Tuyển pro, group làm offerwall giá trị cao lâu dài

Mặc dù yêu cầu post ở đây rồi hãy pm yahoo nhưng có vẻ là 70% mọi người ko làm theo, còn có bạn cứ thế add nick xong ko nói gì cả, ko thể hiểu nổi.
Từ khi mở topic đến giờ mình trả lời khá nhiều câu hỏi trùng nhau của mọi người, nên mình post lên đây để các cậu đọc luôn trước khi pm cho đỡ tốn thời gian của cả 2 bên:

Hỏi: vì sao ko load super reward toàn bị báo lỗi ?
Trả lời: đấy là do sock của bạn, 1 là lởm 2 là đã có người khác dùng rồi, tóm lại là con sock đấy ko đc. giải pháp ở đây là đầu tư tiền cho 5socks hoặc mua sock port 27977.

Hỏi: vì sao mình làm off này ở trang này thì đc credit mà trang cậu lại ko đc ?
Trả lời: thật khó trả lời, việc ko credit khi làm off là bình thường, các net offerwall đều yêu cầu có postback tức là auto credit cả, nguồn các trang đều chung 1 net, offer và khả năng credit đều như nhau cả thôi. Giải pháp: bạn nên xem lại cách làm, và 1 lí do muôn thuở vẫn là sock.

Hỏi: bạn có cấp sock ko ?
Trả lời: ko

Hỏi: tại sao ko cấp sock ?
Trả lời: vì mình thấy việc ấy là ko cần thiết, chỉ newbie mới cần cấp sock mà mình thì ko nhắm đến newbie. Mình coi việc bạn có acc sock riêng là 1 cách để chứng minh sự nghiêm túc với công việc. Chưa nói đến 5socks, kể cả bạn dùng winsock, privatesock hay supersock đều ko sao, kể cả giá nó siểu rẻ và chất lượng cũng ko cao nhưng minh vẫn thấy đc sự nghiêm túc của bạn, chịu bỏ tiền ra đầu tư tức là có thể cộng tác đc. Đa số các cậu khi mới vào nghề đều tự làm khó mình bởi ko dám bỏ tiền ra trước, càng như vậy rồi càng thêm khó khăn và chán nản, nếu chỉ bỏ ra 200k tiền chơi bời nhảy múa mua sock, mọi thứ sẽ dễ dàng hơn rất nhiều, ko bỏ tiền ra mua xăng thì xe có xịn mấy cũng chỉ là đống sắt chết dần từng ngày thôi.

Hỏi: 250$ mới đc bonus thì sao mà làm đc ?
Trả lời: mục đích của mình là nhắm tới group nên 250$ mình nghĩ là hợp lý rồi.

Hỏi: cậu có đẹp trai ko ?
Trả lời: CÓ

Up giúp pro nè:m021:đang có dự án nên không dám pm xin test site, sau này nếu có cơ hội xin pro cho 1 chân

Hỏi: cậu có đẹp trai ko ?
Trả lời: CÓ

Câu hỏi này Hình như hơi bị lởm.:binhsua122::binhsua85:

Sock tự lo hả chủ thớt,với lại đăng kí bằng aol nhưng làm bằng sock được không dậy.

:binhsua33: .....................................................

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,763
170,851
Latest member
NguyenTheThanh
Back
Top Bottom