Tuyển Ref làm seosprint.net nhé

lalaaa74

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Như tiếu đề, đang thất nghiệp nên muốn kiếm vài bạn chiến seosprint.net cùng cho vui nhé.
Trang này thì chắc nhiều người biết cũng như nhiều bạn tuyển Ref trên này rồi nên khỏi cần nói về độ uy tín của nó nữa (Hì Hì) và không cần proof nhỉ (Lười úp hình), bạn nào muốn chiến cùng thì pm yh dưới chứ ký nhé, cung cấp job ngon, hướng dẫn và hỗ trợ nhiệt tình, ưu tiên chiến nhiều acc nhé :(:(:(:(:(:(

:D kiếm cái đổi ip vn để làm mà riset modem chả hiệu quả vì thường riset song nó chỉ thay có mấy cái số cuối còn số đầu nó để im làm vài lần mấy thằng jos nó không trả nản .. hiz có hơn 100 jos làm hơn 1h40p là hết rồi ngồi buồn vãi :oops:

:D kiếm cái đổi ip vn để làm mà riset modem chả hiệu quả vì thường riset song nó chỉ thay có mấy cái số cuối còn số đầu nó để im làm vài lần mấy thằng jos nó không trả nản .. hiz có hơn 100 jos làm hơn 1h40p là hết rồi ngồi buồn vãi :oops:
bác có lít cho e xin với @@

e vẫn làm như vậy có sao đâu

Tôi lỡ rè người khác roài bác còn chiến thì pm e với bác thảo luận vs giao thông kn hi hi.

Cho tớ cái link ref nào. Job cung cấp hàng ngày hay thế nào cậu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,773
170,863
Latest member
duy1326

Most viewed of week

Most viewed of week

Back