• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tuyển Ref MrsGreenBux---BN $0.05 RB 100%/5 ngày click

Topic của bạn ko nói là tự động RB nhưng bạn RB rất đều và hoàn toàn tự động. Còn các chủ ref khác thì nói là tự đông nhưng đòi mỏi mồm còn bị chửi. Đúng là chán thật.
Up cho chủ pic khác vào mà học tập bạn nè..............
lần sau bạn tuyển site nào thi nói mình một tiếng. yahoo mình là: gio_duamayve.
mong hợp tác lâu dài...

Last edited by a moderator:
Topic của bạn ko nói là tự động RB nhưng bạn RB rất đều và hoàn toàn tự động. Còn các chủ ref khác thì nói là tự đông nhưng đòi mỏi mồm còn bị chửi. Đúng là chán thật.
Up cho chủ pic khác vào mà học tập bạn nè..............
lần sau bạn tuyển site nào thi nói mình một tiếng. yahoo mình là: gio_duamayve.
mong hợp tác lâu dài...
Thanks bạn nhé, dạo này có nhiều site cũng ngon nhưng mấy bạn khác BN+RB cao quá + nếu mình tuyển ref thì chỉ đc khoảng 10ref là cùng nên bây h ít tuyển ref lắm

---------- Post added at 08:01 PM ---------- Previous post was at 08:01 PM ----------

nghe ve uy tin
ung ho bac mot ve
id;bongmavatvo
pp:p[email protected]
Thanks bạn

Thanks bạn nhé, dạo này có nhiều site cũng ngon nhưng mấy bạn khác BN+RB cao quá + nếu mình tuyển ref thì chỉ đc khoảng 10ref là cùng nên bây h ít tuyển ref lắm

BN, RB trả cho cao nhưng ko làm thì bằng 0. ví dụ như SuperLove. tui bảo cậu ta RB cậu ta còn chửi tui. vãi thật...

Đã nhận BN scam, chia tay chủ thớt nhé, có trang nào hay YM cho anh em tham gia cho vui.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,946
171,019
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom