• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

SCAM TUYỂN REF KHÔNG RB NHƯ CAM KẾT

Status
Not open for further replies.

ruaconruacon

Junior
Reactions
43
MR
0.000
TOPIC : http://mmo4me.com/threads/paidverts-ptc-tiem-nang-rb-100-free-users-0-25-day.172037/

Jul 30, 2014 2:54:56 PM
6:23:10 PM
kien_kid_1412: to ngung rb lâu roi cau oi
IM Jul 30, 2014 2:54:56 PM
2:54:56 PM
nhandhdt1: thế có khác gì scam đâu trời. c nghỉ chơi site paidverts à, hay ko muốn reback nữa??? rb thì fải rb đến khi site scam chứ. mới đầu kêu rb cao để mọi người ref cho c rồi giờ ngưng rb à.???
IM Jul 30, 2014 6:34:50 PM
6:32:49 PM
kien_kid_1412: to' đi làm,k có thoi jan,fai dua nick cho thang e click dùm,to da ho tro + rb 2 lan roi j nua
6:33:07 PM
kien_kid_1412: va h to k co y dinh tuyen ref nua
6:33:35 PM
kien_kid_1412: noi that tuyen ref loi đâu ko thấy,thấy toàn bù lỗ
6:33:45 PM
kien_kid_1412: fee site quá cao
6:33:52 PM
kien_kid_1412: lan nao rut ve rb cung bù zô
6:34:50 PM
kien_kid_1412: nên to dung lại,to bỏ time support va chịu lỗ zay đủ roi

TOPIC EDIT LÀ THỨ BA 29/7 VÀ KO THẤY EDIT LÀ NGƯNG TUYỂN REF MÀ VẪN ĐỂ RB 100% VÀ VẪN UP TOPIC ĐỀU => ANH @NguyenThanhTu KO CÓ Ý ĐỊNH NGƯNG TUYỂN REF => SCAM.

SỐ TIỀN QUÁ NHỎ CHẲNG ĐÁNg GÌ NHƯNG MÌNH GHÉT CÁI TRÒ RB ĐỂ CÂU REF RỒI NGƯNG RB KO LÝ DO, KO THÔNG BÁO.

YẾU CẦU MÌNH ĐƠN GIẢN:
1. CLOSE TOPIC http://mmo4me.com/threads/paidverts-ptc-tiem-nang-rb-100-free-users-0-25-day.172037/. VÌ ANH @NguyenThanhTu KO TUYỂN REF NỮA
2. KO CHO @NguyenThanhTu POST BÀI Ở BOX TUYỂN REF VÌ ĐÃ KO LÀM ĐÚNG NHƯ TOPIC CAM KẾT.

XIN MOD VÀO CHO Ý KIẾN

đọc kĩ nhá,mình ghi rb 100% chứ mình k ghi rb mãi mãi,ai làm ref mình,mình đều rb 2 3 có người 5 6 lần,còn khi nào mình tuyển mà k rb thì khi nó mới nói và mình cũng chả cam kết là rb mãi mãi

zzz :eek:

lâu lâu thấy cái report scam thế này :)

ca này nhậy cảm cần phải xin ý kiến của các cấp.

Không rb mãi mãi thì cũng phải thông báo cho ngta 1 tiếng chứ.

Không rb mãi mãi thì cũng phải thông báo cho ngta 1 tiếng chứ.
Phải mập mờ thế nó mới kiếm dc ref chứ :D

cái này là scam trá hình đây mà

theo mình nên banned thằng tuyển ref

nó cố ý ko reb nên lấy lý do đi làm, click có 2-3 phút mà làm gì ko có thời gian, tuyển được ref thì ngon rồi nên muốn ăn 1 mình chứ gì

lúc trước mình cũng bị thế này với site probux nên hiểu cảm giác của chủ thớt

đọc kĩ nhá,mình ghi rb 100% chứ mình k ghi rb mãi mãi,ai làm ref mình,mình đều rb 2 3 có người 5 6 lần,còn khi nào mình tuyển mà k rb thì khi nó mới nói và mình cũng chả cam kết là rb mãi mãi

nếu cậu ko có thời gian thì bán lại nick đó cho tớ, để tớ tiếp tục công việc reb cho cậu

nếu cậu ko có thời gian thì bán lại nick đó cho tớ, để tớ tiếp tục công việc reb cho cậu
Tuyển được cả đống ref rồi thì dại gì mà ngta sell lại cho cậu.

Nói chung thông báo cho người ta trước 1 tháng để người ta không deposit vào và kiếm upline khác

Tat cả chỉ vì đồng tiền thôi nhỉ? @danhmay24h biet làm gì vụ này đây. Ca này khó đấy

RB 100% là Cam kết rằng chủ ref có nghĩa vụ trả lại tất cả tiền Commision cho ref cho tới khi site die hoặc acc die. Nếu chủ ref tự ý ngưng cam kết này vì lý do cá nhân thì phải thông báo và có chính sách bồi thương cho mem.

Đây là có thể coi là thỏa thuận phổ biến ở Việt Nam về Ref . Chủ ref nên thực hiện để giữ uy tín cho mình.
Còn nước ngoài thì bọn ref không đòi tiền Commision nên ít sinh ra vấn đề.

Cậu không ghi là Mãi mãi nhưng cậu cũng không thông báo ngừng chơi - ngừng Reback.
Giải thích thế nào đây, khi vào topic của cậu mọi người đều có chung quan điểm là cậu vẫn đang chiến và các ref của cậu đang mong chờ được RB đấy.

chuẩn :D

Cậu không ghi là Mãi mãi nhưng cậu cũng không thông báo ngừng chơi - ngừng Reback.
Giải thích thế nào đây, khi vào topic của cậu mọi người đều có chung quan điểm là cậu vẫn đang chiến và các ref của cậu đang mong chờ được RB đấy.
Giải pháp là delete acc là xong nhỉ?

Giải pháp là delete acc là xong nhỉ?

nói gì thì cậu @NguyenThanhTu cũng là người việt nam. thà để cho cậu ấy hưởng còn hơn delete ref để admin hưởng hết à. tớ report là mong sau chấm dứt cái vụ tuyển ref thế này. KO RB THÌ NÓI KO RB ĐI. LẮM CHIU TRÒ THẾ. (mà ko biết paidverts có delete ref được ko :) )

Mời bạn @NguyenThanhTu trả lời thêm cho rõ ràng vụ report này.

Bạn nói bạn ngừng tuyển? Sao bạn vẫn up topic bằng hình cái mặt cười? Sao không thông báo rõ ràng, cũng không nói MOD close topic? Để người đi theo bạn hướng dẫn chịu thiệt thòi?

Bạn vui lòng vào giải thích rõ vấn đề này nhé bạn.

có 1 sự tinh tế nhè nhẹ :rolleyes: @NguyenThanhTu đang online kìa, vào trả lời đi

Vậy PTC thế nào là scam nhỉ.??? :). ptc nói là t đâu nói là trả tiền cho member mãi đâu :). trả 1 - 2 lần, có mem thì 5 - 6 lần thôi. :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,965
171,038
Latest member
ngoctutbvnj
Back
Top Bottom