Tuyển ref hai site mới, bonus ngay $0.1, refback 100-120% và nhiều chính sách đãi ngộ đặc biệt :D

Status
Not open for further replies.
Mình chỉ thấy bạn ở Arbux thôi, còn ở Pacbux mình không thấy ID nào là linhcry91 cả:(. Bạn check lại rồi thông báo để mình bonus 1 lần luôn nha :)

tình hình là mình đã reg 2 site đó cùng lúc trog topic này >"< giờ mình cũng ko bit check sao cả, site này ko thấy chỗ upline để chụp hình đc, thôi bạn bonus cho mình site arbux thôi cũng đc

:( hic ko đọc top của bác vừa đang kí arbux xong :((

Ủa, Arbux mình vẫn đang tuyển ref bình thường mà bạn :). Chỉ có Pacbux hiện tại đang full ref thôi àh :)

---------- Post added at 01:22 PM ---------- Previous post was at 01:21 PM ----------

tình hình là mình đã reg 2 site đó cùng lúc trog topic này >"< giờ mình cũng ko bit check sao cả, site này ko thấy chỗ upline để chụp hình đc, thôi bạn bonus cho mình site arbux thôi cũng đc

Bạn vào Pacbux---> Account Summary---> Your Upline xem thử ha:). Đã bonus site Arbux cho bạn, click đều bạn nhé :)

da ref va click pacbux roi ban hien oi
acc: anhduy891
pp: [email protected]
bonus khung~ nha ban hien ^^

Mình đã bonus $0.05 cho bạn chưa nhỉ?

---------- Post added at 11:55 AM ---------- Previous post was at 11:53 AM ----------

minh đăng kí 2 site nha
id : mdragon13
pp :[email protected]

Mình đã cả 2 site, không có tên bạn nhé :(

---------- Post added at 11:56 AM ---------- Previous post was at 11:55 AM ----------

Đã reg và click 2 site PacBuxArBux cho bạn :)
ID: Edward2201
PP: [email protected]

Thx bạn :)

Đã bonus cho bạn :), click đều bạn nhé :D

---------- Post added at 12:46 PM ---------- Previous post was at 11:56 AM ----------

Tuột nhanh thế :D

bac nay sao co nhieu ly do wa ta
acc: anhduy891
PP: [email protected]
bonus nhanh nha ban, chua nhan dc site pacbux ( da iu cau lan thu 3 roi do )

bulle ơi cho tớ hỏi xem cái arbux
ID 0908061576 click đc bao nhiêu cái rồi , ngày nào mình cũng click hết 4ads nhưng acc chỉ có 0.05$ thôi , bạn xem lại giùm minh nhé!
thanks !

bulle ơi cho tớ hỏi xem cái arbux
ID 0908061576 click đc bao nhiêu cái rồi , ngày nào mình cũng click hết 4ads nhưng acc chỉ có 0.05$ thôi , bạn xem lại giùm minh nhé!
thanks !

Sr bạn, hôm qua mạng bị khìn vào forum hg đc, tình hình là hôm qua bạn click tổng cộng 6 cái nhá :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,870
172,944
Latest member
DauTuTaiChinh5

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week