Announce Tuyển MOD Forum

Họ và tên: Nguyễn Đinh Tường Vũ
Nơi ở hiện tại: Quảng Nam-Đà Nẵng
Địa chỉ Email + Skype: [email protected]
Số điện thoại: 0975115703
Box muốn làm MOD: Box nào cũng được
Do dạo này định đầu tư làm MMO lại nên muốn ứng củ làm MOD, mong mọi người ủng hộ :)

Chào admin Shin,
Mình đã từng làm mod hyip, do có một time bận công việc ngoài và vợ con nên không có thời gian, nay nếu box hyip thiếu mod thì mình muốn tham gia trở lại nha.
Họ và tên: Sử lộc Vinh
Nơi ở hiện tại: Hồ chí minh
Thông tin liên lạc: [email protected]
Monitoring site: Hyipnew.com
Số điện thoại: 090 8343 005
Box muốn làm MOD: Hyip

Cập nhật danh sách các vị trí còn thiếu. Nếu ai có nhu cầu thì các bạn cứ đăng kí nha.

Với những người có đăng kí mà không thấy có liên lạc thì các bạn sẽ rơi vào 1 trong các trường hợp sau:
  • BOX đã có đủ người
  • Bạn hoạt động quá ít ở Forum
  • Bạn còn thiếu một ít tinh thần quản lý
Cám ơn các bạn đã luôn ủng hộ Forum.
BQT MMO4ME

Họ và tên: Mạc Sùng Đạt
Nơi ở hiện tại: Đồng Nai
Thông tin liên lạc: YH: mmome334
Số điện thoại: 0978 642 813
Box muốn làm MOD: Gambling & Games
Tình hình hiện tại của BOX: Hiện tại chỉ có Ultimate, 1 mình phụ trách mod box đó thì chắc cũng vất vả, nên mình muốn vào đó để cùng chia sẽ công việc với Ultimate.
Ý tưởng để phát triển BOX: Cũng đã có khoảng thời gian nghiên cứu rất lâu về mảng này (Sports Betting), vẫn biết rằng kiến thức thì ko bao giờ là đủ, nên vẫn cứ phấn đấu nghiên cứu ra những tut hay để phát triển box Gambling & Games nói riêng, và Forum mmo4me nói chung :)

Mình xin rút lui nhường vị trí Mod này cho người khác, tuy nhiên mình vẫn sẽ tham gia hoạt động tích cực ở Box Learning Zone này :oops: mong mọi người thông cảm
Họ và tên: Cô Gái Đến Từ Hôm Qua (edited)
Nơi ở hiện tại: Hà Nội
Thông tin liên lạc: (nick skype bỏ dấu gạch dưới) facebook:_piscesalice202
Số điện thoại: đã ẩn
Box muốn làm MOD: Learning Zone
Tình hình hiện tại của BOX: Box mới
Ý tưởng để phát triển BOX:

Mình đăng ký làm Mod box này xuất phát từ nhu cầu và sở thích học tiếng Anh của cá nhân mình: muốn sử dụng nó như một ngôn ngữ trong đời sống (nôm na là gặp Tây thì mạnh dạn bắn bằng tiếng Anh được :D), bên cạnh đấy mình hiểu được những trở ngại khi học tiếng Anh như thiếu phương pháp, tài liệu, sự kiên trì,... nên mình sẽ chia sẻ với mọi người và tiện thể học hỏi từ các pro luôn :D

Trước mắt mình sẽ chia sẻ những kinh nghiệm mình đã áp dụng để học tiếng Anh (bản thân mình gặp khó khăn lớn nhất khi học tiếng Anh là ham vui và nhanh chán).
Mình ưu tiên cách học đề cao giao tiếp (nghe nói) nên dự định ngoài việc post các video mà theo mình là thú vị bổ ích ra mình sẽ tuyển thành viên để lập 1 câu lạc bộ học tiếng Anh online, hoạt động có thể là thu âm chính giọng nói của các bạn theo 1 chủ đề tự chọn, post file lên để các thành viên thẩm định và góp ý, sửa lỗi.

Học theo kiểu mưa dầm thấm lâu, tạo thói quen nghe nói tiếng Anh hàng ngày, từ dễ tới khó.
Nếu khả thi có thể tạo thêm event hàng tuần có quà tặng cho các thành viên show giọng :D

Trong trường hợp trúng tuyển Mod mình mong Admin cho giữ nguyên cái mác màu hồng của Hotgirl :D Còn nếu không trúng tuyển thì mình vẫn sẽ chia sẻ những thứ mình biết và luyện tập hàng ngày :D Thật sự khi đăng ký làm Mod box này, mình muốn tạo áp lực cho bản thân để tiếp xúc với tiếng Anh thường xuyên hơn nữa, và được giao lưu với mọi người thì tinh thần học hỏi cũng lên cao hơn :D

Last edited:
Vì lý do cá nhân (sang chảnh) nên bạn @Cô Gái Đến Từ Hôm Qua không thể làm Trial Mod box Learning Zone dù đã được Shin bổ nhiệm, bản thân mình cũng muốn đóng góp cho forum nên mình xin tự ứng cử
Mình đồng tình với tư tưởng và đường lối của @Cô Gái Đến Từ Hôm Qua và sẽ phát triển box theo hướng mà bạn âý đưa ra

Họ và tên: Prosperlong
Nơi ở hiện tại: Sài Gòn
Thông tin liên lạc:
Yahoo : milano_arsenal07
Số điện thoại: không 97 bốn 82 hai bốn 09

Họ và tên: Cô Gái Đến Từ Hôm Qua (edited)
Nơi ở hiện tại: Hà Nội
Thông tin liên lạc: (nick skype bỏ dấu gạch dưới) facebook:_piscesalice202
Số điện thoại: đã ẩn
Ý tưởng để phát triển BOX:

Mình đăng ký làm Mod box này xuất phát từ nhu cầu và sở thích học tiếng Anh của cá nhân mình: muốn sử dụng nó như một ngôn ngữ trong đời sống (nôm na là gặp Tây thì mạnh dạn bắn bằng tiếng Anh được :D), bên cạnh đấy mình hiểu được những trở ngại khi học tiếng Anh như thiếu phương pháp, tài liệu, sự kiên trì,... nên mình sẽ chia sẻ với mọi người và tiện thể học hỏi từ các pro luôn

Trước mắt mình sẽ chia sẻ những kinh nghiệm mình đã áp dụng để học tiếng Anh (bản thân mình gặp khó khăn lớn nhất khi học tiếng Anh là ham vui và nhanh chán).
Mình ưu tiên cách học đề cao giao tiếp (nghe nói) nên dự định ngoài việc post các video mà theo mình là thú vị bổ ích ra mình sẽ tuyển thành viên để lập 1 câu lạc bộ học tiếng Anh online, hoạt động có thể là thu âm chính giọng nói của các bạn theo 1 chủ đề tự chọn, post file lên để các thành viên thẩm định và góp ý, sửa lỗi.

Học theo kiểu mưa dầm thấm lâu, tạo thói quen nghe nói tiếng Anh hàng ngày, từ dễ tới khó.
Nếu khả thi có thể tạo thêm event hàng tuần có quà tặng cho các thành viên show giọng

Trong trường hợp trúng tuyển Mod mình mong Admin cho giữ nguyên cái mác màu hồng của Hotgirl Còn nếu không trúng tuyển thì mình vẫn sẽ chia sẻ những thứ mình biết và luyện tập hàng ngày Thật sự khi đăng ký làm Mod box này, mình muốn tạo áp lực cho bản thân để tiếp xúc với tiếng Anh thường xuyên hơn nữa, và được giao lưu với mọi người thì tinh thần học hỏi cũng lên cao hơn :D

Mọi người ủng hộ người bạn này của mình lên Trial Mod Box Learning Zone nhé, tư cách ngời ngời, đẹp trai sáu múi, khả năng nói tiếng Anh như tiếng Việt :oops:

Vì lý do cá nhân (sang chảnh) nên bạn @Cô Gái Đến Từ Hôm Qua không thể làm Trial Mod box Learning Zone dù đã được Shin bổ nhiệm, bản thân mình cũng muốn đóng góp cho forum nên mình xin tự ứng cử
Mình đồng tình với tư tưởng và đường lối của @Cô Gái Đến Từ Hôm Qua và sẽ phát triển box theo hướng mà bạn âý đưa ra

Thông tin liên lạc:

Thông tin liên lạc:
Hot girl Alice thích cái nick màu hồng tươi cánh sen hơn là cái nick tím hoa sim của Tmod nên cô nàng đã rút lui để bảo toàn màu nick rực rỡ, :D:D:D
Vote bạn 1 vé lên Mod box này nha @prosperlong, cố lên, :)

Không biết lần trước đăng ký rồi giờ post nữa được không.

Họ và tên: soibac (SilverWolf)
Thông tin liên lạc:
Yahoo : soibac
Facebook: fb.com/soibac (bị report vài lần mà chưa chết)
Số điện thoại: không 90 ba 41 bảy bốn hai bảy
Hướng phát triển: mình thấy box này mới lập nên hướng phát triển có lẽ dễ hơn các box khác. Chủ yếu cần siêng năng vì các kĩ năng này trên mạng cũng đầy rẫy rồi. Nếu được làm mod mình sẽ hỗ trợ các member như: viết mail, chát với AM. Song song đó sẽ post các bài viết đơn giản và hữu ích (chứ dài quá cũng không ai đọc). Về trình độ tiếng Anh của mình thì mình tin chắc đọc và viết không thành vấn đề, đã từng viết luận văn hoàn toàn bằng tiếng Anh :D (tất nhiên không dám so sánh với các cao thủ tiếng Anh trong 4rum của mình).

Hot girl Alice thích cái nick màu hồng tươi cánh sen hơn là cái nick tím hoa sim của Tmod nên cô nàng đã rút lui để bảo toàn màu nick rực rỡ, :D:D:D
Vote bạn 1 vé lên Mod box này nha @prosperlong, cố lên, :)
Cám ơn bạn cám ơn bạn, mình sẽ cố gắng hết sức nếu đắc cử

Họ và tên: Lê Kim Long
Nơi ở hiện tại: Tp. Hồ Chí Minh
Thông tin liên lạc:
-Yh/Skype: hyipdollar
-Email: [email protected]
Số điện thoại:
Box muốn làm MOD: HYIP
Tình hình hiện tại của BOX: ổn định nhưng hơi thiếu sức sống.
Ý tưởng để phát triển BOX: sẽ cố gắng cập nhật nhanh nhất tình trạng các site trong box, giải đáp thắc mắc của các bạn muốn tham gia, mang các site tốt về Box, xử lý nhanh các trường hợp phạm rule,...

Về kinh nghiệm thì mình đã từng chơi hyip nhiều năm và giờ cũng đang sở hữu monitor về hyip, mình nghĩ mình có đủ khả năng để quản lý box này.
Vì thông tin cá nhân nên số điện thoại và địa chỉ mình sẽ cập nhật riêng nếu Shin liên lạc.

Vote bác.
Mỗi khi thấy bác thì lại nhớ đếnđiệp khúc: "...Anh Em ơi nghe không..Mùa cam đến rồi đó. Nức nở lòng ta với mọi người...Hic.hic "

Hi,
  • Mấy năm trước có làm "trial mod" box scam nhưng lúc đó chưa "nhiều việc" như bh. Chung quy thì scam vẫn xảy ra, chỉ hạn chế được phần nào sau nhiều biện pháp cứng rắn đã áp dụng. Điều đáng buồn là nhiều vụ việc xảy ra mặc dù biết được thông tin kẻ gian nhưng vẫn để chúng nhởn nhơ mà ko lo lắng gì (rất rất nhiều vụ được cho là đưa ra pháp luật nhưng vẫn bặt vô âm tín). Và đa số các vụ scam liên quan đến newbie và dựa vào những khe hở của hệ thống tiền ảo, luật lệ forum.
  • Tài chính bây giờ ổn định và mình cũng có nhiều mối "quan hệ" với thành phần "anh em" trong xã hội nên cũng muốn chung tay góp phần xây dựng forum (gắn bó với forum quá lâu nên vẫn thấy thích giao lưu ở đây)
  • Sơ qua về cá nhân mình :
- Họ và tên: Nguyễn Trung Sơn
- Nơi ở hiện tại: TP HCM
- Thông tin liên lạc: tất cả dưới avatar mình
- Box muốn làm MOD: MMO4ME Support
- Tình hình hiện tại của BOX:
  • Newbies ngày càng nhiều, lừa đảo gia tăng, nạn thất nghiệp (kiếm việc làm kiểu "nhận e làm 2-10$/ngày", "tìm việc 2-3$/ngày"...) còn rất nhiều, nhiều câu hỏi chưa được giải đáp trong khi các anh em đi trước có rất nhiều kinh nghiệm.
- Ý tưởng để phát triển BOX:
  • Hướng dẫn new members tìm hướng đi cho riêng mình và xác định tốt về nghề nghiệp, kiến thức để tự kiếm tiền được mà ko phải đi vào con đường lừa lọc...
  • Tập hợp tài liệu, kiến thức chung về mmo và các cách kiếm tiền online (theo kinh nghiệm bản thân + của các anh em khác) để truyền lại cho new members (giải quyết vấn nạn làm hoài ko khá)
- Ý tưởng ngoài lề : Thỉnh thoảng cũng theo dõi box scam và vì có mối quan hệ tốt vs các thành phần xã hội khác nên có thể tự đứng ra "giúp đỡ" nạn nhân của các vụ scam (biết rõ, đầy đủ info) mà không làm được gì. Anh em mmo cũng có thể cùng nhau tạo thành nhóm (như các nhóm từ thiện, group offer,...) để cùng đi xử lý những tình huống trên (càng đông càng mạnh) - chống chỉ định : anh hùng bàn phím.
Thân,

Họ và tên: Trần Đình Hải
Nơi ở hiện tại: Huế
Thông tin liên lạc: Yahoo - skype : haitran.it92
Số điện thoại: 0 1 6 8 3 5 0 1 6 0 1
Box muốn làm MOD: Event
Tình hình hiện tại của BOX: Nhiều event nhàm chán , chưa có tính thiết thực như Hotboy - Hot girl forum giúp xả street.
Ý tưởng để phát triển BOX: Tạo các event nhân dịp các ngày đặc biệt của VN hay các event chúc mừng một cái gì đó đặc biệt, tăng độ hấp dẫn kịch tính của các event bằng cách hoạt động sôi nổi :D

Bản thân đam mê mmo và tổ chức cũng như tham gia các hoạt động event ngoài đời lẫn internet nhiều nói chung, muốn tạo ra các sự kiện góp ích cho diễn đàn !

Thân !

Họ và tên: Giang Tài
Nơi ở hiện tại: TPHCM
Địa chỉ Email (Yahoo): cuipap1984
Số điện thoại: 0914296608
Tình hình hiện tại của BOX : Box ngoài xử lý các thành viên có hành vi lừa đão , còn giải quyết các tranh chấp trong giao dịch của member .Mình sẽ cố gắng giúp các member giải quyết vấn đề 1 cách thoả đáng .

Tình hình hiện tại của BOX : Box ngoài xử lý các thành viên có hành vi lừa đão , còn giải quyết các tranh chấp trong giao dịch của member .Mình sẽ cố gắng giúp các member giải quyết vấn đề 1 cách thoả đáng .

Duyệt 1 vé :D. Nắm nhiều thông tin quan trọng, bank, info SCAM. Có thể giúp ích sau này!

Vote cho a 1 phát :D
P/s: thêm mod box Scam kìa bác :D

Vote cho a

Vote cho thím cùi :D

vote mạnh :D

Cùi bắp vô địch - làm mod nhớ set e lên trial mod nha :D:D:D:D:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,354
170,481
Latest member
Hinata7

Most viewed of week

Most viewed of week

Back