Tuyển Member làm Supersonicads - BLVD - CPAlead và Offer Banners..vv - Pay daily, weekly 22k-24k/$

depkotie

Junior
Reactions
15
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Rules by Admin
-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
** Fake IP : Socks - HMA - SSH.
Không được fake ip bằng sock free, sock get dc.

**Username:
Không được lấy các username như sau:
Fafafke, gegeadd,….là các username không mang ý nghĩa của 1 từ.
Không làm dạng Username giống nhau như: larashara123 - larashara124 - larashara1234.
Anhyeuvk, emyeu, nguyenthang,…là các username tiếng việt viết tắt, viết không dấu. Vi phạm điều này sẽ bị delete acc đó.
Không lấy các username mang ý nghĩa nhạy cảm và dễ gây hiểu nhầm như: hacker, cheater, ddoser, ****,…Vi phạm sẽ bị banned.

**Offer:
* Cấm làm các dạng offer *** , order bằng credit card
* Cấm các dạng Pin Submit
* Cấm cheat link dưới mọi hình thức
* Phát hiện 1 account cheat link mình delete file và không thanh toán.
* Cấm tất cả group và member làm các offer dạng Android – ISO – App mobile
Yêu cầu về tỉ lệ click/ lead: 5 click 1 lead ( Tức là các bạn lead 1 con off thì ít nhất có 5 click) Riêng net Cpagrip yêu cầu click vào 5 con off khác nhau.
* Mình có quyền yêu cầu bạn mở Teamview xem bạn làm để xác nhận không gian lận.
* Các file vi phạm rules mình sẽ deleted và không thanh toán.

**Shoutbox: 100% chat bằng tiếng anh. Nghiêm cấm chat các vấn đề liên quan như sock,lead kinh, làm tốt, sock die, ****, cheat, làm con nào lead thế…dù tiếng anh hay tiếng việt.

Nộp account và ngày thanh toán.
* Save account : username - password
* Send acc qua email: [email protected]
* Khi send account qua mail nhớ ghi tên, số tài khoản, tên bank vào email lúc send.
* Không nhận account để qua tuần.
* Nộp acc vào trước 21h hàng ngày hoặc hằng tuần.
* Thanh toán qua Dongabank - Vietcomnbank

Thanh toán:
* File account dưới 300$
* 100point = 1$ = 22.000vnd
* File account trên 300$
* 100point = 1$ = 24.000vnd
* Trong quá trình làm Die Network mình thanh toán 50% của tuần đang làm.

Để được chi tiết hơn các bạn plz pm Y!M: ryanzer

**NOTE: Chỉ nhận các bạn đã từng làm off, các bạn newbie muốn học làm offer thì để lại Địa Chỉ, Thành Phố hiện tại đang sống + Yahoo tớ sẽ xem và pm lựa chọn vài bạn.
-----------------------------------------------------------------------------------------------------***The End***------------------------------------------------------------------------------------------------------

Last edited:
Tuyển Member làm Supersonicads - BLVD - CPAlead và Offer Banners..vv - Pay daily, weekly 22k-24k/$

Mình là newbie trước giờ chỉ biết làm offer download va sing up! Mong được nhận làm đệ tử. Hiện sống tại Đông Hà - quảng Trị.
Đang có HMA Pro ! Yahoo mình là anhthanh0301! Hiện tại thất nghiệp làm nhà báo:)

newbie muốn học offer . địa chỉ : lý nhân - hà nam ( vùng quê nghèo )
mong thớt có lòng nhận
yahoo ; gaconmmo

chào bác , em là newbie chính thức , chưa biết offer là gì . Mong muốn được theo học và làm offer kiếm ít cháo .
Hiện tại em đang ở khu vực Bách Khoa- Hà nội .
yh của em là : trangquynh6789
Mong được bác chỉ giáo.

newbie cần việc làm, ham học hỏi
mong thớt giúp đỡ

e là newbie mong bác chỉ giáo kiếm ít cháo húp
chương mỹ - hà nội
yahoo: quangthanh2604
thanks bác. :)

Các bạn newbie các bạn để lại đúng mẫu đăng ký nhé Địa chỉ - Y!M . m sẽ đọc và chủ động pm (các bạn ko buzz nhé) . Thanks all!

Các bạn newbie các bạn để lại đúng mẫu đăng ký nhé Địa chỉ - Y!M . m sẽ đọc và chủ động pm (các bạn ko buzz nhé) . Thanks all!
cho e slot

newbie nhưng nhiệt tình, đang ở gần tp.HCM và các tỉnh lân cận. mail : [email protected]

Last edited:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,573
172,630
Latest member
son0k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week