Announce Tuyển MOD Forum

Status
Not open for further replies.
Họ và tên: Nguyễn Xuân Nhật Trường
Nơi ở hiện tại: Hồ Chí Minh
Địa chỉ Email (Yahoo): sale_ntproduct
Số điện thoại: 01206430282
Box muốn làm MOD: Other
Tình hình hiện tại của BOX: Adsense chưa ai hổ trợ hết mình :D
Ý tưởng để phát triển BOX: Hổ trợ các bạn đăng ký GA thôi , con vụ chăn gà hiện tại chưa nghiên cứu ra !

Đơn đăng ký MOD

ĐƠN XIN ĐĂNG KÝ MOD
Họ và tên: Vương Lê Vĩnh Nhân
Nơi ở hiện tại: Cần Thơ
Địa chỉ Email (Yahoo): [email protected]
Số điện thoại: 0912972809
Box muốn làm MOD: Payment Methos
Tình hình hiện tại của BOX: hiện box chỉ có 1 mod là thangquynho, có nhiều bài post thiếu thông tin chính xác, cần sự hỗ trợ giải đáp của người có kinh nghiệm trong lĩnh vực này.
Ý tưởng để phát triển BOX: Tăng cường những bài viết chất lượng về lĩnh vực thanh toán, lĩnh vực thẻ , giải đáp cho thành viên những câu hỏi một cách chính đáng và chính xác.
Với kinh nghiệm của bản thân: hơn 8 năm trong lĩnh vực thanh toán và lĩnh vực thẻ, hiện là CEO của cty TRUSTpay với các đối tác lớn về thanh toán như Ngân lượng, Bảo Kim, Senpay, 123pay, cổng thanh toán banknetvn, smartlink...và các ngân hàng Eximbank, sacombank, MB. Hi vọng sẽ hỗ trợ nhiều cho thành viên MMO , sẵn sàng chia sẽ kinh nghiệm và kiến thức vì một cộng đồng MMO trong sạch, phát triển.
Ông này cùng họ với mình.mà 20 ngày k online thì sao mà làm mod được.

Mình tuy mới vào forum và cũng mới tham gia MMO được gần 1 năm nhưng cũng đã tham gia đủ thể loại mmo rùi. Từ ptc đến captcha, offer, hyip... và giờ đang tìm hiểu thêm về Invest và dự là sẽ gắn bó lâu dài với Invest và box Matrix Investment (mình thấy thể loại này hợp với mình hơn) nên mạo muội xin admin tham gia quản lý box Matrix Investment. Mình làm văn phòng nên thời gian online rất nhiều. Có khi tối về cũng vẫn ôm máy tính nên có thể nói là thời gian online không hạn chế.

Thông tin:
Họ và tên: Đinh Gia Phong
Quê quán: Hà Nam
Email: [email protected]
Điện thoại: 0936180686 hoặc 0987834487
Yahoo: HourlyMonitor
Muốn tham gia quản lý box: Matrix Investment

Tình hình là mình thấy box Matrix Investment dạo này không có ai quản lý nên khá loạn. Tranh nhau post bài tuyển ref mặc dù bài đó đã có. Có khi chỉ 1 site mà có tới 4-5 người cùng post. Quá loạn luôn và gây loãng toppic. Có lẽ vì thế mà box này giờ vô cùng trầm (cũng có thể do tháng này là tháng 7 nên các Pro đang nghỉ an dưỡng nữa). Mình thích thời gian trước ở box này rất quy củ và sôi nổi. Còn bây giờ thường xuyên có những toppic lập ra không ma nào thèm vào mà chủ top vẫn up lên với những câu rất là vớ vẩn như: "lên nóc nhà bắt con gà" hay "lên là lên nóc nhà". Thực sự là rất chối. Thậm chí giờ mình cũng chẳng muốn post bài trong box nữa vì quá loạn. Đã nộp đơn mong muốn tham gia quản lý box nhưng hình như không được xem xét. Lần này mình xin phép được tham gia quản lý box này một lần nữa. Mình sẽ đem hết sức đưa box này trở lại quy củ như lúc đầu. Mong admin xem xét.
Nếu thực sự mình vẫn chưa đủ điều kiện thì cũng mong admin xem xét và chuyển 1 mod về box Matrix Investment để quản lý chứ loạn lắm rồi.

Một số BOX Forum hiện đang cần thêm MOD, ai có ý muốn hoặc đã đăng kí trước đó thì các bạn cập nhật thông tin ở đây theo mẫu nha:
  1. Support Center
  2. Matrix Investment
  3. Google Adsense
  4. Affiliate Programs
  5. MMO's Job Market
  6. IT Zone
Cám ơn các bạn đã ủng hộ Forum
BQT MMO4ME

Họ và tên: Trần Minh Ngọc
Nơi ở hiện tại: TP.HCM
Box muốn làm MOD: Google Adsense,Affiliate Programs, MMO's Job Market
Tình hình hiện tại của BOX: Thiếu mod

Họ và tên: Nguyễn Văn Hùng
Nơi ở hiện tại: Hà Nội
Số điện thoại: *Inbox BQT sau*
Box muốn làm MOD: Support Center
Tình hình hiện tại của BOX: Thiếu mod, muốn chung tay giúp BQT dọn dẹp box
Ý tưởng để phát triển BOX: Giúp đỡ nhiệt tình cho anh em những gì mình biết về MMO

Last edited:

Bạn có tinh thần ghê :D làm phát 3 box luôn.
Mình nghĩ nếu có chuyên môn mong bạn có thể về quản lý 2 box thuộc others, hiện tại đang do mình và một t-mod nữa quản lý là GA, AP cho nó tốt hơn. Mình thực sự không có chuyên môn về 2 box này nên chỉ có thể xử lý theo vi phạm của thành viên, chứ chả biết gì nhiều :D

Bạn có tinh thần ghê :D làm phát 3 box luôn.
Mình nghĩ nếu có chuyên môn mong bạn có thể về quản lý 2 box thuộc others, hiện tại đang do mình và một t-mod nữa quản lý là GA, AP cho nó tốt hơn. Mình thực sự không có chuyên môn về 2 box này nên chỉ có thể xử lý theo vi phạm của thành viên, chứ chả biết gì nhiều :D
Mình cũng muốn quản lý box others lắm chứ :D

thông tin của cậu sơ xài thế này ai chú ý .

địa chỉ cụ thể . điểm yếu , điểm mạnh , sơ thích , đóng góp ý tưởng

đi xin việc thì cũng phải đầy đủ thông tin những cái cậu nêu chỉ 1 lí do thiếu mod thì bái phục cậu

Họ và tên: Nguyễn Xuân Nhật Trường
Nơi ở hiện tại: Hồ Chí Minh
Địa chỉ Email (Yahoo): sellvpsnet
Số điện thoại: 09083988xx ( không thể post )
Box muốn làm MOD: Support Center, Google Adsense, Event
Tình hình hiện tại của BOX: thiếu quản lý và chia sẽ với mem
Ý tưởng để phát triển BOX: sẽ giúp đở các bạn hết lòng mình đã tham gia mmo 3 năm nay !
- Giúp mod báo cáo tình trạng sai ruler và scammer !

đăng ký lại lần nữa mong được chấp nhận !

Last edited:
Tình hình hiện tại của BOX: Thiếu mod nên scamer khá lộng hành và lập nhiều topic dụ dỗ newbie, khiến nhiều newbie bi scam
Ý tưởng để phát triển BOX: thường xuyên online trên 4rum khoảng 12 tiếng/ ngày nên dễ dàng quản lí box tránh các bài viết auto spam, post trùng, lộn box. Và đặt biệt mình cũng đang làm mod bên svthainguyen.vn nên cũng có một ít kinh nghiệm về làm mod. Mong Admin cho mình làm mod để có thể góp sức xây dựng diễn đàn ngày một tốt đẹp hơn. Nói chung nhiều mod quản lí vẫn tốt hơn là 1 mod quản lí, xử lí công việc nhanh hơn và chất lượng hơn

Họ và tên: Lê Thanh Bình
Nơi ở hiện tại: TP Đà Nẵng
Địa chỉ Email (Yahoo): scpro89
Số điện thoại: 0948621088
Box muốn làm MOD: Support Center
Tình hình hiện tại của BOX: Thiếu Mod Quản lý và giải đáp thắc mắc dẫn đến newbie chờ lâu để được xử lý.
Ý tưởng để phát triển BOX: với kinh nghiệm 4 năm MMO , mình mong rằng sẽ cống hiến chút kinh nghiệm để phát triển Box giải đáp các vấn đề nhanh và chính xác . Mình làm MMO nên thời gian online khoảng 10h 1 ngày .

Nhiều người đăng ký làm MOD quá
Ước gì mình có cơ hội thành MOD hihi :):);)

Nhiều người đăng ký làm MOD quá
Ước gì mình có cơ hội thành MOD hihi :):);)
Giờ anh mà đăng ký thì mần Súp bờ mót luôn í ;)

Giờ anh mà đăng ký thì mần Súp bờ mót luôn í ;)

Nói vậy thôi chứ anh bất tài nên không dám làm cán bộ

Mạn phép đề cử đồng chí Nguyễn Đại Dương giữ chức vụ Super Mod của 4room mmo4me.com để tiếp 1 tay phụ giúp Admin quản lý tình hình chung tại 4room.

Mạn phép đề cử đồng chí Nguyễn Đại Dương giữ chức vụ Super Mod của 4room mmo4me.com để tiếp 1 tay phụ giúp Admin quản lý tình hình chung tại 4room.
Sao không đề cử mình nhĩ :D

Sao không đề cử mình nhĩ :D
Trường hợp của cậu mình không biết :D vì cơ bản cậu còn chưa verified member nữa thì hehhee
Mình chỉ biết trong 4room hiện tại, đồng chí Dương có thể nói xếp thứ 2 không ai dám đứng thứ nhất về mức độ uy tín và tin cậy cũng như sự yêu mến của mọi người dánh cho đồng chí ấy.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,959
Latest member
Diego8994

Most viewed of week

Most discussed of week