Tuyển member chiến offers- Chấp nhận newbie!!!!!!!!!

Mình cũng muốn chiến mà lap nó không hỗ trợ win 32 bit. Cài 2 cái máy ảo thì làm thử chả lead được phát nào. Trước làm được mỗi android.
Thế nào mà chẳng ok :D pm mình giúp bạn

Lại sắp có một topic Cho thuê Sock Vip72 bên box Buy, Sell or Trade rồi

Up phụ thớt có nhiều mem
Thanks bác rất nhiều. :)

Thế nào mà chẳng ok :D pm mình giúp bạn
Cảm ơn bạn :) Nhưng mà giờ mình đang cạn vốn. Đợi có tiền lấy socks đã rồi mình sẽ pm. Nếu lúc đó bạn vẫn còn nhã ý giúp mình thì mình sẽ theo bạn :rolleyes:

Cảm ơn bạn :) Nhưng mà giờ mình đang cạn vốn. Đợi có tiền lấy socks đã rồi mình sẽ pm. Nếu lúc đó bạn vẫn còn nhã ý giúp mình thì mình sẽ theo bạn :rolleyes:
Luôn đón chào bạn. Thân

Làm ăn hay không thì mình vẫn đang làm nhé :) Buồn cười hay không mọi người nhìn comment của bạn là biết. Thân!
off vốn dĩ là cheat mà ko cheat thì lấy gì ăn :D

Mình cũng bước vào off khoảng được 1 tháng, bị lừa 2 cú rồi, cú đầu cũng đòi giữ pin, mua với giá 685k , khi làm việc thì bày ko nhiệt thành, cuối cùng chẳng được point nào . Đòi tiền lại nó refund cho 400k , quán nản với lần đầu ra trận
Lần thứ 2 thì mình khôn hơn mua sock trước nhưng làm 1 thời gian site của nó lỗi, ko thì đổi server ... 1 tuần có khi ko đc con lead nào :(
Giờ mong chỉ kiếm được 1 ad thật tâm 1 xíu , mình xin làm việc chăm chỉ chứ giờ mình cũng khó khăn trong vấn đề này quá , mình có add nick yahoo của ad, mong sớm được nói chuyện :D

Ở Hải Phong hay Hà Nội, gặp mặt xem xét :D trường hợp khác không giải quyết
bạn ở đâu cầu giấy? mình có thể làm không công cho bạn để trả tiền thuê sock được k? tại đang chưa có vốn bạn à :((

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,446
172,536
Latest member
theblues112

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week