• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

tuyển n` reg site này 247vipclub

cucsat01

Junior
Reactions
19
MR
0.000
All International Members are Welcome.
100% Free Membership.
Sign-up now and Get free $150.
Emails worth $100 and Banners worth $50.
Get $50 for every One who will sign-up under Your Reflink
Minimum Payout for Free Members is $25,000 - Real Money and no points!
Guaranteed Payouts no taxes or hidden fees.
Payout via: Moneybookers,Alertpay,LibertyReserve, perfectmoney,Paypal, WesternUnion, Check, MoneyGram.
Referral Commision: 30%.

mọi người cứ red cho mình 1 acc nha,hem click cũn đc.mình sắp đủ pay rùi,mỗi bạn reg cho mình thì mình dc 50$ mà dù các bạn hem click.nếu nó mà pay thiệt( 25000$) sẽ thì mình sẽ thông báo lên cho ae chiến lun
Nếu nó mà pay thật thì refback lun cả 50$ của ae cũng hem thành vấn đề (25.000 $ cơ mà)
còn nếu hem dc thì cũng coi như ae giup mình 1 tay để lôi thằng site này ra trước ánh sáng,mình vẫn cứ là lấy thân mình ra để làm vật thí nghiệm :binhsua31:

BN ngoay 0.01 khi red(thông cảm,mình hem có nhìu $ đâu!) .cac bạn để lại ID, PP
cac bạn vô gùi hãy red boạn naj`noa' koa' ka? link đến nơi mọi n` click

247vipclub.com

Mình thực sự nghiêm túc với chuyện này,mong các bạn reg ủng hộ để mình sớm cho ra kết quả

Last edited by a moderator:
Bạn quả là chí lớn :)) 25000$ mà BN có 50$ thôi à :binhsua58:

tên này lại làm trò rảnh hơi. dc 25000$ mà chia 50$. Ăn cho lòi bản họng ra đi. Kêu người ta ref mà chia thế.

spam cái je` chớ tui chỉ mún ae reg jup tui cái thui mà.tui lấy cái tấm thân mình ra test hàng cho ae nhưng mà sợ lâu wa' nên kêu ae jup' 1 tay = việc chỉ cần reg hộ tui thui. mất có chưa đến 1' của ae .bạn hem jup' thì ngó coi thui cũng dc sao kêu mod chém tui.tui có scam hay lùa đảo ji` ae đâu
mod ui jup' tui 1 tay nha,tui có lòng tốt mà sao hem dc báo đáp ji` vậy ?

---------- Post added at 09:27 AM ---------- Previous post was at 09:22 AM ----------

bạn reg cho mình thì mình dc 50$ mà bạn có fair click ji` đâu? đây là refback 100% rùi còn ji` nữa? giả sử có 100 n` reg cho tui thì tui đã refback mất 5000$ rùi còn ji`? 1 ngày dc có 5 cái ads /5000 cent 1 cái ,click lên 25000$ thì đến bao h?vậy nên tui mới kêu ae jup' 1 tay cho nhanh thui . dù sao cũng thanks bạn vào góp ý. reg jup' 1 cái nha!!! :binhsua09:

CHủ thread dễ bị dụ nhỉ . Hay biết mà vẫn tham :)) 50$ = 0.0000000000000005 =))
tất cả những điều bạn nói đều đúng cả nhưng có điều trên hết là do tui cứng đầu thui :)
reg hộ tui cái nha

---------- Post added at 11:02 AM ---------- Previous post was at 09:38 AM ----------

hem ai reg jum` mình sao?

---------- Post added at 12:31 PM ---------- Previous post was at 11:02 AM ----------

upppppppppppppp cái nào

đã trả ref cho n` đầu tiên

Last edited by a moderator:
Đúng là tham vô đối ở đó mà chờ nó trả

Nhưng năn nỉ quá anh cũng reg cho mày 1 phát

moc nhau wa' đóa pac'.thế có cần tui pay hem? hay chỉ jup thui?

Anh chả móc gì chú đâu nhưng cũng cầu mong cho chú pay được anh chỉ reg giúp chú thôi

Anh chả móc gì chú đâu nhưng cũng cầu mong cho chú pay được anh chỉ reg giúp chú thôi

dù sao cũng cảm ơn pac',pac' nói vậy e đành trả ơn sau vậy .cái quan trọng là em sẽ chứng minh dc cam hay ko cam thui( pay thì great)
Cái này Admin chắc là Bill Gate =))
Admin trang này là của con ông Bill, hem fai? của ông Bill :D

da reg cho ban cung dau.......ko can bonus...khi nao pay dc thi bác vào báo 1 tieng

Quả cam còn to hơn oppbux
Vô mà tham khảo cách thức bán cam nè
Http://ptc-investigation.com/247vipclub.aspx
dù cam hay quýt thì mình cũng sẽ tình nguyện ăn thử.chỉ hi vọng bạn reg hộ mình thui,hem dám xúi bạn ăn cam với mình đâu
da reg cho ban cung dau.......ko can bonus...khi nao pay dc thi bác vào báo 1 tieng
cảm ơn bạn,chắc chắn mình sẽ báo cáo ngay kết quả cho các bạn sau khi nó xuất hiện!

dù cam hay quýt thì mình cũng sẽ tình nguyện ăn thử.chỉ hi vọng bạn reg hộ mình thui,hem dám xúi bạn ăn cam với mình đâu

vậy reg cho chủ thớt vài acc cho mừng nhé
vài trăm đô đó hở ~.~̉ ~.~

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,963
171,035
Latest member
luuvan02duy
Back
Top Bottom