Tuyển mem làm offers các site lớn hiện nay... nhân đào tạo newbid cấp sock, info, trợ giúp nhiệt tín

mình newb cho 1 mình tham gia với
rất mún làm offs
yh: zimlove9x

hom nay may em ko thay ai lam, anh pai lam thay
ngu em lam cho anh nhe
tai a bảo em phải cài win 7 nên e cài . e cài nhầm qua ổ D nên tìm cách xóa đi xp giờ bị lỗi cả 2 lun hhuhuhu thất nghiệp rùi :((

vì mấy lũ clone nick tuyển mem thế này mà nhiều mem bị xù tiền ko biết kêu ai . DÙng AOL này nọ tổ net nhanh die . Po tay làm ăn không có đầu óc

trách ai dc chứ ? cần tiền thiếu việc thì đi lợi dụng nhau thôi may thì tìm dc việc ko thì bị scam coi như thêm mùi vị ở mmo thôi.ko có việc j là dễ dàng cả nhất là kiếm dc đồng tiền từ thế giới ảo này hic

can giup do nhaz

mình hiện tại cũng muốn thế.
yh motlanlamlo.mongemthutha
tks

Không làm đừng chem....theo cậu làm thế nào là tốt.

Vác AOL ra thì ngồi mà hóng chứ off cái nỗi gì @@, sặc mùi scam >"<:binhsua72:

Dung aol, ham hay gi gì đều là fake ip cả, chung quy lại đều gian lận cả, cái quan trong khong phải là là dùng cái gì aol, ssh ,sock, ... mà quan trong là fake ip mới được thì offers lead nhiều chứ truyền thống sock thì dùng đi dùng lại có lead $ đâu. Mày không làm đừng có chém. tao đạp chết cha mày bây giờ. Mày có tin tao truy ip đến tận nhà mày không.

khoi truy ip , tao noi thang 1 cau may ra cho ma ban' trai' cay nhe' , ko thi tao o 14 co van dung thanh pho Quy Nhon tinh Binh Dinh , do vao nha tao ma chem , nho chem cho chet ko thi may hoi han day thang ranh :)

Tôi nói cho bạn biết bạn không làm thì đừng cái kiểu đó phá đám hả được rồi

khoi truy ip , tao noi thang 1 cau may ra cho ma ban' trai' cay nhe' , ko thi tao o 14 co van dung thanh pho Quy Nhon tinh Binh Dinh , do vao nha tao ma chem , nho chem cho chet ko thi may hoi han day thang ranh :)

Cứ để địa chỉ đó.... tao sẽ đến mày bảo tao là thằng ranh hả.mày bao tuổi...hả con gà--thằng PRO_ZONE HAY GÌ GÌ ĐÓ HẢ TAO TRÊU GÌ MÀY

Cứ để địa chỉ đó.... tao sẽ đến mày bảo tao là thằng ranh hả.mày bao tuổi...hả con gà--thằng PRO_ZONE HAY GÌ GÌ ĐÓ HẢ TAO TRÊU GÌ MÀY
pro_zone SN 85 và không gà chút nào :binhsua48:.

Up up up tiep tuc tuyen mem nao cac ban-huong dan nguoi moi lam

pro_zone SN 85 và không gà chút nào :binhsua48:.

Nó không gà mà chuyên đi phá đám người khác à. nếu pro không bao giờ nho nhen thế

State: Lam Dong
City: Da Lat
ZIP: N/A
Hostname: 123.22.25.235
:binhsua10::binhsua10:nói trước e là girl :binhsua10::binhsua10:

Ối ối hôm nay mới biết cậu là đồng hương đồng khói :))
Sao nhưng topic chất lượng không thấy ai vào rep, nhưng topic thế này lại nhìu newbie bu vào thế nhỉ :-s

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,959
Latest member
Diego8994

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week