Tuyển ref JSS RB 300% cực kì hot đâu !

Sau này upgrade tài khỏa thì nhận được $ khi downline hoàn thành ma trận, hoàn thành ma trận nhanh hơn vì có downline ở dưới. Nhưng bác chủ thớt đầu tư mạnh thế này thì em cũng liều mình đi theo :binhsua95:.

Bác này dùng hàng hack nên ae ref cẩn thận kẻo bị block nick mất tiền oan đó. Vài lời cảnh báo !

Uy tín của bác ấy cao mà. Chẳng lẽ xây dựng 3 năm hủy bỏ = 1 topic sao. Em nghĩ ko đơn giản vậy đâu.

vẫn k hểu ma trận của thằng này lắm
không có download (ref) thì có hoàn thành mà trận đc k, và nếu có thì phải có bao nhiu pos

vẫn k hểu ma trận của thằng này lắm
không có download (ref) thì có hoàn thành mà trận đc k, và nếu có thì phải có bao nhiu pos

không có download (ref) thì có hoàn thành mà trận đc k

nếu có thì phải có bao nhiu pos

4 post đc 60$ cứ thế mà x
P/s: có gì sai sót mọi người góp ý dùm :binhsua123:

Đá lên cho chủ theard?

Nếu Dep 1000$ được reback 300% = 300$ thì sẽ ủng hộ chủ thread 1000$

Có th e muốn đầu tư, tính cho nó làm downline

Nhưng pác bonus ngon thế này thì giới thiệu nó cho pác

:D

Mới fun vô 190$ đợi tối gặp chủ thớt lấy refback.... mỗi sáng giấc thắp que hương cầu chúa phù hộ... amen :(!!!

lock là cái chắc
trên web nó quy định mà

Ko hiểu sao hôm nay fund $ vào JPB mất. AP ghi complete và trừ $, JBP không thấy tài khoản JSS tăng. May mà fund tiền lẻ để đủ 1 Position. Ko hiểu nó sẽ xử lý thế nào ? Nếu mất thì lần sau fund nhiều vào có bị kiểu này nữa ko @@

Ko hiểu sao hôm nay fund $ vào JPB mất. AP ghi complete và trừ $, JBP không thấy tài khoản JSS tăng. May mà fund tiền lẻ để đủ 1 Position. Ko hiểu nó sẽ xử lý thế nào ? Nếu mất thì lần sau fund nhiều vào có bị kiểu này nữa ko @@

Cái bọn AP nó trừ fee đắt lòi... mua 200 AP nó từ mất cha hơn > 5$ làm mình fai fun số lẻ :((! đang đợi refback fun phát nữa mà chưa thấy chủ thớt online @@

Cái bọn AP nó trừ fee đắt lòi... mua 200 AP nó từ mất cha hơn > 5$ làm mình fai fun số lẻ :((! đang đợi refback fun phát nữa mà chưa thấy chủ thớt online @@
Bác này uy tín lắm. Check acc thấy bác fund là RB ngay. Yên tâm.

Up cho uy tín của bác. Chắc mai em Dep zô . :)
Sợ restart nên chỉ kiếm của bác hơn 30$ tí thui. :)
Lần sau lấy 120% cũng ngon lắm rùi. :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,448
172,539
Latest member
theblues112

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week