Tuyển ref 2 site Maxclixs.com và buxunleashed.com. Bonus 0.1$ sau 4 ngày, refback 100%

Membership

Standard (No Expiration)+
Referrals
Direct: �0
Rented: �0
Seen Advertisements
You: 185
Your Referrals: +0

Advertising Campaigns

PTC Advertisements: +0
Banners: +0
Paid to Rate: +0

Account

Main Balance: �$ 0.575
Advertiser Balance: +$ 0.000
Rental Balance: +$ 0.000
Max Points: �187
Đề nghị bạn RB cho mình chưa nhận được đồng nào cả. Bạn bảo RB tự động mà click mấy tuần chưa nhận đc gì thế
Bạn xem lai tài khoản của bạn đi nhé. mình đã gửi refback theo đia chỉ của bạn rồi
Bạn xem lại đây có phải không nhé

Last edited by a moderator:
Cảm ơn bạn đã hợp tác. hiện tại mình mới chỉ thấy ID của ban ở site maxclixs thôi còn site imperia không thấy ID của bạn. Bạn check lại đi nhé
Mình đăng kí cả hai site. giờ kiểm tra trong acc overreview nó không báo upline lên mình cũng chịu không biết là sao

Mình đăng kí cả hai site. giờ kiểm tra trong acc overreview nó không báo upline lên mình cũng chịu không biết là sao
Bạn cứ click site maxclixs thôi mình sẽ bonus và refback cho bạn, còn site kia bạn dừng click đi nhé.

Kết quả sau 1 tuần nữa đây
1. Site maxclixs.com

2. Site imperiabux.com

Đã refback cho các bạn, mọi người nhận được tiền thì vào đây xác nhận nhé. Bạn nào mới đăng ký chưa đủ số ngày theo quy định sẽ để lại tuần sau thanh toán luôn 1 thể nhé
Các bạn sẽ click đều cho mình nha
Thanks all

Đã nhận RB

da clicks du cho ban
yeu cau ref bonus
ref bonus cho mjnh dj
mjnh chua nhan dc bonus

Để paypal của mình không bị limit mình sẽ bonus và refback cho tất cả vào sáng thứ hai bạn nhé
Mình đã bị limit paypal một lần rồi nên sẽ bonus và refback theo như lịch trên mong bạn thông cảm cho nhé
Bạn hãy click đều để thứ hai mình sent tiền cho bạn một thể nhé

Tuần này không RB cho mình à?

Hiện giờ trang maxclixs đang không cho payout nên coi như scam, mình đã đầu tư nhiều vào site này mà giờ vẫn chưa thu hồi được vốn.
Mặc dù vậy mình sẽ vẫn trả refback cho các như đã hứa, đề nghị các bạn dừng click site này nhé. Ai tiếp tục click thì đừng đòi refback gì nữa nhé.
Còn đây là kết quả của các bạn
1. Site maxclixs.com

2. Site imperiabux.com

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,366
170,490
Latest member
Mmo247h