Announce Tuyển MOD Forum

Status
Not open for further replies.
Họ và tên: Nguyễn Chánh Tín
Nơi ở hiện tại: TP.HCM
Địa chỉ Email (Yahoo): [email protected]
Số điện thoại: 0973838479
Box muốn làm MOD: MMO4ME Support
Tình hình hiện tại của BOX: Mod của box mới chỉ có một mình girlkute9xtn nên cũng không thể support hết cho các mem được
Ý tưởng để phát triển BOX: Hiện giờ vẫn chưa có.

Mong các bạn và admin ủng hộ.

Rút đơn.......................:)

Last edited by a moderator:
Đúng lúc này ít thấy Anh Vitamin C xuất hiện nhỉ :binhsua27:

Lâu quá không thấy Sir OnlyC ghé vào duyệt mod nhỉ? Forum còn tuyển Mod nữa ko te?

sao biết là ko xuất hiện, hiện ra như MA ẩn nấp :D.

Có điều việc tuyển Mod đợt này và về sau sẽ rất gắt, thặt chắt lại, các nội dung tuyển mod vẫn dc chú ý,

Họ và tên: TSVL
Nơi ở hiện tại: Phòng trọ
Địa chỉ Email (Yahoo): Chữ kí
Số điện thoại: 0xxxxxxxxxx
Box muốn làm MOD: Newsite, MMO Job
Tình hình hiện tại của BOX: Từ từ tham khảo :)
Ý tưởng để phát triển BOX: Đang lên kế hoạch, chưa viết ra giây.
Ngoài lề: 4rum dạo này lôn xộn quá, lên phụ chút ít :)

Họ và tên: TSVL
Nơi ở hiện tại: Phòng trọ
Địa chỉ Email (Yahoo): Chữ kí
Số điện thoại: 0xxxxxxxxxx
Box muốn làm MOD: Newsite, MMO Job
Tình hình hiện tại của BOX: Từ từ tham khảo :)
Ý tưởng để phát triển BOX: Đang lên kế hoạch, chưa viết ra giây.
Ngoài lề: 4rum dạo này lôn xộn quá, lên phụ chút ít :)
cựu mod đã trở lại và lợi hại hơn xưa :m066:
thấy bác này trước làm tốt nè :D

Minh thiết nghĩ các bạn khi tham gia đăng ký MOD cần phải show tên thật số tel thật và những đề xuất cải tiến làm cho 4rum thay đổi theo chiều hướng tốt
KHông thể cứ thích thì lên topic này đăng ký giống như một cách spam bài
Bên cạnh đó khi đăng ký MOD phải thể hiện đúng trách nhiệm của MOD
Hiện nay nhiều bạn khi được set MOD xong thì cũng không có gì giúp ích cho 4rum và giống như chỉ lấy danh là MOD cho oách
Bởi vậy có nhiều bạn khi dc set MOD rồi cũng bị trở về dân bình thường sau 1 tháng thử việc
Bên cạnh đó nhiều bạn lấy danh là MOD và lạm dụng quyền 1 cách triệt để
Hãy vì một 4rum phát triển hãy cống hiến hết mình còn nếu không thì cứ làm sr.member như mình cho khỏe

Minh thiết nghĩ các bạn khi tham gia đăng ký MOD cần phải show tên thật số tel thật và những đề xuất cải tiến làm cho 4rum thay đổi theo chiều hướng tốt
Hiện nay nhiều bạn khi được set MOD xong thì cũng không có gì giúp ích cho 4rum và giống như chỉ lấy danh là MOD cho oách
Bởi vậy có nhiều bạn khi dc set MOD rồi cũng bị trở về dân bình thường sau 1 tháng thử việc
Hãy vì một 4rum phát triển hãy cống hiến hết mình còn nếu không thì cứ làm sr.member như mình cho khỏe

lên mod box ex đi a e vốt cho 1 vé :m131:

vote cho anh Dương già uy tín trở lại làm ex :binhsua46: quay về forum làm EX cho scammer hết đường làm ăn anh D ơi :binhsua48:

Họ và tên: Lương Xuân Công
Nơi ở hiện tại: Huế
Địa chỉ Email (Yahoo): [email protected]
Số điện thoại: 01668897765
Box muốn làm MOD: Money Exchange

Tình hình hiện tại của BOX:Nhiều Scam , giá cả chưa hợp lý, thiếu nhiều exchange
Ý tưởng để phát triển BOX:Tìm tòi dịch vụ exchange mới giá cả phải chăng. Rất mong muốn góp sức xóa bỏ tình trạng Scam
Nhận hướng dẫn cho newbie khi lập Paypal và AP mở tranh chấp ...,

Họ và tên:Huỳnh Mình Đông
Nơi ở hiện tại:Đà Nẵng
Địa chỉ Email (Yahoo):[email protected]
Số điện thoại:01656354382
Box muốn làm MOD:Google Adsense
Tình hình hiện tại của BOX:Thiếu vắng bóng của ông lớn hướng dẫn và dẫn dắt mọi người trong lĩnh vực trên , box không được sôi động và thiếu người dẫn dắt và chỉ bảo
Ý tưởng để phát triển BOX: Sẽ có gắng tạo nhiều sự thay đổi trong box , hướng dẫn cụ thể mọi người tham gia vào nhiều con đường ads và giải đáp tất cả mọi thắc mắc về ads cho tất cả mọi người

Họ và tên: Bùi Quang Hải
Nơi ở hiện tại: Hà Nội
Địa chỉ Yahoo: [email protected]
Địa chỉ Email: [email protected]
Số điện thoại: 0934670905
Box muốn làm MOD: Gambling & Poker
Tình hình hiện tại của BOX: Gambling & Poker đặc biệt là Poker còn khá xa lạ với các bạn trên diễn đàn, hiện tại box đang thiếu người có trình độ và hiểu biết về poker để hướng dẫn các bạn con đường đi đúng về poker
Ý tưởng để phát triển BOX: Hiện đang là admin của một diễn đàn mới về poker, với kinh nghiệm 2 năm chơi poker chuyên nghiệp, mình muốn được đóng góp kinh nghiệm của mình cho box gambling & poker.

Họ và tên : Nguyễn Phương Đại
Nơi ở hiện tại : Hồ Chí Minh
Yahoo : [email protected]
Email : [email protected]
Số điện thoại : 0908860911
BOX muốn làm Mod : Google Adsense, Affiliate.
Tình hình thấy khu vực này ít ai hướng dẫn về các chương trình Affiliate như Google adsense , Chitika ,Modernclick , Peaklicks,Affiliate Fuel,Auctions Ads .v.v thấy box này hoang vắng quá sẽ cố gắng chỉ dẫn newbie.
Kinh nghiệm : Đã chơi Adsense khoảng 6 tháng thì banned. :binhsua33:
Ý tưởng : Cố gắng phát triển các chương trình Affiliate cho anh em MMo4me có thêm thu nhập từ site , blog.v.v

Họ và tên: Đào Văn Hạnh

Nơi ở hiện tại:Nam Định

Địa chỉ Email (Yahoo): [email protected] - YH: hanhyes90

Số điện thoại: 0987652233

Box muốn làm MOD: Matrix Investment

Tình hình hiện tại của BOX: Matrix Investment tưởng chừng giống như HYIP nhưng thực ra còn nguy hiểm và tiềm ẩn nhiều rủi ro cho người chơi hơn rất nhiều. Đó là ranh giới giữa scam và paid là mong manh, cùng với đó lượng đầu tư cực kỳ lớn nên box Matrix Investment luôn có nhiều tranh luận từ nhiều luồng, thậm chí có lúc hỗn loạn. Vì đặc thù vậy nên mình thiết nghĩ cần có nhiều người quản lý (hiện tại chỉ có 1 mod Tonghieu nên có lẽ làm việc sẽ không thể toàn diện được) tránh các cuộc war loạn không cần thiết giúp người chơi có 1 cách nhìn khách quan và đúng đắn nhất.

Ý tưởng để phát triển BOX: Theo mình việc cần làm trước tiên là ổn định box MI cũng như MI refferal trước khi nghĩ tới việc phát triển. Rất nhiều người chơi có kinh nghiệm tiếc rằng phần lớn trong số đó không tham gia vào thảo luận về các tình hình của box bởi nguyên do box MI đang quá hỗn loạn và nhiều ý kiến hội đồng mang nhiều tính chủ quan. Nếu ổn định được box tin rằng box sẽ tự phát triển và thu hút nhiều sự quan tâm hơn!

Họ và tên: Nguyễn Trung Kiên
Nơi ở hiện tại: Hà Nội
Địa chỉ Email (Yahoo):[email protected]
Số điện thoại:0915158125
Box muốn làm MOD: Buy, Sell or Trade và Money exchange
Tình hình hiện tại của BOX: 2 box này không khác gì nhau
Ý tưởng để phát triển BOX: nên gộp làm 1. mình sẽ chăm sóc nó tốt

ko được duyệt rồi , xóa đơn thôi ^^

Là cựu mod thì đc duyệt..

Mình không tuyển ref , không cạnh tranh với bất kì mem nào , không có xung đột lợi ích với bất kì ai .

Cái này là mình duyệt ;)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,337
170,460
Latest member
thayphamduc

Most viewed of week