Tuyển Mem Offers( nhin nick biet admin)

Status
Not open for further replies.

boseabc

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Dơn giản, Pay qua EAB
2-3 Ngày pay 1 lần, Có thể yêu cầu pay trong ngày nếu acc làm được hơn 100K
19K. Ban nao cảm thấy muốn hop tác thì pm mình
Các bạn tư lo socks nhé
1 acc khoáng 1-1.75$
Pm ngaykmua12
Thanks mod

Mình hỗ trơ qua VCB luôn bạn ạ. Cám ơn ban ũng hộ, hi vọng cải thiện thu nhập của bạn, lam phát nhiều quá, có tiền đủ 100K là pay, có gì cứ pm mình.

Mình nhận cả bạn mới làm, nhưng các ban phải co socks nhé,

Các bạn đừng bõ bước, ví như thế ko có credit , thứ hai nữa phí socks các ban, thà làm dư bước đễ có credit

1 acc 1-2$ là bình thường

Last edited by a moderator:
dùng HMA đc ko . hay phải sock thế

Offer nao ko có credit mình tháo ra, có mới để cÁC bạn làm, nên 1 acc 1-2$ mình thấy có

nhắn cho các bạn newbie luôn, thật ra site trên này rất nhiều, nói chung hên xui do các bạn chọn lựa,

Các bạn làm offers, giống như tui bột ngot, xà phong di đến nhà mình quang cáo vậy thôi,

Các bạn phải có acc socks, có acc socks đi xin các site offer trong này 99% họ nhận bạn

it ra bạn cung phải có VPN

Last edited by a moderator:
Xài HMA làm được chắc mềnh cũng làm theo Lil quớ he he he. Up cho chủ thớt.

Hiện giờ nếu bạn nào trong forum co code check socks ko trùng site offer, loại mà check nguyên list rồi lọc ra con nào ko trùng trong site thì neu duoc sell cho mình, giúp anh em check socks nhanh hơn, ko phải check từng con. Thanks

---------- Post added at 06:34 PM ---------- Previous post was at 06:33 PM ----------

Mình gà, hay vit cũng ko biết, nhiều bạn cứ nói là HMA <-- ko biet là nghĩa gì, viết tắt từ gì vậy

Hiện giờ nếu bạn nào trong forum co code check socks ko trùng site offer, loại mà check nguyên list rồi lọc ra con nào ko trùng trong site thì neu duoc sell cho mình, giúp anh em check socks nhanh hơn, ko phải check từng con. Thanks

---------- Post added at 06:34 PM ---------- Previous post was at 06:33 PM ----------

Mình gà, hay vit cũng ko biết, nhiều bạn cứ nói là HMA <-- ko biet là nghĩa gì, viết tắt từ gì vậy
VPN HMA
http://hidemyass.com/vpn/ đó :D

Thanks bạn, ko biết IP nó luu chuyển liên tục không, nếu IP di động thì OK, chứ IP mà chạy lòng vòng chắc là ko xài duoc cho offers

1 acc đc 1-2$, vậy mất bao lâu để xong 1 acc vậy cậu? site có nhiều off hay ít, cre off giá nhiêu đây? lead cao hay thấp, trung bình. Bạn nói rõ cho anh em mình biết thêm nhé. :)
Thân!!!

1 acc đc 1-2$, vậy mất bao lâu để xong 1 acc vậy cậu? site có nhiều off hay ít, cre off giá nhiêu đây? lead cao hay thấp, trung bình. Bạn nói rõ cho anh em mình biết thêm nhé. :)
Thân!!!

Bạn này cũng thật vãi l nha ! HMA cũng ko biết - Check All IP thì dùng soft mua mà check 150 nghìn thì cả đống :) - tớ thề nhìn chỗ nào biết admin tớ đập đầu vào cái gối bông nhà tớ tới bao giờ chết thì thôi - :binhsua153:

---------- Post added at 11:52 PM ---------- Previous post was at 11:50 PM ----------

Up cho bạn 1 phát này ! Online - Mong rằng bạn ko chém giờ vì trời đang lạnh mà bạn chém to thế thì khổi người trong 4zoom chết lạnh -- Chúc các bạn kiếm nhiều tiền từ site của bạn - Bỗng dưng admin này :binhsua146:

Thanks bạn, ko biết IP nó luu chuyển liên tục không, nếu IP di động thì OK, chứ IP mà chạy lòng vòng chắc là ko xài duoc cho offers
admin nói chuyện ngây thơ quá,, ngây thơ hết chỗ để nói..
Nhìn là biết admin.... hihi ai giám nói :p
:binhsua163:

Chắc là admin gà, thôi nhận la vit cho rồi, thì nhìn nick ko ra admin, thì cũng ét mìn , site mình free to free. còn soft check sock thiet mình thích code hơn, bây giờ cứ vậy, dù sao cũng lạm phát quá, trong này cũng còn nhiều site, hên xui tùy mỗi người, mình thì ko dám nói là good, nhưng tạm thoi pay duoc như vây, đến khi ko pay duoc sẽ nói

Thanks ũng hộ

---------- Post added at 03:20 AM ---------- Previous post was at 03:19 AM ----------

Tớ biết chém gió thì giờ thành cao thủ võ lâm đi đóng phim thiên mệnh anh hùng, cặp với Midu, ôm cho đã tay, sờ đâu bóp đó, chứ đâu phải gõ bàn phím ăn mì tôm con cua, kakakak

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,822
170,895
Latest member
taixiuonlineinfo

Most viewed of week

Most discussed of week