tuyển ref bonus ngay sau khi đk và click hết ads refback cao khi có proof

đã bonus cho bạn

---------- Post added at 07:03 AM ---------- Previous post was at 07:03 AM ----------

đã bonus cho bạn

---------- Post added at 07:07 AM ---------- Previous post was at 07:03 AM ----------

bạn ơi
mình refback theo giá của Bronze với cả trang nè có 3-4 hum nó hạ giá ads tức là khoảng 20 click nên mình refback như vậy
nếu tính thì sẽ là 30 click X 0,005 + 20 click X 0,0025 = 0,2 X150% = 0,3
bạn có thắc mắc gì thì cứ nói nha
thank bạn

---------- Post added at 07:08 AM ---------- Previous post was at 07:07 AM ----------

bạn ơi đợi mình vài hum nha...đang chờ tiền từ mấy thằng nè

---------- Post added at 07:09 AM ---------- Previous post was at 07:08 AM ----------

đã bonus cho bạn

---------- Post added at 07:11 AM ---------- Previous post was at 07:09 AM ----------

bạn ơi fidobux bjo ko hiện tên nữa bạn để lại
bạn lấy thời gian click trang site post lên đây để mình refback nha
sorry vì sự phiền phức
thank!!

---------- Post added at 07:12 AM ---------- Previous post was at 07:11 AM ----------

thông báo
19/5 fidobux ko hiện tên ai đk hay refback thì post thêm ngày giờ click...hoặc ngày giờ đk nha

Oki bạn ah.

Last edited by a moderator:
À, mình hiểu cách tính của bạn rồi :) Xin lỗi nhé, mình chỉ nhớ mỗi vụ plentybux hạ mức add thê thảm mà quên béng luôn nó hạ cả giá pay (tại click nhiều site quá :( )

Mình vừa check lại trong account plenty của mình. Account của mình là Silver bạn ạ (không phải là bronze). Vì thế mình nghĩ bạn trả RB theo hạng account của mình là Silver chứ :) Thêm nữa, tại Plenty, các click ref được trả 100% chứ không phải 50% bạn ạ :)
Vì thế, nếu mình tính theo cách tính của bạn sẽ là:
(30click*0,01 + 20click*0,005)=0,4*150%=0,6$
Bạn chịu khó check lại giùm mình lần nữa nhé.
Thank bạn!

bạn ui có bjo người ta refback theo giá mà acc chủ đâu...chỉ refback theo giá chưa up thui nha...tức là mình refback theo giá bronze chứ ko refback theo giá mà acc của bạn đã đc up....như vậy thì mới có lãi đc chứ...nếu ko thì lỗ chổng vó bạn ak..
thank bạn

thông báo
19/5 tất cả các bạn ngừng click site fidobux vì đã chờ 5 ngày mà chưa pay..cho nên mình quyết định ko chơi nữa
mọi người vô yêu cầu refback và nhớ để lại ngày giờ click mới nhất

đã reg và click hết ads 4 site
http://www.global-adverts.com
http://www.plentybux.com
http://www.ptcshine.com
user: hungsen90

http://www.ptcshine.com
user: hungsen91

bonus cho mình nha! thanks
đã bonus cho bạn
có 3 site thui nha bạn...ko có ID hungen91 nha

---------- Post added at 06:45 AM ---------- Previous post was at 06:43 AM ----------

spsbux

id: mianlien
pp: [email protected]

đã bonus cho bạn

---------- Post added at 06:47 AM ---------- Previous post was at 06:45 AM ----------

fido : ID: phunganhdai
PP: [email protected]
mình click dc 31 click
đã refback thằng scam cho bạn

global-adverts.com; plentybux.com; ptcshine.com; spsbux.com
id: tamquocchi

---------- Post added at 07:31 AM ---------- Previous post was at 07:30 AM ----------

bonus cho luôn đi

bạn ui có bjo người ta refback theo giá mà acc chủ đâu...chỉ refback theo giá chưa up thui nha...tức là mình refback theo giá bronze chứ ko refback theo giá mà acc của bạn đã đc up....như vậy thì mới có lãi đc chứ...nếu ko thì lỗ chổng vó bạn ak..
thank bạn
Well, vụ này thì giờ mình mới biết. Lần đầu đi làm thuê cho PTC :D. Okie, mọi chuyện rõ ràng rồi. Thank bạn!:)
Về vụ Fidobux:
Last click: 18/5 04:23 (server time)
Register day: 10/5 00:28

Mà mình thấy trong Fidobux họ kêu là trả manually mà

Nhân tiện, cho mình yêu cầu RB 2 site: SPS và Jordanbux (đây là lần RB thứ 2 bạn nhé)
ID: kenihuynh

Last edited by a moderator:
ngày 21/5
thông báo 1 tin vui 1 tin buồn
tin vui: đã nhận đc proof đầu tiên của plentybux

tin buồn: ptcshine 5 hum nay ko thấy pay nên đưa vào danh sách scam

---------- Post added at 06:55 AM ---------- Previous post was at 06:47 AM ----------

RB cho mình:
jordanbux.com 105 click
spsbux.com 54 click
ptcshine.com 55 click
plentybux.com 50 click

ID:vanngoan
PP:[email protected]

Thanks!

đã refback cho bạn

---------- Post added at 06:57 AM ---------- Previous post was at 06:55 AM ----------

global-adverts.com; plentybux.com; ptcshine.com; spsbux.com
id: tamquocchi

---------- Post added at 07:31 AM ---------- Previous post was at 07:30 AM ----------

bonus cho luôn đi
đã bonus cho bạn

---------- Post added at 07:05 AM ---------- Previous post was at 06:57 AM ----------

Well, vụ này thì giờ mình mới biết. Lần đầu đi làm thuê cho PTC :D. Okie, mọi chuyện rõ ràng rồi. Thank bạn!:)
Về vụ Fidobux:
Last click: 18/5 04:23 (server time)
Register day: 10/5 00:28

Mà mình thấy trong Fidobux họ kêu là trả manually mà

Nhân tiện, cho mình yêu cầu RB 2 site: SPS và Jordanbux (đây là lần RB thứ 2 bạn nhé)
ID: kenihuynh
đã refback cho bạn

---------- Post added at 07:06 AM ---------- Previous post was at 07:05 AM ----------

bạn bn cho mình site SPSbux nhé
số click 32
id:mrsao
pp:[email protected]
đã refback cho bạn

scam thì reback thế nào bạn mình click được 40 ads rồi :|
rb cho mình nha
id:mrsao
pp: [email protected] nhé
đã refback cho bạn

---------- Post added at 06:44 AM ---------- Previous post was at 06:42 AM ----------

http://www.plentybux.com
id nguyenchitrung
pp [email protected]
đã click hết ads
đã bonus cho bạn

---------- Post added at 06:45 AM ---------- Previous post was at 06:44 AM ----------

RB site scam ptcshine 20 click
ID: vankieu1112
đã refback cho bạn

---------- Post added at 06:52 AM ---------- Previous post was at 06:45 AM ----------

thông báo
ngày 22/5 update thêm site alinebux cần 10 ref thật sự click

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,774
170,867
Latest member
Anhquys

Most viewed of week

Most viewed of week