Tuyển memb và hướng dẫn newbie chiến offer

Đang muốn đặt chỗ mà không có 670k , nên đành tiếp tục công vvệc hiện tại :(

lâu rồi không vào lại, thấy tên nick quen quen =.=

Sock tăng giá mình đã cập nhật lại giá sock ở #1 nhé - Vì sock tăng giá lên 790k 1 acc kèm 200k tiền dạy thì các bạn sẽ phải bỏ ra xấp xỉ 1 m để bắt đầu học việc !
bác có dạy nữa ko ạ, em đợi lâu quá

oánh dấu :D

Lưu ý : Có 2 chế độ cho acc sock - 1 chế độ là group ưu tiên những người vào sớm và sẽ cấp sock với giá 680K cho những memb này (nếu mua đc lại acc sock 2014- và đương nhiên sẽ quản lý số acc 2014 này kèm sẽ lấy lại pass nếu sau khi dạy xong mà các bạn không làm việc- cố ý đổi pass để rời group)
- Bạn chấp nhận vào group theo trường hợp này sẽ phải chấp nhận thỏa thuận của group và sẽ được tính số free như sau ( 680K sock- kèm 200K free dạy ) tổng là 880K
Chỉ có 2-3 acc sock 2014 dạng này nên group sẽ ưu tiên người vào trước :)

Last edited:
pm sykpe thì bác ko tl , hỏi ở topic cũng ko thấy rep :( , hỏi lại lần nữa bác có còn tuyển mem đã biết làm ko vậy , tuy biết làm nhưng vân vào để học hỏi trau dồi và đóng phí như newbie, mình đang rất cần 1 group ổn định để làm full time lâu dài :(

a còn tuyển k a ơi :rolleyes:, ra tết cho e ứng tuyển với

Đã pm bác qua YH/Skype

Lưu ý : Có 2 chế độ cho acc sock - 1 chế độ là group ưu tiên những người vào sớm và sẽ cấp sock với giá 680K cho những memb này (nếu mua đc lại acc sock 2014- và đương nhiên sẽ quản lý số acc 2014 này kèm sẽ lấy lại pass nếu sau khi dạy xong mà các bạn không làm việc- cố ý đổi pass để rời group)
- Bạn chấp nhận vào group theo trường hợp này sẽ phải chấp nhận thỏa thuận của group và sẽ được tính số free như sau ( 680K sock- kèm 200K free dạy ) tổng là 880K
Chỉ có 2-3 acc sock 2014 dạng này nên group sẽ ưu tiên người vào trước :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week