Other Tuyển REF kiếm tiền với Seosprint REBACK Auto 80%

Fame

Banned
Reactions
419
MR
0.000
Chat with me via Skype
Các bạn có thể kiếm hơn 20.000VNĐ/1 giờ - Tin ko ???
Đây là 1 số SITE khá nổi tiếng và Uy tín của nga Có thể Pay qua LR , WMZ , AP hoặc là liqpay đóc com ;;)
Min Pay khá thấp khoảng 2 Rúp là bạn có thể Pay Install về ví.
Trong này bao gồm đọc mail làm bài test hay Click PTC hoặc làm Job . Ở đây mình chỉ đề cập đến vấn đề làm Job thôi nhé , vì những cái khác làm đc rất ít tiền.

ĐĂNG KÍ
Hướng dẫn Đăng kí

Điền đầy đủ các thông tin bên dưới:

Bạn lưu ý phải xác nhận đúng số sao nhìn thấy, như hình bên trên là có 7 sao.

Sau khi hoàn thành đăng ký vào email kích hoạt đồng thời lấy mật khẩu bạn có thể đăng nhập:

Bạn lưu ý số tiền 0.47 USD ở hình trên thực tế không phải vậy, đó là 0.47 Rup Nga, khi có 2 Rup bạn có thể yêu cầu thanh toán.
Sau khi đk các bạn verifone để đc rút tiền thoải mái nha (các bạn xài sim 11 số nhé )
Mượn tạm của bác ZEN ^^

+ Khai báo đầy đủ thông tin:

+ Kích hoạt bằng số điện thoại:

+ Sau khi click vào "Lấy mã trong tin nhắn" thì SEO SỜ RIN sẽ gửi 1 mã đến sđt của bạn và hiện ra 1 ô để bạn nhập mã vào. Bạn nhập vào là OK, đã thành trạng thái LÀM VIỆC.

Để làm Job các bạn có thể thực hiện như sau

Click tiếp vào đây để hiện thị ra các list Job đơn giản:

Nó sẽ hiện ra nhiều công việc lựa chọn , các bạn nên chọn các công việc ở dưới có chữ Google.com hoặc là Yandex , những công việc như thế này sẽ đơn giản hơn cho các bạn làm ,(nên chọn Job giá tiền khoảng 0.5-1 Rup để các bạn làm)
Mở hắn ra 1 Tab mới luôn nhé ^^!

Ở đây sau khi mở ra và dùng bộ dịch của Chrome dịch ra sẽ hiện như sau

Các bạn để ý các dòng mình đã khoanh đỏ trên : Ví dụ ở đây nó bảo mình vào Google gõ vào thanh tìm kiếm của nó các từ khóa như " Xây dựng ngôi nhà của bạn...." các bạn bấm hiển thị văn bản gốc của nó để copy từ khóa , sau khi hiển thị văn bản gốc nó sẽ hiện như sau

Ở các vùng mình khoang đỏ đó chính là các từ khóa nó yêu cầu để nhập vào thanh tìm kiếm các bạn Copy 1 dòng thôi nhé , rồi tìm đến trang nó yêu cầu , như ví dụ ở đây trang nó yêu cầu mình đến là POSTROI.... các bạn vào trang đó và làm theo yêu cầu của nó , ở đây nó yêu cầu

Tức là 3-4 liên kết của google , 3-4 liên kết của trang web là 1 liên kết của tak.ru

Giả sử đây là trang web nó yêu cầu mở ra

Lần lượt mở các liên kết , sẽ có dạng như sau

Quay lại trang đầu tiên, Copy toàn bộ link đã mở + IP của mình

Rồi nhấn trả nhiệm vụ , các bạn có thể kéo lên trên tích vào dấu sao để lần sau có thể làm lại!

Last edited by a moderator:

Announcements

Forum statistics

Threads
423,746
176,202
Latest member
Trunghn1103

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week