• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Referrer Tuyển ref likesasap.net . Bonus 0.003$ ngay lập tức vào tài khoản khi đăng ký ref. Reback 95%

hoanglamth3

Junior
Reactions
2
MR
0.000

*Thông báo: likesasap.net hiện nay đã chuyển sang likesasap.com. Lần trước mình không sửa lại nên các bạn ko vào được , nên nhiều bạn nghĩ là trang này scam.Hiện mình đã đc thanh toán lần 2. Các bạn yên tâm đăng ký lại nhé

Chắc các bạn trong đây nhiều người biết đến trang này. Nó đã hoạt động gần 1 năm nay và trả tiền đầy đủ. Hiện nay nó còn có thêm phần làm nhiệm vụ , phần này cho thu nhập rất khủng nhưng khuyên các bạn làm click like facebook,tweeter,G+ trước để tăng kinh nghiệm. Vì mỗi lần lên cấp sẽ được bonus nhiều hơn với mỗi click

Các bạn đăng ký
tại đây

Likesasap.com là một trang mới ra đời đầu năm 2012 và rất ít người biết đến , nhưng trang này khá uy tín , nhiều bạn tham gia đã được thanh toán , trong web có 1 danh sách các bạn được thanh toán.

VậyLikesasaplà gì ?
Nó là trang web kiếm tiền mới từ các mạng xã hội, bằng cách like Facebook, Twitter, Google+, Youtube…Sau đây là các Social Media mà Likesasapchấp nhận:

Bạn có thể kiếm tiền từ Likesasapbằng cách:
- Nhận được 50 điểm thưởng hàng ngày, 50 điểm thưởng đăng ký, và 50 điểm mỗi tiền thưởng giới thiệu - Kiếm được $ 0,0009 - $ 0,001 mỗi khi like Facebook, Twitter , Google Plus...
- Thanh toán khi đạt $ 0,1
- Hỗ trợ thanh toán qua PayPal & AlertPay / Payza & LibertyReserve & OkMoney Bạn click đâyđể đăng ký tài khoản:

Sau khi đăng ký thành công , bạn có thể đăng nhập và bắt đầu kiếm tiền bằng cách like facebook , like photo , xem video , like video , dislike video và bình luận video...
Khi bạn có đủ $0,1 thì bạn có thể yêu cầu thanh toán qua LR , nếu yêu cầu thanh toán bằng paypal thì bạn phải có từ $0,4 trờ lên . Thông thường admin sẽ thanh toán 1 tuần 1 lần và thường là ngày thứ 6 . Nếu có gì thắc mắc các bạn có thể vào Live Chat để chat với admin .
Chúc các bạn kiếm được nhiều tiền !

Các bạn làm ơn làm ref giúp mình nhé
*Chú ý:1.Phần like "Photo facebook" và "Like post facebook" hiện nay đã hỏng. 2.likesasap hỉnh thoảng các bạn vào sẽ ko truy cập được, các bạn đừng quá lo lắng , hãy đợi vài tiếng hoặc sáng hôm sau quay lại để tiếp tục kiếm tiền ( lần đầu mình cữ ngỡ là scam)

*Thanh toán qua : LR, PM, Moneybookers, OKPay, PZ, Paypal

Min pay : 1.2$ với LR, PM, Moneybookers, OKPay
0.5$ với PayPal
1$ với Payza

Đăng ký được bonus 50point.
hoa hồng từ ref : 10% coins

*Proof :
attachment.php

Attachments

14.9 KB · Views: 164
Last edited by a moderator:
Thông báo , hiện nay likesaspp.net có làm offer. Bạn cham chỉ thì mỗi ngày đc 1$ ( ko ref, ko fake ip) là chuyện hoàn toàn có thể

Các anh em làm ơn làm ref giúp mình đi . làm 1 mình thế này cực quá :(( :(( :((

Last edited by a moderator:

*Thông báo: likesasap.net hiện nay đã chuyển sang likesasap.com. Lần trước mình không sửa lại nên các bạn ko vào được , nên nhiều bạn nghĩ là trang này scam.Hiện mình đã đc thanh toán lần 2. Các bạn yên tâm đăng ký lại nhé

giờ nó đòi 1.2$ mới cho pay qua lr :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,167
171,247
Latest member
khuongem

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week