và có đầy đủ các thông tin thật của bản thân mình.

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,789
176,239
Latest member
Kyo6688

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week