Tuyển ref Incrasebux và Bigtimebux,Buons 0.1$ khi đăng ký refback 150%

Reactions
146
MR
0.000
... còn tỏ ra nguy hiểm
ko biết hay là biết còn cố viết sai
tất cả các bài viết của mày đều dùng Buons vậy mà là bới lông tìm vết hả em :))
tuổi gì đòi gọi là em,mở mồm ra thì cân nhắc cho kỹ nhé.đừng có chọc phá người khác,bản thân mày cũng đã hơn ai chưa mà còn đi bới lông tìm vết người khác
tài năng thì làm việc gì lớn lao đi,chưng cái Proof vài K$ ra đây,ko có việc gì làm mà đi chọc ngoáy người khác
vào topic người khác phá đám.
Đủ tuổi thì ra ngoài đời mà phá đám xem còn kái mạng ko.mở mồm ra nói chỉ để cho người khác thấy mình là loại văn hóa lùn

Special One

Banned
Reactions
42
MR
0.000
tuổi gì đòi gọi là em,mở mồm ra thì cân nhắc cho kỹ nhé.đừng có chọc phá người khác,bản thân mày cũng đã hơn ai chưa mà còn đi bới lông tìm vết người khác
tài năng thì làm việc gì lớn lao đi,chưng cái Proof vài K$ ra đây,ko có việc gì làm mà đi chọc ngoáy người khác
vào topic người khác phá đám.
Đủ tuổi thì ra ngoài đời mà phá đám xem còn kái mạng ko.mở mồm ra nói chỉ để cho người khác thấy mình là loại văn hóa lùn

mày thích thì incrase. ko phải proof to lắm nhưng cũng đủ để ăn, *** cần phải đi tuyển ref để ăn lãi =)) :)) *** rảnh để tiếp chuyện mày
có chữ Bonus viết cũng sai *** đủ trình để tiếp chuyện, để nói người khác "văn hóa lùn" =))
xem lại mình trứoc khi nói người khác =))

Last edited by a moderator:

mày thích thì incrase. ko phải proof to lắm nhưng cũng đủ để ăn, *** cần phải đi tuyển ref để ăn lãi =)) :)) *** rảnh để tiếp chuyện mày
có chữ Bonus viết cũng sai *** đủ trình để tiếp chuyện, để nói người khác "văn hóa lùn" =))
xem lại mình trứoc khi nói người khác =))
hố hố
có cái hình đấy mà cũng chưng ra mà để nói người khác,ko biết nhục ak
ko rảnh để tiếp chuyện mày: thế mày tưởng tao cũng rảnh để đôi co với mày về cái việc viết sai hay đúng chữ Bonus đấy ak
đi tuyển ref để ăn lãi câu này mở mồm ra là thấy ngu nhé,lên cẩn thận khi mở mồm ra nói câu này
cái loại mày thử xem đã làm đc việc gì to tát mà đi coi thường người khác =))

---------- Post added at 04:43 PM ---------- Previous post was at 04:33 PM ----------

uppppppp những ai là Ref của mình thì kích đều để nhận Bonus nhé

hố hố
có cái hình đấy mà cũng chưng ra mà để nói người khác,ko biết nhục ak
ko rảnh để tiếp chuyện mày: thế mày tưởng tao cũng rảnh để đôi co với mày về cái việc viết sai hay đúng chữ Bonus đấy ak
đi tuyển ref để ăn lãi câu này mở mồm ra là thấy ngu nhé,lên cẩn thận khi mở mồm ra nói câu này
cái loại mày thử xem đã làm đc việc gì to tát mà đi coi thường người khác =))

---------- Post added at 04:43 PM ---------- Previous post was at 04:33 PM ----------

uppppppp những ai là Ref của mình thì kích đều để nhận Bonus nhé

:-" mở mồm nói ko biết nhuc :-"
vậy mày payback cho ref của mày 200% đi, xem chịu được nhiệt ko =))

---------- Post added at 06:04 PM ---------- Previous post was at 06:03 PM ----------

up lên premium, được 0.08$/click, refback cho ref 0.06$ :)) sao ko refback hết đi :)) nói ko biết nhục
show cái acc của mày lên đây xem nào =)) to mồm thế em :)) khi nào show đc cái hình thì hãy phát biểu nhé =))

---------- Post added at 06:04 PM ---------- Previous post was at 06:03 PM ----------

up lên premium, được 0.08$/click, refback cho ref 0.06$ :)) sao ko refback hết đi :)) nói ko biết nhục
show cái acc của mày lên đây xem nào =)) to mồm thế em :)) khi nào show đc cái hình thì hãy phát biểu nhé =))
sao trên đời này lắm thằng ngu thế ko biết,những cái loại như mày. thật trả làm đc cái gì lên hồn cả
đúng là thừa hơi
tao refback 0.06$ thế có ảnh hưởng đến cụ nội ,dòng họ tổ tiên nhà mày ko hả con
đã định ko nói gì nữa vì a Dũng đã có lời.mẹ nó chứ mày thừa hơi quá đấy con

---------- Post added at 06:53 PM ---------- Previous post was at 06:49 PM ----------

Thôi các chú! Nhịn nhau đi hố hố
a thấy đấy ,e có muốn nói gì nữa đâu mẹ nó,cái acc cùi nhà nó có hơn 300 ref mà nó còn tinh vi với đời
ko đỡ đc cái loại này a ak!

---------- Post added at 06:58 PM ---------- Previous post was at 06:53 PM ----------

topic người khác tuyển ref,refback thế nào là việc của chủ topic có phải việc của cái loại ăn no dửng mỡ như mày ko mà to mồm
nói đã thấy ngu.thuận mua vừa bán.cảm thấy refback như thế ok thì tham gia chứ ai bắt ep ai đâu mà còn kêu refback thế này thế nọ
sao cái loại nhà mày,ăn cơm vào mồm mà sao ngu thế con.
Đã *** muốn nói gì nữa lại còn lắm mồm
tao viết sai chữ Bonus hay t biết mà vẫn có tình viết sai ảnh hưởng đến ông bà tổ tiên nhà mà ak con
chỉ giỏi đi soi mói người khác,ko có việc gì để làm sao mà đi chọc ngoáy người khác

aronk

Newbie
Reactions
1
MR
0.001

Thôi được rồi cậu, topic người ta mở ra làm ăn, cạnh tranh công bằng đi. Mà mình thấy lỡ nói sai từ đó có gì quan trọng đâu, đừng nói trước giờ bạn chưa sai lần nào nhé !!! Con trai muốn làm việc lớn thì ko quan tâm mấy chi tiết nhỏ nhặt này đâu . Thân xD

Thôi được rồi cậu, topic người ta mở ra làm ăn, cạnh tranh công bằng đi. Mà mình thấy lỡ nói sai từ đó có gì quan trọng đâu, đừng nói trước giờ bạn chưa sai lần nào nhé !!! Con trai muốn làm việc lớn thì ko quan tâm mấy chi tiết nhỏ nhặt này đâu . Thân xD

nó nói sai, tớ nói thì sao. nếu nó sai 1 lần thì chả nói làm gì :-" sai mà ko biết nhận =))

Nghĩ đi nghĩ lại cảm thấy thằng chủ topic reply câu này ko biết nhục là gì =)) :m146: thôi nghỉ, ko chấp nữa :-" nếu nó nhận nó sai, nhận những gì người khác nói đúng thì chả chấp làm gì. Mở mồm ra chửi người khác ngu còn chê người khác văn hóa lùn :m146:

đằng này ... mà còn cứ tỏ ra nguy hiểm :m146:

---------- Post added at 08:50 PM ---------- Previous post was at 08:47 PM ----------

cái acc cùi nhà nó có hơn 300 ref mà nó còn tinh vi với đời
ko đỡ đc cái loại này a ak!

nhìn vào số tiền đã dep chứ đừng nhìn vào số ref :m146: trán ngắn, não phẳng, bại não :m146:

Stop Here. ko bao giờ vào topic này nữa :)) vào đọc lại thấy bẩn mắt :))

nó nói sai, tớ nói thì sao. nếu nó sai 1 lần thì chả nói làm gì :-" sai mà ko biết nhận =))
dkm sao có cái loại ngu như này ko biết
mày tưởng mày dep vào nhiều thì là pro chắc,người ta xem là xem mik lãi đc bao nhiêu từ cái acc đấy
mày tưởng mày có nhiều $ thì chắc đã hơn người chắc,xem xem cái số $ đấy nó có đẻ thêm đc ra ko hãy nói nhé.
dep hơn 700$ chắc là mày dep hơn 700$ tiền mặt vào mà còn mang ra khoe
ngu còn nói nhiều,*** đỡ đc với cái loại này
bố mẹ mày sinh mày ra chỉ để mày đi cắn người hả con,rảnh quá ko có việc gì làm thì đi ra đường mà đâm đầu vào ô tô mà chết đi cho rảnh nợ

---------- Post added at 09:29 PM ---------- Previous post was at 09:15 PM ----------

uppppp,các bạn kích đều để nhân bonus nhé

đã reg cho bạn cả 2 site bonus mình nhé

Uname : whyonline2508
MAil: [email protected]
PP: [email protected]
thanks
ok,mình sẽ bonus ko thiếu 1 cent

---------- Post added at 03:43 PM ---------- Previous post was at 03:42 PM ----------

thanks all
các bạn kich đều để nhận bonus nhé

---------- Post added at 04:15 PM ---------- Previous post was at 03:43 PM ----------

tham gia 2 cái nào
nguyenkhanh
pp: [email protected]

đã bonus cho bạn nhé,check dùm mink nhé
Email:
[email protected]

Amount sent:
-$0.20 USD
Fee amount:
$0.00 USD
Net amount:
-$0.20 USD

Date:
May 27, 2011
Time:
17:17:11 GMT+07:00
Status:
Completed

---------- Post added at 04:21 PM ---------- Previous post was at 04:15 PM ----------

reg cho bạn site bigtimebux nhé
id: minhkhubg
thanks!

hết ngày hum nay nếu cậu ko kích thì mink sẽ delete

---------- Post added at 05:40 PM ---------- Previous post was at 04:21 PM ----------

upppppppppp lên cao nào

reg cho bạn site bigtimebux nhé
id: vanhuy4444

đã bonus cho cậu nhé,kích đều để nhận refback nhé

---------- Post added at 09:21 PM ---------- Previous post was at 09:20 PM ----------

mình kik 3 ngày rùi chưa bn cho mình

đã bonus cho cậu rùi nhé,kích đều để nhận refback nhé
thanks all

---------- Post added at 09:37 PM ---------- Previous post was at 09:21 PM ----------

uppppppp lên cao nào

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,791
176,241
Latest member
88clbcam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week