Tuyển ref chiến Seosprint cung cấp list job và hưỡng dẫn cách làm từng job

duongle89

Hero
Reactions
307
MR
0.162
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
SeoSprint là trang web uy tín nhất của nước Nga cũng như trên thế giới với ngôn ngữ là tiếng Nga. Sau khoảng thời gian hai tháng Seosprint đã cấm IP Việt Nam và hiện tại nó đã mở lai và có thể chiến tiếp. Vì thế hôm nay, minh xin giới thiệu cho những ai chưa biết về seo
SeoSprint là trang web uy tín nhất của nước Nga cũng như trên thế giới với ngôn ngữ là tiếng Nga. Sau khoảng thời gian hai tháng Seosprint đã cấm IP Việt Nam và hiện tại nó đã mở lai và có thể chiến tiếp. Vì thế hôm nay, kế toán online xin được giới thiệu đến các bạn một bài hưỡng dẫn cách kiếm tiền từ A-Z với Seosprint.
Cần thông tin chi tiết và bổ ích thì vào đây nhé: http://vietincome.com/forums/seosprint.70/
1. GIỚI THIỆU VỀ SEOSPRINT

• Seosprint là website của Nga mang ngôn ngữ tiếng Nga lâu đời nhất về thực hiện nhiệm vụ
  • Kiếm tiền bằng cách click quảng cáo, đọc mail, đăng ký forum, làm nhiệm vụ chỉ cần nhấp chuột...
  • Giá click ở SS giao động từ 0.05-0.07 Rub
  • Seosprint hỗ trợ các cổng thanh toán Webmoney (WMR), PM
  • Min rút:2 Rub qua WMR, 30 Rub qua PM
Link đăng ký ở đây: http://www.seosprint.net/?ref=7094633

2. HƯỠNG DẪN CÁCH ĐĂNG KÝ VÀ KÍCH HOẠT TÀI KHOẢN

a. Cách đăng ký

Click vào đường link ở trên hoặc banner ở trên sau đó sẽ đưa bạn tới trang website seosprint.net

Bước 1: Nhấn chọn vào đăng ký và nhập vào các thông tin yêu cầu

Bước 2: Chọn như hình và chọn đăng ký

Lưu ý là khi đăng kí xong, SeoSprint sẽ gửi về mail cho bạn password và Pin code, bạn phải lưu pin code này lại để sau này rút tiền.

Bước 3: Sau khi đăng ký xong nhớ lưu lại Mật khẩu và Mã Pin

b. Cách kích hoạt miễn phí tài khoản Seosprint
- Bước 1: Kích hoạt điện thoại. bạn nhìn ở góc bên phải, trên cùng ấn vào Активировать аккаунт (kích hoạt tài khoản của bạn) xong bạn điền số điện thoại vào ( ví dụ +84169xxxxx) bạn nên dùng sim 11 số(Nên dùng sim viettel 11 số nếu ko được các bạn thử dùng sim 11 số của các mạng khác) để kích hoạt nhé. sim 10 số nó không gửi code về. sau khi nhận được tin nhắn kèm theo code, bạn nhập vào ô trông và gửi.

- Bước 2 bạn cần phải vào mục : мои личные данные (thông tin cá nhân của tôi) điền đầy đủ các thông tin vào:

- Bước 3: Bạn điền đầy đủ thông tin vào nhé, ở phần hệ thống thanh toán rút tiền, điền tối thiểu 1 tài khoản ( bạn dùng tài khoản nào thì điền tài khoản đó nhé) xong nhập pincode và lưu lại. Nếu thấy ở avatar có chữ рабочий và có số 1 ( hoặc chữ A) và hai bông lúa là bạn đã active xong.

3. HƯỠNG DẪN KIẾM TIỀN VỚI SEOSPRINT

a. Xem quảng cáo

Bắt đầu làm việc với giao diện như hình dưới.
Click vào " lướt các trang web" và bạn sẽ nhìn thấy một danh sách các link quảng cáo. click vào nút tròn tròn nhỏ nhỏ ở đó, xong ấn tiếp vào ô hình chữ nhật màu cam ( hoặc xanh như hình dưới)

Bạn sẽ được chuyển sang trang quảng cáo, bạn chờ nó chạy hết thời gian xong ( thường là 20s càng nhiều thời gian thì tiền càng nhiều), sẽ hiện lên bảng sau: ( ở góc dưới, bên trái màn hình)

Trả lời đúng là bạn có rub nhé.

b. Đọc thư
- Click vào "đọc thư" thì cũng gần giống như là " lướt các trang web" nhưng có thêm có thêm phần trả lời trắc nghiệm. Có Chrome dịch nên việc trả lời các câu hỏi cũng không khó và vì có thêm bước trả lời trắc nghiệm nên tiền click cũng cao.
- Click vào "passage kiểm tra" thì theo mình phần này khó nên các bạn chỉ cần làm 2 mục "đọc thư" + "lướt các trang web". Sau khi làm xong 2 phần thì chuyển qua làm nhiệm vụ.

c. Hưỡng dẫn làm job Seosprint

Các thứ cần chuẩn bị trước khi làm seo:

+ Có modum nhà mạng riêng

+ Có sim điện thoại 11 số để xác minh tài khoản

+ Để làm job nhanh thì cần phải có mạng mạnh và máy tính có cầu hình mạnh thì càng tốt

+ Cài "Copy all ulr" vào trình duyệt để copy các tab nhanh chóng

- Kiếm tiền chỉ với đăng ký

+ Làm nhiệm vụ này rất đơn giản các bạn chỉ cần đăng ký thành viên trên website mà họ yêu cầu

+ Để làm tốt nhiệm vụ này các bạn nên sử dụng phần mềm Roboform

- Kiếm tiền với làm nhiệm vụ job:

Xem video để biết cách làm nhiệm vụ như thế nào

d. Cách kiếm điểm và để đạt được mức "Doanh nhân"

e. CÁC REF CỦA MÌNH LÀM NHIỆM VỤ:

THANH TOÁN

NOTE:
Anh em nào cần hỗ trợ làm job thì vào group mình và ib mình nhé. Mình sẽ teamview hỗ trợ các bạn
https://www.facebook.com/groups/191061211226627/

Last edited:
Chỉ làm job, không có ref thì ngày trung bình được bao nhiêu $ cậu?
Mấy job này dẽ. Nếu đã quen và biết làm trung binh mat 2 phut 1 job. 1 job gia 1 rub
1 tiếng bạn làm được 30 rub mà 1$ giá 61 rub thi phai
Roi ban danh thoi gian bao nhieu h/ngày để làm

cái này nó xóa dữ liệu rồi à mà đăng nhập lại không được nhỉ?

newbie làm đc bn/ngày nhỉ 30rup k

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,431
169,777
Latest member
stake123

Most viewed of week

Most viewed of week

Back