Tuyển Mem pay Daily ( Radium,Sonic,BLVD , Banner ... )

tháo hết rồi còn đâu . tiện thớt cho hỏi . nộp acc lead..... hôm trc thì hôm qua tin làm rocket sẽ ko đc net paid :binhsua37:. mình nộp acc thì có đc admin paid số acc đó ko :binhsua43:
Còn chừa lại con PricePeep đó , mình đang chờ đợi kết quả từ net nhé , net ko paid rocket thì K buộc phỉa reverse lại các offer rocket :)

Còn chừa lại con PricePeep đó , mình đang chờ đợi kết quả từ net nhé , net ko paid rocket thì K buộc phỉa reverse lại các offer rocket :)

hóng vậy . mong thèng ksix nó ko sao :binhsua43:

:binhsua36::binhsua36: Sắp tết rồi mà nhiều sóng gió quá

A ơi banner còn làm dc hok zị

Dạ các anh em, mình chỉ hold commissions các offer rocket bên Ksix lại thôi , mình vẫn pay đều đặn các bạn nhé

Cậu ơi onl yahoo đi tớ nộp acc:binhsua25:

còn slot ko bạn mình xin slot

Đã nhận tiền.Up cho admin uy tín,nhanh gọn ko để lại dấu vết:binhsua01:

Bỏ Off lâu quá rồi, giờ quay lại không biết có được hướng dẫn không. Vì sợ phạm rules :)

Thong Bao Khan Cap, vi ly do minh bi chem off Rocket cua Ksix va BLVD, thiet hai kha nang , nhung van ko he tru tien members, ma paid van du, minh lun mun mem co the kiem nhieu tien nhat co the , Nay minh buoc long phai giam gia bonus Tet lai, ba con xem ty gia moi nhe , mong ba con thong cam

Thong Bao Khan Cap, vi ly do minh bi chem off Rocket cua Ksix va BLVD, thiet hai kha nang , nhung van ko he tru tien members, ma paid van du, minh lun mun mem co the kiem nhieu tien nhat co the , Nay minh buoc long phai giam gia bonus Tet lai, ba con xem ty gia moi nhe , mong ba con thong cam
:binhsua10: tổ chức event cho team đi bợn
-Số point nhiều nhất 1 acc
-Số point đẹp nhất

hic đang bonus ngon mà , bác check acc nào bị chém rocket thì múc mem đó thui chứ =((

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom