Tuyển ref bitdeposit.biz - 80%

cái thằng instahash.io nó mới mở được 2 3 hôm mà đã scam thì giờ k biết đâu mà lần. instahash.io thằng này ăn theo geniushash 100%. may mà chưa nhúng rái nước sôi.
Thằng bitdeposit này đang ngon nè,tại bác vào chậm thì tạch à

các site không vào được đều dùng DDOS-GUARDIAN. sập server thì buồn cười :(:(:(:(
:D mấy cái anti ddos nó chỉ là chống layer 4 thôi,layer 4 thì nó chống ngon,mấy site này chủ yếu là layer 7

Bác đầu tư đi :D :rolleyes: rồi comment user ở đây e gửi tiền ref cho. Site đang ngon nè,chiến mạnh :D
Thằng admin có hơn 140k$ lận
Hầy . Em bảo em là newbie mà bác đã biết cái gì đâu .bác phải hướng dẫn em từ từ chư :(

Mấy site bị dính hôm nay bị tình trang chung là host bị lỗi. Khả năng sẽ quay lại khá cao, Riêng thằng ssarini và vending thì không đoán được vì hôm qua đã pending về ví btc rồi.

Mấy site bị dính hôm nay bị tình trang chung là host bị lỗi. Khả năng sẽ quay lại khá cao, Riêng thằng ssarini và vending thì không đoán được vì hôm qua đã pending về ví btc rồi.
:eek: Thôi dep thêm 100$ cho thằng bitdeposit :oops: Giờ đầu tư mấy site khác chia trứng cũng nguy hiểm quá o_O

Tớ là mới đập lại 0.5 vào đấy, chắc đầu tuần sẽ giảm bớt lại. =))
Đang ngắm thấy ko ổn lắm,chắc hết tuần này là lượn.C xem mới có một đêm đã rút hơn 40k$ rồi :D

Lol chính thức xuống dưới 100k rồi nhé :v dưới 70k là em nghỉ game ,các bro cũng nên chú ý quan sát cái ví của nó @@

bình thường tầm bao nhiêu la an toàn hả pro với những hyip thế này
mà site này nó chơi 1 ví chứ nó pay nhiều ví thì biết sao

Last edited:
Cái ví nó bao nhiêu, nó vạch ra giới hạn bao nhiêu chỉ là cái phụ để mình ngắm thôi.

Mọi đánh giá, kiểm tra như thế nào đều tùy thuộc vào may mắn là chính thôi.

1 nhóm mở ra 1 site hoành tráng như thế không die sớm như vầy đâu. Trừ trường hợp nó vả và hacker đẳng cấp đặp chết thôi =))

$0.00111024 has been successfully sent to your Bitcoin account 1BnY9jaytFcKEJNSRX77NAcUaRjb4eqocH.
Transaction batch is 86b5c42218609ab42820854f762d2fac05bedf7b877f2c5682bc22bf925dfcf6.

Bác nào ref cho mình thì comment còn gửi xiền nhé :v

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,897
170,960
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week