Other Tuyển Ref Jointopline BN tốt nhất - Dành cho ai có vps cắm máy chạy.

Status
Not open for further replies.
thằng bạn pay lần 1 pay sau 4 ngày .. cắm tiếp vài ngày sau thì nó ban.
mình thì pay sau 9 ngày .. :binhsua79: chơi cái này cũng chả ngon ăn đâu... :binhsua75:

up phát
thêm cái roof cho anh em nè :binhsua03::binhsua03:

cash out 2 ngày rồi mà chưa thấy chuyển tiền về trong paypal

trong khi tk vừa bị disable @@

Your account has been disabled by our security system. Please contact [email protected] to request an account review.
We have received your request for cash out. Unfortunately, we will not be processing your payment because your TopLine account is marked as disabled in our system. If you feel you have received this message in error, please contact us at [email protected]
Tạm biệt nó thôi..chúc bạn nào kiếm ăn được từ nó thì kiếm ăn tiếp
15 ngày auto giật cả máy, tốn bộ nhớ, 2ngày tự kích tay mới dám rút, xong đợi chờ.....và rồi..bạn ý đã cho mềnh ra khỏi hệ thống..chả bảo là cheat hay jề.>"<..cạch đến già:binhsua04:

Hiện tại vẫn có người ăn được nó mà...nên ko nói vĩnh biệt được..:D:binhsua87:
đợi nó chết thì vĩnh biệt nó chứ
Sao lại tạm biệt, phải nói là vĩnh biệt, khà khà ...

Hiện tại vẫn có người ăn được nó mà...nên ko nói vĩnh biệt được..:D:binhsua87:
đợi nó chết thì vĩnh biệt nó chứ

vãi topline sang ra nhân email disable. lý do là: nó đưa cái site tuyển ref và co tool auto của cái thằng nào không biết lun hix. chắc là byby em này lun thôi

chắc là tại anh đấy...em bị theo..:)))))))))))))))))
bắt đền:binhsua01:
vãi topline sang ra nhân email disable. lý do là: nó đưa cái site tuyển ref và co tool auto của cái thằng nào không biết lun hix. chắc là byby em này lun thôi

Thank you for your message. We have received it and will get back to you as soon as possible.

Please reply to this message if there's anything else we can do for you.
Ngồi đợi nó giải quyết thì nó cũng chả trả tiền cho em đâu..:binhsua85:
mới mail cho support rồi khong biết có giải quyết được gì không

Thank you for your message. We have received it and will get back to you as soon as possible.

Please reply to this message if there's anything else we can do for you.
Ngồi đợi nó giải quyết thì nó cũng chả trả tiền cho em đâu..:binhsua85:

tiền thi không bao nhiêu do mới rút rồi. chủ yếu là hệ thống ref của mình

Hic, mình request tiền và chờ hơn 14 ngày rùi vẫn không thấy tiền về. Có ae nào nhận được $ ko ?

Hic, mình request tiền và chờ hơn 14 ngày rùi vẫn không thấy tiền về. Có ae nào nhận được $ ko ?
hihi....chẹck lại mail xem nó thông báo j không?...tớ nghĩ nó thông báo rồi cậu lỡ tay xóa mất
up cái hong poof sớm :binhsua02:
chúc bạn may mắn..check mail liên tục nhé!!!

bác chủ thớt em vừa bấm cash out xong thấy điểm đã reset lại đồng thời nó có cho 1 cái mã xác nhận thanh toán gì đó thế có cần phải dùng cái mã đó để kích hoạt xác minh cái gì ko hay là cứ bấm cash out xong là cứ thế chờ tiền về

bác chủ thớt em vừa bấm cash out xong thấy điểm đã reset lại đồng thời nó có cho 1 cái mã xác nhận thanh toán gì đó thế có cần phải dùng cái mã đó để kích hoạt xác minh cái gì ko hay là cứ bấm cash out xong là cứ thế chờ tiền về

vậy là xong đợi tiền về thôi bạn

TopLine uses a security algorithm to detect abnormal browsing activities. Depending on your browsing, your account may stop receiving points and begin seeing ads for TopLine. If the activity is deemed excessive, your account will be disabled all together.

After further review, it seems your account was disable by our security system for the use of automated browsing methods (bots, scripts, macros, manual refreshing, etc.) which is a violation of our Terms of Use.

In order to maintain integrity for the TopLine service to both our users and our advertisers, it is important that we do not allow people to abuse our system. We will not be re-enabling your account.

We thank you for your interest in our service and we hope you'll try TopLine again in the future.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,454
172,454
Latest member
quy154
Back
Top Bottom