TuyỂn ref bonus $1 cho 5 trang ptc Đang " hot "

^^! ID: nguyenlongbg
PP: [email protected]
5 reg

Sẽ Bonus đúng hẹn cho bạn

Thanks!

---------- Post added at 10:43 PM ---------- Previous post was at 09:03 PM ----------

Mình đã nhận được sự nhiệt tình của các bạn!

Các bạn tiếp tục ủng hộ nha!

Mình sẽ Bonus đúng hạn cho các bạn...

Bước đầu tạo uy tín để cùng nhau chia sẽ lợi nhuận

Thanks for all...

Đã ủng hộ bạn 2 site mới là jzbux va peakbux.
ID reg:huylonely
Tổng cộng là 5 site nha bạn,bạn chưa bonus hả :D

Cám ơn bạn đã ủng hộ !

Mình Bonus một lần khi bạn Click hết Add/ 5 ngày đầu tiên, Bonus = $0.20/ Trang, 5 trang = $1

Tham khảo thêm mình Bonus Ở đây

---------- Post added at 11:47 AM ---------- Previous post was at 11:32 AM ----------

Mình chưa thấy ID reg: huylonely ở hai trang jzbux và peakbux nha bạn!

Cám ơn bạn đã ủng hộ !

Mình Bonus một lần khi bạn Click hết Add/ 5 ngày đầu tiên, Bonus = $0.20/ Trang, 5 trang = $1

Tham khảo thêm mình Bonus Ở đây

---------- Post added at 11:47 AM ---------- Previous post was at 11:32 AM ----------

Mình chưa thấy ID reg: huylonely ở hai trang jzbux và peakbux nha bạn!
Mình đã reg 2 site kia rùi ban xem lại đi.Vậy ngày thứ 5 nhớ bonus mình nhá.:D

cập nhật đã reg hết các site
id binh6699
pp [email protected]

cám ơn bạn

click add và chờ nhận bonus

---------- Post added at 06:53 PM ---------- Previous post was at 05:56 PM ----------

Có bổ sung thêm một số site mới hình thức Bonus như nhau!

Mong được sự ủng hộ của các bạn

:binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79:

Mình REG cho bạn 6 trang này:
tbmbux.com
buxlord.com
aebux.com
homebux.com
jzbux.com
oebux.com
Định nói trên khung chat cho bạn cái này mà thấy bất tiện quá. Post vào đây luôn. Mình thấy bạn ghi thông tin khá chi tiếtnhưng bạn còn chưa đề cập đến vấn đề RB với những click sau. Có mấy bạn thấy thế không click tiếp cho bạn đấy. Quyền lợi của chính bạn nhé!
Còn về vấn đề bonus thì thấy bạn bonus rất nhanh và uy tín. Chúc một ngày tốt lành!

Last edited by a moderator:
Mình REG cho bạn 6 trang này:

Định nói trên khung chat cho bạn cái này mà thấy bất tiện quá. Post vào đây luôn. Mình thấy bạn ghi thông tin khá chi tiếtnhưng bạn còn chưa đề cập đến vấn đề RB với những click sau. Có mấy bạn thấy thế không click tiếp cho bạn đấy. Quyền lợi của chính bạn nhé!
Còn về vấn đề bonus thì thấy bạn bonus rất nhanh và uy tín. Chúc một ngày tốt lành!

Cảm ơn bạn đã gớp ý mình sẽ có kế hoạch RB hợp lý, như các bạn thấy mình Bonus như vậy cũng tương đối để các bạn cùng chơi và chia sẽ lợi nhuận, các bạn thử tính xem, các bạn Click hết Add/5 ngày x 4add = 20Add x $0.05 = $0.10
mình Bonus cho các bạn $0.20 đang bỏ tiền túi $0.10 để Bonus cho các bạn, mình chưa hưởng lợi gì cả, chưa tính đến Site scam, vì là những site trên mình thấy có tiềm năng nên giới thiệu và Bonus cho các bạn cùng chơi. cứ thế trao đổi và ủng hộ lẩn nhau, các bạn có thể lấy số tiền mình bonus và cho nó xoay vòng với các ref khác kiếm được nhanh hơn, chứ đợi RB thì sẽ lâu lắm!
chúc các bạn thành công và kiếm được nhiều tiền với PTC

Cảm ơn bạn đã gớp ý mình sẽ có kế hoạch RB hợp lý, như các bạn thấy mình Bonus như vậy cũng tương đối để các bạn cùng chơi và chia sẽ lợi nhuận, các bạn thử tính xem, các bạn Click hết Add/5 ngày x 4add = 20Add x $0.05 = $0.10
mình Bonus cho các bạn $0.20 đang bỏ tiền túi $0.10 để Bonus cho các bạn, mình chưa hưởng lợi gì cả, chưa tính đến Site scam, vì là những site trên mình thấy có tiềm năng nên giới thiệu và Bonus cho các bạn cùng chơi. cứ thế trao đổi và ủng hộ lẩn nhau, các bạn có thể lấy số tiền mình bonus và cho nó xoay vòng với các ref khác kiếm được nhanh hơn, chứ đợi RB thì sẽ lâu lắm!
chúc các bạn thành công và kiếm được nhiều tiền với PTC

Bạn xem trang 1 là thấy có ngay một người bonus xong là chạy rồi đấy. Bạn làm thế này không sợ PP âm à? Với kiểu lỗ 10 cent trên, 20 acc mà chạy hết 20 thì bạn còn gì nữa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,543
172,613
Latest member
Kasuwa

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week