Tuyển Ref Buxify RB 0.5$ /200 click

vuducanh119

Newbie
Reactions
66
MR
0.000
Còn một slot nữa...mong sao cho đủ sớm để cân đối chi phí :)

---------- Post added at 03:49 PM ---------- Previous post was at 03:47 PM ----------

Còn một slot nữa...mong sao cho đủ sớm để cân đối chi phí :)

bạn hotromemmo mình tính từ 340 cho tròn nhé.
Để lại YM cho mình để liên lạc

Santa

Banned
Reactions
69
MR
0.000
cậu ơi! mình cũng muốn đầu từ cái này! có gì pm mình nhé
yh:santao0o
sẽ làm ref cho cậu

Cho mình hỏi một vấn đề nữa! ai có kinh nghiệm thì giúp mình nhe!
Mình lưu trữ rất nhiều mail Buxify, nếu sau này upgrate lên thì tiền click mail có tăng lên ko?
Thanks.

mỗi mail có một thời hạn nhất định ( thường là 10 ngày) Nếu hết hạn mà bạn ko đọc thì mail mất giá trị! Mình chưa upgrade nên chưa biết mail còn thời hạn sau khi upgrade có được tăng tiền ko nữa.

các bạn đã làm ref mà thấy đủ click thì vào topic báo để mình RB đúng hẹn nhé...xin cám ơn mọi người ...

Đây là hình ảnh acc của mình hôm nay .Mong anh em bạn bè quan tâm ném gạch góp chiến thuật vs tại hạ

Total spent của bạn là đầu tư tiền vào nâng cấp hay lấy lời nhuận tháng trước để nâng cấp vậy...thấy Amount paid của bạn chỉ là 3.4 mình nghĩ chắc bạn tái đầu tư phải ko...
Như vậy bạn vẫn chưa có lãi???

Total spent là số tiền mình đã đầu tư để Up tài khoản.Khi up tài khoản thì mới được chia lãi từ số $buxify mình có.
Số lãi hàng ngày = $ buxify * hệ số K ( K do admin quy định theo từng ngày một )
Amount paid là số tiền mình đã cash được là 3.4 sau khi tháng trước đầu tư up 20$.
Tháng này đầu tư 20$ nữa để Up.
như vậy total spent là 40$ và cash về 3.4$ >>> đang lỗ tầm 90% ( đã tính cả tiền RB cho một số bạn nữa ).Hy vọng tháng này sẽ rút được tầm 7$ gấp đôi tháng trước và kéo lỗ xuống.Cứ dần dần phát triển thôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,807
176,249
Latest member
thienvc7000

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week