tuyen ref fridaythe13thbux ,bonus 0.1$,free upgrade Premium hot hot

qcuong286

Newbie
Reactions
8
MR
0.000
Đây là một site cũng khá mới và cũng là lần đầu tiên mình tuyển ref mong các bạn ủng hộ mình nhé!:binhsua146:

Đăng kí nhanh tay chỉ 2000 thành viên đầu được Upgrade lên Premium
url=http://www.fridaythe13thbux.com/?ref=qcuong286]
[/url]

Đăng ký: http://www.fridaythe13thbux.com/?ref=qcuong286

Khi đăng kí xin mọi người ghi rõ
ID:
PP: (mình chỉ trả qua PP thôi):binhsua25:
Sau khi đăng kí và click hết ads trong 3 ngay minh sẽ bonus 0.05$, 7 ngày tiếp theo thêm 0.05$
Refback 0.0025/1 click sau khi có Proof

Mọi người ủng hộ mình nhé
Có gì thắc mắc liên lạc YH mình: [email protected]:binhsua15:

---------- Post added at 10:06 PM ---------- Previous post was at 10:05 PM ----------

upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

uppppppppppppppp

---------- Post added at 07:25 PM ---------- Previous post was at 07:20 PM ----------

uppppppppppp tiep ne`

---------- Post added at 07:48 PM ---------- Previous post was at 07:25 PM ----------

uppppppppppppppppp tiep ne, ko ai ung hô mình à

ID: clover51287
paypal: [email protected]
yahoo.: [email protected]

hì, mình vốn thích phim kinh dị, nhìn thấy cái tên site hay hay nên reg giúp bạn nhé.
chắc tên chủ site này cũng ghiền phim kinh dị lắn ah nha.
mình mở hàng nè, chúc đông khách và xôm tụ nhé.
àh, mà mình nghĩ bạn nên để thêm thông tin của site này vào sẽ hút khách hơn đó.
mình mới đăng ký xong, thấy site này nó bonus 0,5$,giá 0,01$ / 12 ads, pay min 2$, có vẻ ngon nhỉ. ^_^

Last edited by a moderator:
uppppp nào
mình đã reg rồi, site ngon lắm đấy, 1 ngày đến 0.12$, cho up free tháng đầu, tháng sau phải đầu tư mới cho cashout. vậy tranh thủ làm hết tháng đầu rồi rút luôn, chắc nó ko scam khi mới chạy có tháng đầu chứ nhỉ.
free 2000 mem, mới có 743 thôi.

đã ref
id kakaka
pp : chữ ký

---------- Post added at 03:05 PM ---------- Previous post was at 03:05 PM ----------

đã ref
id kakaka
pp : chữ ký

đã nhận được 0.05$ bonus lần đầu của bạn, thanks. ^_^

hà, trong last news tên admin của site này than thở ko hiểu tại sao ít người sign up, thấy tội nhỉ.
mình dự định khi hết tháng free Premium thì cash out rồi nghỉ site này luôn, chứ trong terms bắt phải đầu tư mới cho rút thì sợ scam lắm. click trong 1 tháng tại site này lại được up free Premium thì kiếm ngon hơn mấy site khác nhiều.
hy vọng ko bị ăn cam, dù gì cũng là 1 trong những site đầu tiên của mình trong nghề MMO này.

xin loi cac ban vi so xuat cua minh, do ko biet send paypal nen bi mat' phi
Cac ban rend het lai cho minh roi` minh send lai cho cac ban nhe, thanks

Announcements

Forum statistics

Threads
419,924
171,969
Latest member
sanphukhoa

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week