• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

tuyển Ref Paidviewpoint đã có proof !

thanmen

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
-Chào các bạn ! Mình viết văn không giỏi nên chỉ xin nói ngắn gọn như sau
Paidviewpoint là một trang khảo sát ý kiến người dùng. Nó chấp nhận tất cả mọi người từ bất kỳ quốc gia nào . Khi bạn tham gia khảo sát thì sẽ nhận được $0.8 -> $1. Và nếu bạn giới thiệu cho người khác vào theo link ref của bạn thì bạn sẽ nhận được $1 trên một người ! yêu cầu người đó cũng phải hoàn thành 6 survey ( khảo sát nhỏ). Nếu đáp ứng đúng yêu cầu thì bạn nhận được $1 . Trang web này đã có proof nên mình up lên cho các bạn xem. Không lo bị scam nhé !
Các bạn chỉ việc đăng kí theo link sau và bắt đầu tham gia khảo sát.
Link : Paidviewpoint
việc làm khảo sát rất dễ nên các bạn không lo gì hết. Chủ yếu là phải giới thiệu cho nhiều người cùng làm thì mới có nhiều $ . Khi bạn đủ 15$ thì có thể yêu cầu rút tiền trong vòng 72 giờ.
(lưu ý là khi người khác giới thiệu theo link của bạn thì cũng phải hoàn thành 6 survey nhỏ thì bạn mới nhận được tiền )
Chúc các bạn vui vẻ và kiếm được nhiều tiền nhé !

Last edited by a moderator:
kiếm ref khi nào đủ 15 $ mới được rút !! lên cho ai quan tâm

up cho lên thui chứ ko dám chiến cái thể lại này.chưa làm đã thấy khen khét rùi.

Site này chiến tầm 3 ~ 4 tháng mới có 15 $ nhé :))

vậy mà tuyển ref à có chế đọ gì đâu

Min cashout là nhiu z cậu?
Fake ip cheat ref có đc ko?

không chắc vì chưa dám thử ! sợ bị xù nều nó phát hiện !
có thể nhờ bạn bè hoặc đến quán nét đăng ký một acc theo kink của mình . Nhưng quan trọng là phải có email tk Paypal nhé !

Ko có biz survey đâu mà ăn nha các bác , em cày 2 tháng toàn trait survey dc 1,76 $ , ai mua ko nào 1 lr kaka

mấy bác đăng kí mà chưa làm survey nào thì em chả đc đồng nào !! :binhsua10:
vận động khoản 15 ngươi rè link nếu pay đc thì sau này làm ăn lớn kaka

Last edited by a moderator:
Vừa test thử
reg 3 cái 3 dải IP quốc gia khác nhau
có làm nhưng chỉ có 1 điều tra
:))
kết quả chả bên nào đc $
đầo đâu ra 6 điều tra
:))
mới đủ điều kiện để nó cho ăn
mơ à