>>> Tuyển ref BUXJUCTION & BUXIF + chuyển Up line <<<<

đã thanh toán RB1 đến các bạn đủ 100c ( 100c từ khi làm ref của mình nha các bạn)!!!!

bạn xem lại ở trang 7 mình đã rb cho bạn rồi mà!!!
Angle xem lại dùm nhé! Tại chưa thấy có tiền chuyển vào tài khoản LR mà. hic. Kiểm tra lại nhé!
LR của mình là U6201976. LR của bạn là như thế nào? Tại k thấy có chuyển tiền nào là 0,15$ gần đây cả, hic

---------- Post added at 10:13 PM ---------- Previous post was at 10:00 PM ----------

Up lên cho bạn angle vào giải quyết dùm tớ nhé! :)

Angle xem lại dùm nhé! Tại chưa thấy có tiền chuyển vào tài khoản LR mà. hic. Kiểm tra lại nhé!
LR của mình là U6201976. LR của bạn là như thế nào? Tại k thấy có chuyển tiền nào là 0,15$ gần đây cả, hic

---------- Post added at 10:13 PM ---------- Previous post was at 10:00 PM ----------

Up lên cho bạn angle vào giải quyết dùm tớ nhé! :)
tối wa ko ol, để mình kiểm tra lại nhé!!!! có gì mình gởi lại ko sao đâu!!!!

tối wa ko ol, để mình kiểm tra lại nhé!!!! có gì mình gởi lại ko sao đâu!!!!
Ok bạn. Chờ thông tin tốt từ bạn ;)

---------- Post added at 04:27 PM ---------- Previous post was at 04:16 PM ----------

Đã thấy RB. Thanks angle nhé! :X

Ok bạn. Chờ thông tin tốt từ bạn ;)

---------- Post added at 04:27 PM ---------- Previous post was at 04:16 PM ----------

Đã thấy RB. Thanks angle nhé! :X
hihih hợp tác vui vẻ nhe!!!!!!!

thớt check xem,id jamecon
xác nhận chuyển up buxify : 83c

---------- Post added at 09:57 AM ---------- Previous post was at 09:56 AM ----------

Da up cho bac quysy1992
pp/ap va lrduoi chu ki nha
xác nhận chuyển up buxify : 147c

---------- Post added at 10:00 AM ---------- Previous post was at 09:57 AM ----------

Đã reg cả 2 site, thông tin ở chữ ký
check mình cái nhé bạn :D
bạn ơi sao mình chỉ thấy bạn bên buxify thôi bên buxjuntion ko thấy bạn!!!!! xem lại giùm mình nha!!! thank

---------- Post added at 10:05 AM ---------- Previous post was at 10:00 AM ----------

thế id của bạn là gì thế ?
id: angle
mong bạn hợp tác!!!

MÌnh chuyển upline 2 trang buxify và buxjuntion ! khi nào thấy bạn PM YH hoangminh9299 nha!

---------- Post added at 11:16 AM ---------- Previous post was at 11:10 AM ----------

à bỏ sung thêm !

ID hoangminh9299 YH hoangminh9299

PP/ AP [email protected] LR U8673613

MÌnh chuyển upline 2 trang buxify và buxjuntion ! khi nào thấy bạn PM YH hoangminh9299 nha!

---------- Post added at 11:16 AM ---------- Previous post was at 11:10 AM ----------

à bỏ sung thêm !

ID hoangminh9299 YH hoangminh9299

PP/ AP [email protected] LR U8673613

Mình chưa thấy bạn trong ds ref, mà chỉ có buxify là cho chuyển upline thôi còn buxjunction hình như đâu cho chuyển bạn nhe!!!

Announcements

Forum statistics

Threads
420,573
172,630
Latest member
son0k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back