Tuyển ref hai site mới, bonus ngay $0.1, refback 100-120% và nhiều chính sách đãi ngộ đặc biệt :D

Status
Not open for further replies.
site: pacbux.com
id:tungbui46
PP ' [email protected]
Mỗi ngày bạn click được mười mấy ad lận nha, bạn click đủ mình sẽ bonus ngay :)

mình đã check lại, đã nhận đc bn của bạn, chúc bạn pay đc thằng pacbux, pay đc thông báo cho ae ăn mừng chiến típ
Thanks bạn :D, dạo này xui đủ đường rồi, thằng Pacbux scam nữa là xui toàn tập >"<

RB mình 100 click pacbux
ID: vanh207
PP: [email protected]
Đã RB 100 click cho bạn, nhưng cho mình hỏi bạn đã nhận RB 50 click chưa nhỉ?

---------- Post added at 08:51 AM ---------- Previous post was at 08:46 AM ----------

Bạn rb cho mình 50 kik đầu nha
id: phunganhdai
site: pacbux
Đã RB cho bạn :)
Site Arbux rb scam cho mình nhé, số click 48
Site pacbux rb luôn nhé, số click: 90
id: vanhuy4444
pp: [email protected]
Mình RB 2 site cho bạn rồi nhé, riêng Pacbux mình RB 100 click trước luôn đó :binhsua57:

---------- Post added at 09:15 AM ---------- Previous post was at 08:51 AM ----------

Do Pacbux vừa đổi rule(Refclick $0.003) và hiện tại mình cũng đang gặp khó khăn về tài chính nên từ giờ mình sẽ áp dụng mức RB 100% theo rule mới của Pacbux nhé, khi nào nó pay $58 mình sẽ đổi lại $0.005/click như cũ, mong các bạn thông cảm :)

Mình chưa nhận RB lần nào cả

---------- Post added at 09:47 AM ---------- Previous post was at 09:46 AM ----------

Mình chưa nhận RB lần nào cả

---------- Post added at 10:22 AM ---------- Previous post was at 10:20 AM ----------

[/COLOR]Site Arbux rb scam cho mình nhé, số click 16 :( moi dc may cai âds
Site pacbux minh dc 49 click,neu dc thi ban RB cho minh luon ,khoi mat cong ban nhe
id: hdphik25

hai ingày nay mới vào forum được, định xac nhan chủ thớt đã rb trang arbux, ai dè, thấy arbux đã đi bán cam. hic. dù sao cũng xác nhận đã nhận rb 50click arbux của chủ thớt cái. He he

Sorry mấy bạn đã bonus/RB trễ, nhưng mình hứa sẽ RB sớm nhất có thể. Sau khi nhận được proof tiếp theo từ Pacbux hay chậm nhất là 2 ngày nữa, chắc chắn ;)

---------- Post added at 02:28 PM ---------- Previous post was at 02:04 PM ----------

gửi mình rb 50 click đầu tiên của pacbux nha

id: nghecon

thanks

bonus minh ban site pacbuc 79 click
id yeulam112005
pp [email protected]

Arbux được 28 clicks. Chúc bạn may mắn.

arbux 40 click
id sontothon

pp [email protected]

Đã RB cho tất cả, bạn Uknow đưa lại PP hộ mình:)

thêm 50 click pacbux bác nhé tổng là 250 click rồi ko biết có cố thêm đến 300 để kiếm it bonus ko nữa :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,870
170,927
Latest member
kntrieu

Most viewed of week