• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tuyển ref bonus ngay 0.05$ trong 24h, refback hằng ngày 0.05$/ngày

mình đăng kí nhé!
các site: Tenadsplus, Buxbaz với acc: vuong
các site: Stratobux, Incrasebux với acc: thao
pp: [email protected]
YM: ngocthinh_010185

Mình đã check, riêng site tenadsplus bạn click hết ads ngày hôm nay rồi post số click lên để mình check nhé, nhiều bạn đăng ký k post thời gian đăng ký nên mình chưa check hết được, các site khác mình đã bonus. bạn post proof lên ủng hộ nha. thanks

---------- Post added at 10:43 AM ---------- Previous post was at 10:42 AM ----------

[/COLOR]Đã send bonus cho mọi người nha

Last edited by a moderator:
mình đăng kí 1 acc rồi nhé . ID là phuonglinh88 cho 5 site trừ tenadsplus là binhte88 . site này mình reg lúc 12h trưa hôm nay . đã click hết các ads của các site . bạn có thể check lại . bạn gửi tiền hôm nay + bonus vào pp [email protected] cho mình nhé . thanks

các site minh đều đăng kí khoảng 9h sáng nay.
trang tenadsplus co ghi history la 26-08-10 20:48 hom nay mình đã click được 20 lần
proof bạn gửi:

Dear Nguyen Thinh,

dung bui sent you a payment of $0.11 USD.

Get the details
Don't see the money in your account?

Don’t worry - sometimes it just takes a few minutes for it to show up.

Thanks,
PayPal

thanks nhé!

mình đăng kí 1 acc rồi nhé . ID là phuonglinh88 cho 5 site trừ tenadsplus là binhte88 . site này mình reg lúc 12h trưa hôm nay . đã click hết các ads của các site . bạn có thể check lại . bạn gửi tiền hôm nay + bonus vào pp [email protected] cho mình nhé . thanks

Đã bonus cho bạn nhé, trừ site tenadsplus. Thông báo : những bạn sau vào check mục history ở cuối trong phần account site tenadsplus xem ngày giờ đăng ký + ngày đăng ký rồi post lên topic để nhận bonus và payment nhé.
(tanphuc2035)
(nguyenloctv2 )
( hungsen90 )

Xin lỗi vì sự bất tiện này.

sao site tenadsplus của mình ko nhận được tiền hả bạn ? mình ghi là 12h trưa nay đăng kí và đã click hết ads rùi mà

sao site tenadsplus của mình ko nhận được tiền hả bạn ? mình ghi là 12h trưa nay đăng kí và đã click hết ads rùi mà

Mai mình check lại mấy bạn trên nữa rồi bonus vào refback nhé. thanks

Đã refback cho mọi người xong ngày hôm nay site tenadsplus

---------- Post added at 10:43 PM ---------- Previous post was at 10:38 PM ----------

Thông báo :

1. Starnaute giảm số lượng ads chỉ còn 28-30 ads nên mình thay đổi rule nhé, pay 100 click ( khoảng 3 ngày 1 lần )
2. Những bạn sau vào check mục history ở cuối trong phần account site tenadsplus xem ngày giờ đăng ký + ngày đăng ký rồi post lên topic để nhận bonus và payment nhé.

(tanphuc2035)
(nguyenloctv2 )
( hungsen90

Xin lỗi vì sự bất tiện này

Đã nhận được poof hôm nay. Thank chủ thớt ná :D

Dear Xuan Nguyen,

dung bui sent you a payment of $0.02 USD.

Get the details
Don't see the money in your account?

Don’t worry - sometimes it just takes a few minutes for it to show up.

Thanks,
PayPal

Các bạn lâu không vào topic thì đọc thông báo nhé. k thấy ai đọc hết vậy.

mình : hungsen90 ĐK lúc 25-08-10 01:39

sorry bạn, mình k thấy có ref nào reg lúc 01:39 , bạn check lại xem làm ref của ai nhé, thanks

---------- Post added at 10:45 PM ---------- Previous post was at 10:41 PM ----------

hôm nay chưa thấy bạn pay site tenadsplus nhỉ :|

Bạn daibo888 hôm nay mới chỉ click đc 11ads nên mình k pay ngày hôm nay nhé, bạn xem lại xem có phải số click của bạn k, nếu k phải bạn post history của bạn để mình check lại nhé. thanks

Thông báo : Đã bonus vào pay hết ngày hôm nay nhé, stratobux nó mới nâng lên 4$ mới đc rút , mình cũng vừa nhét vào đó 2$ mà k rút đc, các bạn chờ cho đủ 50 click hoặc 100 click thì request nhé, vì mình cũng chưa nhận đc 1$ nào từ site này cả mặc dù đã upgrade.

Thông báo : những bạn sau vào check mục history ở cuối trong phần account site tenadsplus xem ngày giờ đăng ký + ngày đăng ký rồi post lên topic để nhận bonus và payment nhé.
(tanphuc2035)

Xin lỗi vì sự bất tiện này.

đ nhận dc $ hom nay .thankshttp://mmo4vn.com/images/smilies/money.gif

Payment Received (Unique Transaction ID #58605850GU2607213)

Sent by:
dung bui
Buyer Email:[email protected]
Payment Sent to:[email protected]
Amount received:$0.10 USD
Fee amount:$0.00 USD
Net amount: $0.10 USD

Issue a refund HelpYou have up to 60 days to refund the payment and get the fees back.

Date: Aug 28, 2010
Time: 22:22:25 GMT+07:00
Status:Completed

Subject:You've received a payment
Payment Type: :moneyInstant

Tenadsplus
ID :ltt2806
PP ID :[email protected]

Bạn kiểm tra dùm mình đã click đc 2 ngày 14Click...

bạn vào mục history trong account và gửi cho mình giờ và ngày đăng ký nhé. thanks

---------- Post added at 12:15 AM ---------- Previous post was at 12:12 AM ----------

up
site yougetpaidbux.com
stratobux.com
ID vietanhphan
Y!H : vietanh.phan
PP : [email protected]

Đã bonus cho bạn,

Thông báo : ngừng đăng ký site tenadsplus, site đang có vấn đề k payment, các bạn xem chi tiết trong forum.

pay cho minh buxbaz nha bạn PP :[email protected]

bạn chưa đủ click mà. :)

---------- Post added at 09:29 AM ---------- Previous post was at 09:26 AM ----------

Thông báo buxbaz có giảm bớt ads, mình sửa lại rule.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,032
171,081
Latest member
vicoappcom

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom