Tuyển ref bonus 0.5$

chưa thấy thông báo hết suất nên đăng ký 1 vé:
id: athang2412
lr: U2515930

---------- Post added at 02:01 PM ---------- Previous post was at 01:42 PM ----------

sax vừa click xong 94 click thì thấy thông báo ngưng tuyển. nan~ thật người thứ 16 đây
bác cho em vào ds luôn đi thêm 1 người cũng có sao đâu ah`
click cực đều nghe

Các bạn ngừng click thằng nầy nha! Lý do nó ads quá nhiều và cho pay tiền có giới hạn, nên trả tiền cho ref ko kịp, cái này mình ko tính trước! sr các bạn, mình đang yêu cầu pay, nhưng ko biết có trả ko! Vì đã làm phiền các bạn nên mình gởi các bạn mỗi người 0.2$, các bạn ngừng click nhá! các bạn vào đây đưa pp và ID mình kiểm tra rồi gởi 0.2$! một lần nửa cho mình gởi lời xin lỗi tới tất cả các bạn! ngày 28/5

đã clik hết 94
id :anhtruonggl
Username
U2324104

2 acc nhé a vì 1 acc của thằng bạn nữa :D
Site này bó bắt invest rồi mới pay chắc scam rồi

đã clik hết 94
id :anhtruonggl
Username
U2324104

2 acc nhé a vì 1 acc của thằng bạn nữa :D
Site này bó bắt invest rồi mới pay chắc scam rồi

yêu cầu nhưng nó paiding....:binhsua168:, thấy proof ngon lắm mà:binhsua36:

hôm qua cn nên nghỉ:D, thằng này scam mẹ rồi, làm mất 7$:((, peding...4 ngày rồi, nếu pác nào ko tin em chụp cái hình cho coi!

Last edited by a moderator:
Các bạn ngừng click thằng nầy nha! Lý do nó ads quá nhiều và cho pay tiền có giới hạn, nên trả tiền cho ref ko kịp, cái này mình ko tính trước! sr các bạn, mình đang yêu cầu pay, nhưng ko biết có trả ko! Vì đã làm phiền các bạn nên mình gởi các bạn mỗi người 0.2$, các bạn ngừng click nhá! các bạn vào đây đưa pp và ID mình kiểm tra rồi gởi 0.2$! một lần nửa cho mình gởi lời xin lỗi tới tất cả các bạn! ngày 28/5
ID: tadangki
LR: U9198641

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,501
Latest member
gamebaimn

Most viewed of week

Most discussed of week