Announce Tuyển MOD Forum

Status
Not open for further replies.
họ tên : Ngô Hoàng Giang
bd: 20/3/1993
hiện đang là sinh viên đại học nha trang
mail: [email protected]
YH: [email protected]
dtdd : 0989901941
Mình muốn đăng ký làm mod cho box [newsite]
tình hình hiện tại : box đang rất lộn xộn các mem post bài quá sơ sài, newsite mà có mem post bài từ thời napo...
ý tưởng phát triển box: sữa lại rules của box 1 chút cho phù hợp với tình hình. Xử lí nghiêm cá bài viết sai rules, huớ ng dẫn mem post bài theo mẫu để tạo nên môi trường làm việc chuyên nghiệp và hiệu quả hơn :D
thân sieucuibap !!!​

Chết, ngày nào mình cũng lên sắp sếp, move bài, gửi cảnh cáo member vi phạm thế mà cậu vẫn thấy lộn xộn và chưa nghiêm à :))
Còn việc member post bài cũ vì họ không thèm đọc Rule, mình làm gì được, tất nhiên những người đó đều ăn cảnh cáo, bài thì bay vào Recycle Bin

Họ và tên:Lê Thị Kim Luyến
Nơi ở hiện tại: Phú Yên
Địa chỉ Email (Yahoo):cobe_nhinhanh_khongchanh
Số điện thoại:01243691690
Box muốn làm MOD: Newsites
Tình hình hiện tại của BOX: Đang có nhiều người tuyển ref lộn xộn box không đúng topic.
Ý tưởng để phát triển BOX: 1.Sẽ điều chỉnh trật tự 2. Sẽ là người tiên phong kiểm tra trang web uy tín sẽ box cho mọi người 3.Làm rồi mới biết

Yêu cầu 2 bạn sieucuibap và Tinhyeu nói rõ xem box Newsite lộn xộn như thế nào, mình và TSVL đang quản lý box này, tuy quản lý nhiều box nhưng riêng box Newsite mình làm chặt nhất, cảnh cáo, move bài liên tục, việc hai bạn xin làm Tmod nói thẳng là chả ảnh hưởng gì đến mình vì mình đang được quản lý 3 box nhưng lời các bạn nới làm mình rất khó chịu, hoàn toàn sai sự thật, làm gì có chuyện tuyển Ref ở Box newsite, bài nào vi phạm mình đều Move và gắn cảnh cáo nhanh chóng, muộn nhất là 2 ngày.

Yêu cầu 2 bạn nói cho đúng sự thật 1 chút

:m082: dạo này Box News thường post bài Pháp Luân công trá hình ~ không thấy Mod theo dõi xử lí ( mình là mem nên thấy cũng ko làm j được )

Thông báo lên chức cho các Trial MOD:

- anchoiratien: Gần đây, từ đầu tháng 1 đến giờ ít hoạt động hẳn. Tuy nhiên vẫn đưa lên MOD để khuyến khích bạn hoạt động tốt hơn. Mong là bạn sẽ làm tốt nv của mình.
- boomphan318: quản lý được, có viết Rule và cảnh báo rõ ràng. Tuy nhiên có vẻ hoạt động hơi trầm.
- ruby.love: kém hoạt động. Cần có thời gian quản lý box hàng ngày.
- sad.l0ve: khá tốt
- zzbynzz: khá tốt

=> Chúng ta nhiệt liệt chào đón các MOD mới của forum: anchoiratien,boomphan318,sad.l0ve,zzbynzz

Chúc ruby.love may mắn lần sau.

Hi, thế là lên Mod rồi, thanks OnlyC ^^! Thực ra mình vẫn lên forum đều đấy chứ, chỉ là ít viết bài thôi còn nhiệm vụ mình vẫn thực thi đầy đủ, hầu như ngày nào mình cũng online đến khoảng giờ này mà :D

Hi, thế là lên Mod rồi, thanks OnlyC ^^! Thực ra mình vẫn lên forum đều đấy chứ, chỉ là ít viết bài thôi còn nhiệm vụ mình vẫn thực thi đầy đủ, hầu như ngày nào mình cũng online đến khoảng giờ này mà :D

Nhưng log thì ko thấy bạn move bài, xoá bài hay những việc tương tự. Còn tháng 12 thì nhiều hơn.

Nhưng log thì ko thấy bạn move bài, xoá bài hay những việc tương tự. Còn tháng 12 thì nhiều hơn.

Mình quản lí 3 box PTC, MMO's Job Market và Newsite. TRong đấy PTC và MMO's Job Market ít khi có bài vi phạm lắm, chủ yếu là newsite nhưng dạo này cũng ít rồi :D có khi sắp thất nghiệp đến nơi ấy :D

Mod anchoiratien làm việc rất chuyên nghiệp,sad.l0ve,zzbynzz thấy cũng ok,mod boomphan318 lạ hoắc à còn box MMO4VN Events do ruby.love quản lý vốn dĩ nó trầm sẵn ít có bài viết =>Mong Admin OnlyC cân nhắc thêm thấy ruby.love làm việc tốt mà :(( ( Nhắc nhở,suppot member rất nhiệt tình online thường xuyên nữa :(()

Last edited by a moderator:
boomphan làm ở box Other, box đó ít bài viết. Nhưng vào xem, có viết các bài Rule rõ ràng, có cảnh báo đổi tên topic.
Còn ruby.love, vừa nãy mình vào có 1 bài spam trong đó đó :|

Họ và tên: Bùi Duy Vĩnh Trường
Nơi ở hiện tại: Hồ Chí Minh
Địa chỉ Email (Yahoo): fall_soul92
Số điện thoại: 0985045725
Box muốn làm MOD: MMO's Job Market
Tình hình hiện tại của BOX: Tương đối ổn định và có nhiều bài
Ý tưởng để phát triển BOX: thường xuyên onl trên 4um nên dễ dàng quản lí box tránh các bài viết auto spam , post trùng, lộn box

Mong hoạt động của mình có ích cho 4um :m160:

Cảm ơn lời góp ý của Admin. Ruby sẽ cố gắng làm tốt hơn nữa nhiệm vụ của mình. :D

Edit. Thanks cả nhà.

2 admin xem xét trường hợp của mình với. Của ruby.love còn có thông báo nhưng của mình không có

Xin lỗi các bạn mình có thiếu sót.

magic - Hoạt động khá tốt =

traimo91: không biết tại box ít người hay tại ít làm việc nữa. Tạm thời bạn Trial MOD thêm 1 t/g nữa. Lưu ý là bạn quản lý box lớn Gambling, bao gồm 3 box con ở trong.

anchoiratien: Do có một số ý kiến không tốt, BQT đã xem xét lại trường hợp của bạn, thực sự để làm MOD không chỉ cần làm tốt công việc, mà còn phải được lòng dân chúng, cư xử có văn hóa. Đây là 1 ví dụ: http://mmo4me.com/showthread.php?44923-Duong-cong-18-&p=774192#post774192
Do đó, BQT quyết định trả về Member. Mong bạn thông cảm. Rất cám ơn bạn đã nhiệt tình giúp đỡ Forum trong thời gian qua.

Xin lỗi các bạn mình có thiếu sót.

magic - Hoạt động khá tốt =

traimo91: không biết tại box ít người hay tại ít làm việc nữa. Tạm thời bạn Trial MOD thêm 1 t/g nữa. Lưu ý là bạn quản lý box lớn Gambling, bao gồm 3 box con ở trong.

anchoiratien: Do có một số ý kiến không tốt, BQT đã xem xét lại trường hợp của bạn, thực sự để làm MOD không chỉ cần làm tốt công việc, mà còn phải được lòng dân chúng, cư xử có văn hóa. Đây là 1 ví dụ: http://mmo4me.com/showthread.php?44923-Duong-cong-18-&p=774192#post774192
Do đó, BQT quyết định trả về Member. Mong bạn thông cảm. Rất cám ơn bạn đã nhiệt tình giúp đỡ Forum trong thời gian qua.

Thread kia bị del rồi, không biết trong thread đó mình làm gì mà bị án phạt này, nhìn title thì nhó mang máng mình có comment về bức ảnh là PTS nhưng vẫn thấy kinh vãi đái đại loại thế, nếu vì thế mà chịu án phạt thì hơi bất công vì đó là bức ảnh vui, mọi người vào comment vui vẻ, tại sao comment đó của mình lại bị coi là vô văn hóa ? Comment đó nằm trong 1 thread ảnh vui, bạn nào đã xem qua đều biết.

Còn về phần được lòng mọi người thì mình biết rất nhiều người chủ yếu là newbie vì mình hay nói thẳng nói thật, mình đả kích trực tiếp vào những topic có vấn đề. Thà rằng như thế để mọi người cảnh giác còn hơn để có việc xảy ra lại kêu trời kêu đất, lại những topic chửi nhau mọc lên.

Có lẽ có ai đó đã có những lời không hay về mình, tự mình thấy đối với cái forum này mình đã làm rất trách nhiệm, những thành viên đã tham gia lâu chưa có ai điều tiếng về mình. Admin nên nghe lại từ nhiều phía, có thể bạn nào đó coi những lời mình nói chỉ để lấy lại chức danh MOD ! Xin thưa là đúng, bởi vì đó là danh tiếng, uy tín mình mất công tạo dựng, mình không muốn đánh mất nó khi mình không mắc sai lầm nào !

"kinh vãi đái" là thiếu văn hóa, đúng chứ ko sai. Ảnh vui nhưng bạn có thể comment vui cách khác.

Mình không biết bạn được lòng nhiều người hay ít. Nhưng xem lại các post, cách nói chuyện không được lịch sự cho lắm... MOD là phải nói chuyện đàng hoàng, phải cho người ta nể, tôn trọng mình.
Mong bạn tiếp tục đả kích/nói thẳng vào vấn đề với cách nói khác hay hơn.
Bây giờ mình xin đưa bạn về Trial MOD để tiếp tục hoạt động. Mong bạn thực hiện công việc tốt như trước đây.

Họ và tên:Nguyễn Văn Tuấn Xuân
Nơi ở hiện tại:Cầu giấy -Hà Nội
Địa chỉ Email (Yahoo):thiendangxanh_2007
Số điện thoại:0972018992
Box muốn làm MOD:report scam
Ý tưởng để phát triển BOX:Truy tìm 1 vài thông tin scamer ,giải quyết những vụ vu oan ,hack ....
Mình là smod bên mmo4you ,đã xử lý 2 vụ scam bên mmo4you

Họ và tên: Huỳnh Chí Giàu

Nơi ở hiện tại: Gò Vấp - TPHCM

Địa chỉ Email (Gmail): [email protected]

Số điện thoại: 0978358276

Box muốn làm MOD: Other

Ý tưởng để phát triển BOX: Tập hợp các site đầu tư thổi tiền uy tín cho anh em tham khảo, điều tra các site đó kĩ càng để tăng độ uy tín cho site đó. Giúp các mem an tâm khi đầu tư

Xài linux thì ít bị dính virus, keylog và trojan hơn _ _! Đặc biệt ko bao giờ có rác cả _ _!
Họ và tên: Phạm Ngô Phi Long
Nơi ở hiện tại: Bình Giã - Vũng Tàu
Địa chỉ Email: [email protected]
Yahoo: onha_kiemtien
Số điện thoại: (Cho mình cập nhật sau đi _ _) Tháng 6 mới bay về nước lận! :m131:
Box muốn làm MOD: Other :m021:
Ngoài ra, nếu admin đồng ý với topic này thì mình chuyển qua làm mod bên đó lun vì đang chuyên về nó nhiều hơn
Link topic: http://mmo4me.com/showthread.php?46262-Gop-y-chut-dinh-&goto=newpost
Ý tưởng để phát triển BOX: Phụ giúp, góp ý, dọn rác, dọn dẹp spamer,...
Mức độ tin tưởng: Ai nghĩ sao mình là vậy ( LHP mà :m131:)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week