Referrer Tuyển ref cho website happyseconds.com. Tặng 0.05$ cho 1 link ref.Có phần mềm hổ trợ reg!

bluetoecrew

Banned
Reactions
0
MR
0.000
Như tiêu đề,Mình chỉ trả tiền qua LR.0.05$ cho một lần ref. Mình có viết ra một tool để đăng kí cho dễ.Vì cái này khi đăng kí nó đòi hỏi địa chỉ IP khác nhau,nếu k sẽ bị ban.Nên cần người ref cho mình.
Đây là link phần mềm: http://www.mediafire.com/?4nipcvg2wduo77l.
Các bạn donwlaods về. Giải nén ra,cái này mình đã để sãn link ref của mình rồi các bạn chỉ cần điền thông tin vào.Ở mục email các bạn điền bậy bạ vào cũng được nhé.Lưu ý điền vào form phải đúng mới được.Như hình:

phần LR: các bạn điền số tài khoản vào nhé.Xong rồi nhấn "REGNICK". nếu hiện "successful" là ok.

Cuối cùng nhấn vào "SEND MAIL", để nó send số tài khoản + thông tin bạn điền reg nick về yahoo mình để được pay.Cần thiết thì bạn chụp hình lại rồi rep lên topic mình nhé.Thân!!.

---------- Post added at 11:34 AM ---------- Previous post was at 11:01 AM ----------

UP....................

Last edited by a moderator:
Happysecond chỉ bonus trial thôi, được mấy ngày không cho payout nữa, ko biết có nên đầu tư ko, có vẻ dễ scam vì post cái proof lên forum cho nó cũng phải đợi nó phê duyệt mấy tiếng sau mới được

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,791
170,875
Latest member
noithatthietke
Back
Top Bottom