Tuyển Ref PmDice.com - Với chiến thuật chắc ăn - Đã Test!

chiến thuật của loại này là làm 1 phát được ăn cả ngã về 0 :D
hôm qua nạp 200 vào đặt tỉ lên win 70% đập 1 phát win lên 271, làm phát 271 thế là trắng tay.....tắt nghỉ :p
Phải có những bác như vầy thì mới có tiền đổ vào túi mình :3

Tool em chẳng được gì ! Chỉ được cái có chiến thuật ùi thì cứ thế mà treo, thích đổi chiến thuật sao thì đổi ! :D

Chiến thuật 98% của bác là như nào vậy ạ?
:D Chiến thuật 98 % là sự thay đổi chiến thuật và tham khảo tình hình các chiến thuật vừa sử dụng ! :D Nếu bác ref mà mua tool thì em sẵn sàng Support full, không dấu diếm gì ! :D

Nghe nói có admin nằm vùng trong này, và pmdice thì treo ads VN cho nên mình ko nói gì nhiều. Mình chỉ muốn nói là đây là một trang ngon, các bác đập mạnh tay vào để admin có xiền trả cho mình, hê hê :3

Attachments

73.3 KB · Views: 97
Nghe nói có admin nằm vùng trong này, và pmdice thì treo ads VN cho nên mình ko nói gì nhiều. Mình chỉ muốn nói là đây là một trang ngon, các bác đập mạnh tay vào để admin có xiền trả cho mình, hê hê :3
:( Vãi cả Ads min treo ads việt nam ! Vậy Google Ads nó nhận ip viết nam vậy nó treo ads của japan à bác! :D

Thật khó tin khi nói thế này,
Thật sự do mình đang cần nhiều tiền vào lúc này, nên nhiều khi ăn rồi, mình cứ cố chơi, và chơi hết sức mất bình tĩnh, nên mình lại thua. Chứ thật ra, trò này rất dễ ăn. Lần nào dep vào 1 triệu, mình cũng có thể chơi lên 3,4 triệu. Nhưng như mình đã nói, mình ko dừng lại đc, vì mình thật sự cần số tiền rất lớn.
Ngày nào mình cũng kiếm đc 200 hoặc 300$, nhưng hoàn cảnh ko cho phép mình dừng lại, và mình đã thua rất đậm. Hy vọng ai đó ăn rồi, hãy biết dừng lại.

thớt cho mình biết dõ về nó được ko . cái này là ptc à. và đầu tư 2$ thì làm trung bình 10 ngày được bao nhiêu

Thật khó tin khi nói thế này,
Thật sự do mình đang cần nhiều tiền vào lúc này, nên nhiều khi ăn rồi, mình cứ cố chơi, và chơi hết sức mất bình tĩnh, nên mình lại thua. Chứ thật ra, trò này rất dễ ăn. Lần nào dep vào 1 triệu, mình cũng có thể chơi lên 3,4 triệu. Nhưng như mình đã nói, mình ko dừng lại đc, vì mình thật sự cần số tiền rất lớn.
Ngày nào mình cũng kiếm đc 200 hoặc 300$, nhưng hoàn cảnh ko cho phép mình dừng lại, và mình đã thua rất đậm. Hy vọng ai đó ăn rồi, hãy biết dừng lại.

Bắt tay cái đi đồng râm, đã từng ăn ngày 200$ -> 300, profit trong vòng 2 tuần là 1k2$ và tham quá -> thua cháy tk luôn. Giờ còn chút ít k dám vô chơi lại dù thấy 1 số bạn đang ăn rất đều site này. :)

Bắt tay cái đi đồng râm, đã từng ăn ngày 200$ -> 300, profit trong vòng 2 tuần là 1k2$ và tham quá -> thua cháy tk luôn. Giờ còn chút ít k dám vô chơi lại dù thấy 1 số bạn đang ăn rất đều site này. :)
Thời gian qua, ngày nào cũng rót vào 1,2 triệu. Chơi lên gấp 2 gấp 3 số vốn, cứ cố gắng bình tĩnh từ từ nhưng rồi cũng out. Vãi quá.
Nếu ko phải vì cái mục tiêu phải có vài chục triệu trong thời gian ngắn, có lẽ em đã tích cho mình số tiền khá khá... Ước gì được quay lại 1 lần. \
Bắt tay đồng râm.

Thời gian qua, ngày nào cũng rót vào 1,2 triệu. Chơi lên gấp 2 gấp 3 số vốn, cứ cố gắng bình tĩnh từ từ nhưng rồi cũng out. Vãi quá.
Nếu ko phải vì cái mục tiêu phải có vài chục triệu trong thời gian ngắn, có lẽ em đã tích cho mình số tiền khá khá... Ước gì được quay lại 1 lần. \
Bắt tay đồng râm.

Đồng râm bay bao nhiêu cho site này rồi, của e chắc phải cỡ 500$ ko tính tiền lời. :oops:

Vào báo cáo chiến tích luôn, chơi 12 ngày lãi trên 1k, sau đó dính chưởng còn có hơn 300$, cũng hên là chưa mất hết, mấy ngày sau cũng ngơ ngơ ngáo ngáo vì đang 1 ngày vài triệu mà mất gần hết, nhưng rồi cũng tỉnh :)

Vào báo cáo chiến tích luôn, chơi 12 ngày lãi trên 1k, sau đó dính chưởng còn có hơn 300k, cũng hên là chưa mất hết, mấy ngày sau cũng ngơ ngơ ngáo ngáo vì đang 1 ngày vài triệu mà mất gần hết, nhưng rồi cũng tỉnh :)

Thế mới nói cờ bạc ko bao giờ giàu nổi, của thiên trả địa mà bác. :)

p/s : Cơ mà e k hỉu bác chihieu gì đó chơi chiến thuật ăn kiểu gì mà ngày nào cũng phải chục $ -> trăm $, tài thiệt. (e thấy cũng phải 1 tháng rồi.)

Đồng râm bay bao nhiêu cho site này rồi, của e chắc phải cỡ 500$ ko tính tiền lời. :oops:
Trong tầm 1k2 k3 gì đấy bác. Buồn lắm.

Trong tầm 1k2 k3 gì đấy bác. Buồn lắm.

Đó là tiền lời hay là tiền vốn đấy bác ? :eek:

E nghĩ chắc mình e sa lầy quá đà 500$ thôi chứ ta. :oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,328
170,457
Latest member
nhanict001