Tuyển REF đăng kí và click hết ads bonus lên đến 0.35 $ LR , PP

chodoitinhem

Banned
Reactions
15
MR
0.000
đã reg cho cậu
id chodoitinhem
lr U9795618

đã ủng hộ, id là ruyya2001, PP: [email protected]
click đều tay bạn nhé

---------- Post added at 11:43 AM ---------- Previous post was at 11:40 AM ----------

up lên nào các bạn ! click đều tay nào ...........

---------- Post added at 11:48 AM ---------- Previous post was at 11:43 AM ----------

up lên nào mấyb nja

---------- Post added at 11:53 AM ---------- Previous post was at 11:48 AM ----------

ref nhanh click nhận bonus nào các bác ....................

---------- Post added at 11:56 AM ---------- Previous post was at 11:53 AM ----------

uy lên lần cuối ! ai đi qua ! xúc lên giùm newlife nha .................

---------- Post added at 12:02 PM ---------- Previous post was at 11:56 AM ----------

up lần cuối cùng ! nhớ ref cho mình nhé mấy ban .......................

scam rồi bạn ơi, đừng có tin
bạn này ! sao ăn nói quá đáng vậy ! ko thấy bonus à
bonus đây

---------- Post added at 08:44 PM ---------- Previous post was at 08:13 PM ----------

vào click binh thường đi các bạn

---------- Post added at 09:05 PM ---------- Previous post was at 08:44 PM ----------

up lên nào ! lclcik đều tay nào ! nó tình ngày mới rùi các bạn

---------- Post added at 09:18 PM ---------- Previous post was at 09:05 PM ----------

stop tuyỂn ref tỪ tỐi nay 16/11/2011
site Đang có vẤn ĐỀ.
SẼ tiẾp tỤc tuyỂn ref vào lúc khác
Đã bonus cho nhỮng bẠn ĐĂng kí nhé
chỐt danh sách ref và tiẾp tỤc tẶng tiỀn cho các ref Đó.

Ads MMO

Staff member
Moderator
Trusted 3
Reactions
3,713
MR
23.620
$240.00
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook
Chủ thớt show cho mình proof bằng hình ảnh, nếu ngừng tuyển ref site này phải viết thông báo lên #1

thông báo chủ thớt scam, không thấy bonus cho anh em

Bạn nói cụ thể để mình biết theo dõi và xử lý

Thông báo :
Hiện tại thì mình ko rút được $ về cũng như site này nó thông báo : mình mới 5 ngày tham việc nên no ko thanh toán và yêu cầu mình làm việc 30 ngày . Minh pó tay ! vì vậy bạn nào muốn click thì cứ click tiếp sau khi có proof mình sẽ tằng các bạn 0.25$ LR . còn các chính sách khác bỏ qua do site chưa pay và có nghi vấn scam ! thanks

nếu 25 ngày sau site pay thì các chính sách khác vẫn như cũ chứ chũ thớt .
Tớ click tiếp , được ăn cả ngã về không , cũng click dc kha khá site này rùi . Híc

THông Báo : Các Ref Tiếp tục click nào . Sau khi có proof mình sẽ tặng 1 người 0.5$ PP
Tình hình khả quan đây : 1 bức thư admin gửi cho bác vohoang1984
Admin đã trả lời tạm dịch như sau :

Cảm ơn bạn rất nhiều vì thông điệp của bạn. Tại Mỹ, rất khó để tài trợ cho AlertPay, vì vậy chúng tôi đã chậm trễ cho đến khi họ nhận được hệ thống của họ hoạt động trở lại. Có lẽ vào cuối tuần tới, họ nói rằng nó sẽ được trở lại bình thường. Bạn có thể kiểm tra blog AlertPay để cập nhật.

Nếu họ không có được những thứ hoạt động bình thường ngay, tôi sẽ phải sử dụng một phương pháp thanh toán thay thế. Tôi sẽ giữ cho bạn thông báo. Cảm ơn bạn đã là một thành viên tích cực và hỗ trợ các nhà quảng cáo của chúng tôi.

Kính trọng,
attachment.php

Tiếp Tục tuyển ref nhé ! Clcik đều ! đủ 300 click và mình có proof thì mình sẽ tặng mỗi bạn 0.5$ PP ,LR....

---------- Post added at 04:56 PM ---------- Previous post was at 04:50 PM ----------

up lên nào và click đến cùng nào

---------- Post added at 05:06 PM ---------- Previous post was at 04:56 PM ----------

up lên nào các bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,456
176,979
Latest member
hitclubmobi

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week