Tuyển ref bonus ngay 0.05$ trong 24h, refback hằng ngày 0.05$/ngày

Cai id phuonglinh88 la of ban m.May hnay ban m ban nen k click dc.Ban cu pay cho m trc di.Con ban m de may hom nua m bao no click lai nhe.Ok?Sorry dug dt vao mag nen k viet tieg viet dc.

Cai id phuonglinh88 la of ban m.May hnay ban m ban nen k click dc.Ban cu pay cho m trc di.Con ban m de may hom nua m bao no click lai nhe.Ok?Sorry dug dt vao mag nen k viet tieg viet dc.

Các bạn làm ăn phức tạp quá. Đã refback nhé: 20 click đầu yougetpaid = 0.1$ thanks

đã nhận:
dung bui sent you a payment of $0.10 USD.
Note from dung bui:

refback 20 click đầu yougetpaidbux = 0.1$. thanks

proof :
dung bui sent you a payment of $0.07 USD.
Note from dung bui:

refback 20 click lần 2 incrasebux = 0.07$.

thanks dung nha!

* kysykhanh2990 : refback 20 click đầu yougetpaidbux + reg 2 test site = 0.12$
* hungsen90 : refback 20 click đầu yougetpaidbux = 0.1$
* hantkvn : bạn click hết lượt ads của ngày mai nữa mình sẽ pay bonus ( vì ads yougetpaidbux còn 3ads nên bạn click đủ 6 ads mình sẽ bonus tránh trường hợp một số bạn reg lấy bonus thì mình sẽ bị lỗ rất nhiều )

Stratobux thì 50 click mình mới refback, request 4 ngày rồi mà k thấy admin trả lời lại. Các bạn cứ click, và thường xuyên qua topic, khi nào mình thông báo ngừng click thì các bạn ngừng click nhé, Nếu scam mình sẽ refback 80% cho những ai đủ 50 click, và 30% hoặc bonus cho những bạn còn lại, nên các bạn cứ yên tâm là ai có click thì sẽ có refback. thanks all everyone.

* kysykhanh2990 : refback 20 click đầu yougetpaidbux + reg 2 test site = 0.12$
* hungsen90 : refback 20 click đầu yougetpaidbux = 0.1$
* hantkvn : bạn click hết lượt ads của ngày mai nữa mình sẽ pay bonus ( vì ads yougetpaidbux còn 3ads nên bạn click đủ 6 ads mình sẽ bonus tránh trường hợp một số bạn reg lấy bonus thì mình sẽ bị lỗ rất nhiều )

Stratobux thì 50 click mình mới refback, request 4 ngày rồi mà k thấy admin trả lời lại. Các bạn cứ click, và thường xuyên qua topic, khi nào mình thông báo ngừng click thì các bạn ngừng click nhé, Nếu scam mình sẽ refback 80% cho những ai đủ 50 click, và 30% hoặc bonus cho những bạn còn lại, nên các bạn cứ yên tâm là ai có click thì sẽ có refback. thanks all everyone.
đã refback

Thông báo : UPDATE thêm FACEBUX vào test site, mọi người ủng hộ nhé, xem trên trang 1.

Reg thêm site facebux.net
Id lyokha113
Mình vẫn chưa nhận bonus 2 site trước nhỉ ?

Reg thêm site facebux.net
Id lyokha113
Mình vẫn chưa nhận bonus 2 site trước nhỉ ?

2 site nào bạn chưa nhận được bonus vậy, mình check và pay bonus trong ngày, hoặc ngày hôm sau cho tất cả mọi người mà. bạn gửi site mình check lại nhé. thanks

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,372
170,493
Latest member
salahai

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom