Announce Tuyển MOD lần 4

zdragon_94

Senior
Reactions
122
MR
0.003
Họ và tên: Nguyễn Đức Hoàng Minh
Nơi ở hiện tại: Tổ 3, thị trấn Hà Lam, Thăng Bình, Quảng Nam
Địa chỉ Email (Yahoo): [email protected]
Số điện thoại:0906631749
Box muốn làm MOD: PTU ( Paid to upload)
Ý tưởng để phát triển Box:
-Lập một group, giải quyết các thắc mắc của newbie
-Định hướng lối đi cho newbie theo con đường nào ..v..v
-Hướng dẫn newbie đến với ptu một cách dễ dàng chia sẽ kinh nghiệm đạt 1$/ngày sau 1 tuần để newbie có động lực tiếp tục. ( thông qua group )
- Lập một topic : tổng hợp các 4rum đang cần author , nhanh chóng làm lớn mạnh PTu nước nhà
-Tạo điều kiện để các newbie thành author của site vừa post bài vừa kiếm tiền.
-* Tìm các nguồn host leech miễn phí, lập riêng một topic để phòng trường hợp có sự cố có thể dùng !
-* Quản lý chặt chẽ các topic,răn đe trước các trường hợp spam quá nhìu , nói nhảm !
còn nhìu chưa kịp nghĩ ra ! ;))
Khả Năng online : PTU thì biết rồi ... ;)) ...mong các bạn ủng hộ ! ( mygod chưa đủ 200 post, đơn này chờ vậy )

Last edited by a moderator:

angel85

Banned
Reactions
94
MR
0.000
Họ và tên: private
Nơi ở hiện tại: private ( không ở HCM )
Địa chỉ Email (Yahoo): private
Số điện thoại: private
Box muốn làm MOD: PTU
Ý tưởng để phát triển Box: Mong muốn đơn giản là có thể giúp các bạn PTU đi đúng hướng , nếu muốn chuyên sâu vào nó . Online 18/24 . Đã và đang làm Support cho 1 group uy tín

Đây là lần đăng kí thứ 2 , tuy không đủ 200 post đơn giản bởi vì không spam nhưng vẫn tiếp tục đăng kí . Kinh nghiệm nó không tỷ lệ thuận với số lượng bài viết. Vài lời.....

Last edited by a moderator:

niceday

Hero
Verified
Reactions
1,332
MR
141.016
Họ và tên: private
Nơi ở hiện tại: private ( không ở HCM )
Địa chỉ Email (Yahoo): private
Số điện thoại: private
Box muốn làm MOD: PTU
Ý tưởng để phát triển Box: Mong muốn đơn giản là có thể giúp các bạn PTU đi đúng hướng , nếu muốn chuyên sâu vào nó . Online 18/24 . Đã và đang làm Support cho 1 group uy tín

Đây là lần đăng kí thứ 2 , tuy không đủ 200 post đơn giản bởi vì không spam nhưng vẫn tiếp tục đăng kí . Kinh nghiệm nó không tỷ lệ thuận với số lượng bài viết. Vài lời.....
Nếu cậu được lên làm mod hoặc trial mod thì chắc mình cũng làm cái đơn như thế này ;))

5box

Newbie
Reactions
718
MR
0.000
Mình thấy hình như boj1102 là một người am hiểu về ngôn ngữ lập trình cũng như máy tính, lại có đóng góp cho 4rum khi phát hiện ra một số lỗi nữa. Hi vọng cậu sẽ được chọn nhé! :)

bebebe

Newbie
Reactions
285
MR
0.000
hjc, dạo này lên 4r bài viết nhạt nhòa quá. đọc cũng thấy ngại, trước thì nhiều mem giờ loãng ra quá, toàn những pic đọc mà chả muốn comment

Bác này chỉ đc cái nói đúng :) Mình dạo này chả buồn comment nữa , toàn topic nhảm , tốn time để đọc .

Chưa kể gặp ngu mà còn tỏ nguy hiểm , soi mói mình nữa chứ :)) miễn bàn

Nếu cậu được lên làm mod hoặc trial mod thì chắc mình cũng làm cái đơn như thế này ;))

Ừ, cứ đăng ký thế đi. All 9Day ;)
Ủng hộ cho bợn 1 post :|

---------- Post added at 12:17 PM ---------- Previous post was at 12:16 PM ----------

Là sao vẫn chưa hiểu rõ lời của ông . Mà mình có hù dọa gì đâu mà sợ :)

Uhm, mọi người ai cũng biết cái đó rồi. Nhiều người vẫn ko hiểu nên cho thời gian ngộ nhận chứ đừng nói thẳng nữa :)

PixProner

Senior
Reactions
842
MR
0.000
Thực tình thì cũng ko có ý định ứng cử Mod nữa vì sau những tháng ngày làm Mod của các diễn đàn Game online cũng đã nếm trải đủ những cay đắng mà cái danh Mod mang lại rồi :D .Nhưng trước tình hình forum ngày 1 lộn xộn và nhất là Box CapCha sau ngày hôm qua với xì căng đan HP đã làm cho hình ảnh của các Mod bị ảnh hưởng nghiêm trọng .Mình xin tự ứng cử vào nhiệm vụ quản lí bên Box CapCha ,1 mảng MMO mà mình đang tham gia và biết đến forum cũng nhờ CapCha đưa đường dẫn lối ,mình ko muốn Box Capcha bị sụp đổ chỉ vì 1 hành động bồng bột của 1 người nào đó .Hiện tại Box Cap cũng đã có người quản lí tạm thời là bác Mirinda vì vậy nếu đc xét duyệt mình sẽ cùng hỗ trợ bác Mirinda quản lí và xây dựng Box Capcha trong sạch và ngày 1 vững mạnh để sánh ngang cùng các Box MMO khác có trong forum ;)

*Cv : Họ và tên : Nguyễn Đức Nam
Cư trú tại : Thành Phố Hà Nội
Email : [email protected]
Số fone : cái này nếu đc duyệt mới đưa nhé ( sợ nháy máy lắm :D)
Box muốn quản lí : CaptCha
Kinh nghiệm : Quản lí mem ,phát triển Box thì có thừa nhưng làm tiền thì gà lắm :D ,cam kết sẽ đưa box Cạp ngày 1 tốt hơn nữa ,ko tham gia bất kì 1 công việc nào ngoài việc quản lí mem ,dọn dẹp Box ,ko tổ chức đứng đầu các Group MMO nào tránh những việc đáng tiếc xảy ra :D Sẽ làm đúng các rules mà BQT đã đề ra :)

*Dù ko đc duyệt cũng ko sao, chỉ mong những ai có tâm huyết với Box Cạp và Forum MMO4VN cùng nhau xây dựng ,phát triển forum ngày 1 tốt, thình vượng hơn nữa là vui rồi :) Thank đã đọc bài

boy9x_mmo

Newbie
Reactions
213
MR
0.000
Họ và tên: Hồ Nhật Nam
Nơi ở hiện tại: Phổ Quang - Đức Phổ - Quảng Ngãi
Địa chỉ Email (Yahoo): boy9x_tomo
Số điện thoại: 01688246235 ( nếu duyệt thì xác nhận bằng tin nhắn thôi chứ đừng có phone - không câm nhưng nghe điện thoại là như câm)
Box muốn làm MOD: Money Exchange
Ý tưởng để phát triển Box: từ từ rồi tính thêm. nói chung cho nó trở thành nơi mà thành viên có thể an tâm trao đổi tiền.
Chủ yếu do dạo này thường xuyến phải trao đổi tiền -> dựng nhà trên "Money Exchange". Nhưng thấy cảnh ngộ lộn xộn trong đó quá nỗi lộn xộn - mọi người thường xuyên xúc phạm đến nhau -> cảm giác hoang mang cho những ai muốn đổi tiền ==> muốn tranh thủ thời gian online trên "Money Exchange" để làm thử MOD.

cho em làm thêm MOD ở BOD: Buy, Sell or Trade nha anh Shin đẹp zai.
thấy chưa có ai quản lí. vào quản lí thử. tiện thể sắp có việc phải online ở đó.

Buồn cho cái Box Cạp ngày 1 loạn mà Admin ko duyệt :( 1 mình Mirinda thì làm sao mà trông hết đc ,rồi đến lúc nổ ra vụ HP thứ 2 thì MMO4VN lại càng mất điểm trước Mem thôi,muốn cống hiến mà cũng ko đc thì đánh chịu vậy haizzzz

phuongbin

Banned
Reactions
19
MR
0.000
Họ và tên: nGUYỄN MAI Phương
Nơi ở hiện tại: Việt Trì - Phú Thọ
Số điện thoại:01677157504
Box muốn làm MOD:Money Exchange
Ý tưởng để phát triển Box: Mình rất thích box này bởi nó có thể giúp các mem trong forum có thể trao đổi, mua bán tiền tệ nhanh chóng và gọn nhẹ.Vì mình thấy rất nhiều người có ý đồ lừa đảo mem trong forum nên nếu được làm mods thì mình sẽ siết chặt an nình box hơn,thường xuyên truy cập theo dõi để kịp thời ngăn chặn những hành vi vi phạm lừa đảo.đồng thời xây dựg box lớn mạnh để là nơi các bạn đặt sự tin tưởng vào box cũng như admin và forum mmo4vn

nongthanhhoa

Banned
Reactions
967
MR
0.000
Họ và tên: nGUYỄN MAI Phương
Nơi ở hiện tại: Việt Trì - Phú Thọ
Số điện thoại:01677157504
Box muốn làm MOD:Money Exchange
Ý tưởng để phát triển Box: Mình rất thích box này bởi nó có thể giúp các mem trong forum có thể trao đổi, mua bán tiền tệ nhanh chóng và gọn nhẹ.Vì mình thấy rất nhiều người có ý đồ lừa đảo mem trong forum nên nếu được làm mods thì mình sẽ siết chặt an nình box hơn,thường xuyên truy cập theo dõi để kịp thời ngăn chặn những hành vi vi phạm lừa đảo.đồng thời xây dựg box lớn mạnh để là nơi các bạn đặt sự tin tưởng vào box cũng như admin và forum mmo4vn
c
ủng hộ em này nghe các bạn trong froum nói e có 2 quả cam to lắm k biết ntn. cho e ý làm mod đi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,797
176,243
Latest member
sarahn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week