Other Tuyển Ref Jointopline BN tốt nhất - Dành cho ai có vps cắm máy chạy.

Status
Not open for further replies.
Cái lifetime point là gì vậy các bạn ? Mình cashout xong thì lifetime xuất hiện, và cả 2 dòng point này đều tăng :binhsua163:

request refback lần 1

họ tên: thảo nguyễn
proof 200 point

vãi, định mua VPS chiến, mà giờ vào nghe ban sao thấy hụt hẫng velure :dapdau:

em 10k point. mấy ngày nữa cash out. bị ban thì thôi nghỉ luôn thôi. hic chả khác j` scam. h` còn mỗi vagex thôi :-<

Cái lifetime point là gì vậy các bạn ? Mình cashout xong thì lifetime xuất hiện, và cả 2 dòng point này đều tăng :binhsua163:

2 dòng như nhau đừng để ý làm gì cả hjhj

request refback lần 1

họ tên: thảo nguyễn
proof 200 point
View attachment 14943

đủ 1k p mình bn lun nhé bạn

Tình hình vừa cashout xong bây h nó lock acc luôn rùi T.T

2 acc của mình cũng bị ban tiếp. Đệch mẹ Topline

em 10k point. mấy ngày nữa cash out. bị ban thì thôi nghỉ luôn thôi. hic chả khác j` scam. h` còn mỗi vagex thôi :-<

thực sự cũng khó khắc phục được tình trạng ban này chỉ có cách lướt web bình thưởng thì không bị mà bình thường thì bao giờ đủ min chứ. các bác chịu khó nhé ban thì contact support unban thôi chứ sao giờ

Last edited by a moderator:
đã đc unban nhưng số Peding Point thì bị reset còn Lifetime Point thì vẫn còn kô bik có đc pay kô nhỉ ^^

Nội dung gửi cho support thế nào nhỉ ? Giúp mình với :(

Mình mới cash out xong, giờ bị ban, thì số tiền đó sẽ đi về đâu ?:binhsua04:

Mình gửi support nó như thế này, nó sẽ trả lời các bạn là chọn 1 trong 2, 1 là reset số point trong acc, 2 là tạo acc mới. Mình chọn cái 1 ^^

"Hi TopLine Team!

I can unbanned me account?

Thanks!"

đây là câu trả lời của nó

"You have two options. Option 1, we unban your account manually, but we will reset your pending points back to 0. Option two, you can create a new account. Either way, you will have to stop using automated browsing methods."

Mình unban xong thì mất hết điểm của cái Peding Point thui chứ còn cái Lefttime Point vẫn còn 0,0

quan trọng cái pending đó chứ life time chỉ là tổng số điểm từ trước đến giờ còn. pending thì mới rút tiền được

quan trọng cái pending đó chứ life time chỉ là tổng số điểm từ trước đến giờ còn. pending thì mới rút tiền được

Oh, tại hôm bữa mình cashout thử đi điểm từ Pending nó chuyển xuống hết Lifetime ^^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,475
172,472
Latest member
kaquy1102
Back
Top Bottom