• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tuyển newbie vào group offer trở lại - partime vui lòng khỏi pm

bác học Dhv à. e mạng cáp quang vnpt 14mb. hồi trc có học làm dc 1 tháng sau bận đi học quốc phòng. giờ muốn làm dc ko bác :)

Mình có pm bạn qua yahoo rồi, monh sớm nhận được hồi âm.

bác học Dhv à. e mạng cáp quang vnpt 14mb. hồi trc có học làm dc 1 tháng sau bận đi học quốc phòng. giờ muốn làm dc ko bác :)
pm mình nhé ! bữa nay ít online yahoo ae nào có nhu cầu vui lòng pm skyper nhé ! dacuoidhv - Mr Chung

Last edited:
có off PC ko bạn , mình chỉ quen làm off ở net fyber , nếu làm off ở các net khác thì có hướng dẫn ko nhỉ , mình cần 1 công việc lâu dài , có full time , sock mua hiện còn 20 ngày hết hạn sẽ mua của group

cho xin đăng ký 1slot luôn thớt nhé

klq nhưng vip 72 h hình như hết PIN rồi mà nhỉ ???

tiền cọc là bao nhiêu vậy bạn

Mình có pm bạn qua yahoo rồi, monh sớm nhận được hồi âm.
1 slot thớt ơi
tiền cọc là bao nhiêu vậy bạn
klq nhưng vip 72 h hình như hết PIN rồi mà nhỉ ???
https://mmo4me.com/threads/tuyen-memb-lam-off-thang-8-2015.254566/
Các bạn vui lòng vào đọc điều kiện gia nhập group trong topic mới nhé ! Topic này đã cũ ! Nhờ mod close giúp

Mình nói luôn về cái thủ thuật của thớt nhé..Thớt lấy tiền mua sock của các bác sau đó cho các bác làm offer khó.Sau đó các bác làm không được mất tiền mất sock..nó lấy sock đó đi bán cho thằng khác nữa cứ thế..hành trình của thớt này là như thế suy luận hay vãi ra

Mình nói luôn về cái thủ thuật của thớt nhé..Thớt lấy tiền mua sock của các bác sau đó cho các bác làm offer khó.Sau đó các bác làm không được mất tiền mất sock..nó lấy sock đó đi bán cho thằng khác nữa cứ thế..hành trình của thớt này là như thế suy luận hay vãi ra
Thứ nhất : group có cả mấy chục memb đang làm ? ng không làm đc là do offer khó hay là ngu ?
Thứ 2: sock mua cho từng người là hoàn toàn mới và theo tên người đó ? chả nhẽ có thể đổi tên
Và thứ 3 : nếu tôi làm như bạn nói thì tôi đã ko tồn tại cái nick này từ 2013 đến h :D
Con người có óc và có trí khôn ! Nếu biết suy nghĩ sẽ ko nói vậy :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,047
Latest member
QH88MBA
Back
Top Bottom