Tuyền mems chiến PIN FR-AU ( Paid tuần)

ip_sock

Newbie
Reactions
15
MR
0.000
Mình cần tuyển mems chiến PIN FR,AU , $1=22k. Paid tuần( daily nếu > $30) qua Đông Á Bank.

Offer PIN của FR payout rất cao, rate: 4-6 ( Một offer khi lead mems sẽ được từ $5-$6)

Nếu ai đó cần độc lập tác chiến( đảm bảo dc số lead trong ngày), mình sẽ cho log vào acc net và xem tổng lead của người đó bất kì thờ gian nào.

Yahoo: ip_sock

Last edited:
Biết thì người ta tự chiến rồi, cần gì hợp tác với ai :D

@Chủ Thread: rate 3-7 paid tuần ko có mem nó làm đâu cậu ơi. 4-6 daily hoặc 5-5 tuần thì may ra nha. 3-7 mà paid tuần thì nó làm cái site tự gặm cho sướng cậu à

:)) 1 acc vip tối thiểu 40 leads nếu biết cách ăn nhé :))
nổ vừa thôi bạn ơi, nếu giỏi hôm nay show mình cái proof 40 con pin 1 ngày đi, mà nhớ là 1 acc vip72 thôi nhá:)

nổ vừa thôi bạn ơi, nếu giỏi hôm nay show mình cái proof 40 con pin 1 ngày đi, mà nhớ là 1 acc vip72 thôi nhá:)
:)). 1 ngày chỉ tiêu tôi có 200$ thôi để còn click. thích xem tôi show lên cho mà xem :)). cần ko

Toàn cao nhân :D
Xin 1 chân học làm Offer pin với nào, chấp nhận ăn rate 1-9 $20k.
Cam đoan làm đủ 1 tháng cho bên dạy :D

Toàn cao nhân :D
Xin 1 chân học làm Offer pin với nào, chấp nhận ăn rate 1-9 $20k.
Cam đoan làm đủ 1 tháng cho bên dạy :D
a cứ troll em :)). hồi xưa biểu a vs ông huy làm theo e thì ko chịu ;)). h dỗi rồi ko cho học nữa đâu :-"

Mình cần tuyển mems chiến PIN FR,AU , $1=22k. Paid tuần( daily nếu > $30) qua Đông Á Bank.

Offer PIN của FR payout rất cao, rate: 4-6 ( Một offer khi lead mems sẽ được từ $5-$6)

Nếu ai đó cần độc lập tác chiến( đảm bảo dc số lead trong ngày), mình sẽ cho log vào acc net và xem tổng lead của người đó bất kì thờ gian nào.

Yahoo: ip_sock
không bít làm có hướng dẫn ko anh?

ko biết bác này có còn muốn xem proof nữa ko :))
có, proof hôm nay làm 40 con x 10 đến 20 $ 1 con mà 1 acc vip72:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,899
Latest member
laikocotk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week